đi lạc tìm bà con !!!

GHOSTCAT2908

:D Đây roài!Vươn vai 1 cái, thoát nợ đồ án, bảo vệ tàm tạm. He he may mà vẫn còn tư cách:> các đồng chí ạ. Sợ quá, lụt vỡ mẹt!:| giờ còn fải thi thố nữa, mệt cái đời sinh viên!
Uh, Bạn Tuấn làm 1 cuộc bon chen avatar đê, được đấy!Tiện thể tớ sưu tấm cái!
@maquan:lụt hử? chia buồn, tớ cũng có bít bơi đâu?hix hix hôm nay mang đến 1 cái phối cảnh thảm hại:-S

Archangel

Member
A chúc mừng sinh viên Minh và chia buôn với sinh viên Quân nhé ... cố mà bơi không thì chết đuối đấy ...
Hic khôn nạn thật sáng hôm qua vừa ăn thịt gà tối về bị cúm không biết có phải ... Ôi không ...

maquan

cái thằng Tuấn khỉ đột kia sao cứ mỗi bài mày lại tiện tay nhét một cái avatar vào thế, tao lại chẳng khoá host lại bây giờ :cool:
, trả tiền bản quyền đây! host anh mà hết bandwidth thì anh giết chú hừ hừ ( nói thế thôi chứ host xịn hết thế wé lào đc khà khà :p )
Hôm nay lên đây tạm biệt bà con mấy hôm để bắt đầu trg kỳ kháng chiến công cuộc bảo vệ tư cách hị hị, ku Tuấn có câu thì câu cho cả anh nữa nhé, mất năng suất wá :-(

sisley

Archangel said:
Lớp mình làm gì có ai là Nguyễn Bích Chu nhỉ ra đi nhầm chỗ rồi ... :D :D :D
Lại thế chiến lần thứ N bây h.:cool: :D Chu Chu tiểu thư quay trở lại đấy Tuấn ah. Mà bạn T giỏi nhỉ dịch cúm gà ầm ầm mà vẫn dám ăn thịt gà, có chí khí:D :D khi nào đi ăn chân gà nướng nhé:) :)

Năm Ất Dậu có khác, gà giếc cứ là diệt sạch, chết đói hết:-(

Helices83

Member
Nguyen Bich Chu:) said:
Ơ Q này buồn cười! ấy không nhớ hay cố tình không nhớ :-(. Hôm trước bọn mình hang out vài tiếng hết cả buổi chiều còn gì:>

;-)
"hang out" là gì vậy cà??:( ..."hết cả buổi chiều"...Chu viết thế này,mọi người hỉu lầm thì chít. :>>

Helices83

Member
Mà tình hình là tớ vô vô cùng thất vọng với các sinh viên Kiến trúc trong này. :cool: ...Đồ án mà cũng để lụt là ra làm xao? :cool: ...Riêng tớ thì không bao giờ để lụt đồ án cả. :cool: ....Chỉ toàn nộp lại thôi :>> :>> :>>

Archangel

Member
maquan said:
cái thằng Tuấn đẹp trai kia sao cứ mỗi bài mày lại tiện tay nhét một cái avatar vào thế, tao lại chẳng khoá host lại bây giờ :cool:
, trả tiền bản quyền đây! host anh mà hết bandwidth thì anh giết chú hừ hừ ( nói thế thôi chứ host xịn hết thế wé lào đc khà khà :p )
Hôm nay lên đây tạm biệt bà con mấy hôm để bắt đầu trg kỳ kháng chiến công cuộc bảo vệ tư cách hị hị, ku Tuấn có câu thì câu cho cả anh nữa nhé, mất năng suất wá :-(
Hè hè chú xem lại link đi anh đã đề fòng thằng ki bo như chú khóa host rồi nên anh đã down xuống hết và up lên cái photobucket của anh rùi hi hi ... Nhưng cũng phải cám ơn chú mấy cái smile rất fong fú

Archangel

Member
Nguyen Bich Chu:) said:
Ơ Q này buồn cười! ấy không nhớ hay cố tình không nhớ :-(. Hôm trước bọn mình hang out vài tiếng hết cả buổi chiều còn gì:>
;-)
Pó tay ku Quang đi ăn mảnh với bạn Bích Chu ko biết đã xảy ra cái gì mà bạn ý lên cả 4rum ăn vạ thế kia =)) =)) =))

Nguyen Bich Chu:)

Quang! X(

Hang out = ra ngoài chơi (với bạn bè!)

Tiếng Anh đã banana rồi còn ngồi đãy suy diến lung tung X(Đừng có nói với ai tớ là sư phụ dạy tiếng Anh cho ấy! Ngượng 9 người X(

Lần sau! cấm bí bơ !
Giờ gọi tiếng sư phụ đi;-)

GHOSTCAT2908

Kinh!

Các cô cậu sinh viên nàyX( , ko lành mạnh gì hết. Gìn giữ sự trong sáng của Tiếng Việt đê!:D
Chúc mừng bạn Quân nhé, làm 1 quả đồ án hoành tráng vào, rùi tớ vác usb đến cóp về, he he;) , chúc về đích an toàn, muốn bơi ngửa bơi ếch gì thì bơi>:)

Tuần nè, xơi thịt gà thật đấy à? Thế là xong rồi con gì, khỏi cần lo lắng đồ án nữa nhé;)=; =; =; =; =; .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000