đi lạc tìm bà con !!!

GHOSTCAT2908

Hầy, cái bạn Phúc này, nôn niếc cái giề, Arsenal là 1 đỉnh cao, công nhận đê!:>
20/11 này sao nhỉ, tớ đang lụt đồ án quá, vỡ cả mặt đây này =((
Đồng chí bí thở xem xét rồi dân vận, tớ ăn theo thôi:p

Mà các đằng ấy toàn câu bài lấy số lượng nhá, phải viết bài chất lượng như tớ đây này, khớ khớ:D

sisley

GHOSTCAT2908 said:
20/11 này sao nhỉ, tớ đang lụt đồ án quá, vỡ cả mặt đây này =((
Đồng chí bí thở xem xét rồi dân vận, tớ ăn theo thôi:p

Mà các đằng ấy toàn câu bài lấy số lượng nhá, phải viết bài chất lượng như tớ đây này, khớ khớ:D
Mình cá đến 90% là ko họp đc đâu:) :) :>>

Mà Minh ơi lúc nãy nhảy vào chat với mày lại bị 1 đứa nào xưng là hacker hơ hơ vãi:) :) =)) =)) :p xử lí anh zai đi nhé:-S

Phuc19982001

Úi, thèng Tuấn, mày thật là @#%$ vô lễ quá, bà Quỳnh sinh năm 82 đó, đâu cũng cuối năm à, ngày 24/9 đó, chú đừng có mà vô lễ xxx

ngay như tớ đây này, đến nhà bạn mà bít là em gái của bạn rồi vẫn chào là chị - như thế mới là tác phong lịch sự...

Bạn Thư dậy sớm ko chịu được, post vài cái ảnh lên cho bà kon chiêm ngưỡng ... eo ôi, tớ nhớ bạn tổ trưởng ko chịu được

Phuc19982001

Đây là vấn đề chú Tuấn quan tâm:

Minh Le Hoang (11/17/2005 9:42:36 AM): http://ngockhanh.it58.com/love.exe <-- Flash tinh yeu cuc dep .... Toi tu. lam gui tang cac ban... Cac ban download ve roi mo ra coi nha!!!
Minh Le Hoang (11/17/2005 1:57:41 PM): DUNG CLICK CAI LINK VUA GUI TU NICK CUA MINH, VIRUS DAY!
smart_boy (11/17/2005 1:57:47 PM): uh
smart_boy (11/17/2005 1:57:57 PM): tớ click rồi, cảm ơn bạn
smart_boy (11/17/2005 1:58:08 PM): nhưng mà tớ lại ko mở nó ra
Minh Le Hoang (11/17/2005 1:58:25 PM): KHÔNG HIỂU SAO BỊ NHIỄM

Archangel

Member
Ôi mẹ ơi !Anh cũng click vào cái link đấy rồi .Lúc đầu cũng thấy hơi nghi ngờ vì flash phải có đuôi .swf chứ đằng này nó lại có đuôi .exe .Nhưng thấy nick bẹn Minh nên tin tưởng click vào .Mấy hôm nữa lại thấy cái con virus này nó gửi đến tất cả các nick trong address của anh như bạn Minh bị thì toi :( :( :(

GHOSTCAT2908

Help Help 113

:-( Oa oa oa !!!!Bỏ xừ tôi rồi, ông hacker nào fá nick của tôi thế này. Sao bực mình thế nhẩy.

Grừ, mình có gây thù chuốc oán với ai bao giờ đâu cơ chứ X( X( X(, mình là người hiền lành mừ :D

Thư ơi mày võ đoàn roài, bạn Phúc là bạn ý sẽ tổ chức 20/11 hoành tráng nhá, bạn Phúc nhỉ:>

Archangel

Member
*&#%$ thằng Phúc sao mày dại thế ai lại pot cái link kia lên mạng làm gì .Xóa đi chứ .....
Thôi theo cách nói của chú Phúc thì họp hành gì .Ở nhà ngủ cho sướng =))=))=))

Phuc19982001

Mọi người ới, tình hình như tớ đã thông báo: sáng chủ nhật đúng 8giờ mọi người có mặt ở cổng trường Chu Văn An để ca mấy bài hát mang tinh thần Lệ Quyên - ca sĩ của nước Campuchia; sau đó mua 1 vài món đồ lưu niệm tặng cô giáo CN. Công đoạn này mất khoảng 20 phút.

Như vậy, những ai 8giờ 20 phút mới có mặt ngoài việc nộp tiền quỹ chung còn phải chịu khó nộp phạt thêm 50.000 gọi là tiền đền bù cho anh em đến đúng giờ. Số tiền đấy sẽ được chuyển vào công quỹ chung để đi nhậu bữa trưa.

Ví dụ: lúc 8 giờ chỉ có 10 người có mặt. Tính toán 1 số chi phí thấy hết 200.000 thì mỗi người đương nhiên sẽ góp 20.000.

Sau đó, giả sử bạn Tuấn đến vào lúc 8 giờ 21 phút thì mời bạn Tuấn đóng góp vào quỹ là 20+50=70.000 - số tiền này góp vào tiền ăn nhậu buổi trưa.

Quỹ ăn nhậu buổi trưa = tiền nộp phạt + tiền đóng góp thêm chia đầu người...

Nếu ai có việc bận, xin đến muộn thì yêu cầu thông báo sớm 24 giờ trước giờ hẹn cho Nguyễn Khánh Phúc hoặc bạn Lê Hoàng Minh, và mời bạn đến thẳng nhà cô giáo chủ nhiệm. Những bạn này sẽ được giảm 50% tiền phạt đến muộn = 25.000VND

Rất xin lỗi mọi người khi phải đề ra quy định bởi vì cả lớp ko cần và ko đáng phải chờ 1 hoặc 2 bạn đến muộn.

Helices83

Member
Sáng CN này tao ko đến được vào 8h rồi,phải muộn hơn mới đến được... Bây giờ là 8h tối thứ6 giờ Việt Nam. Vậy là tao báo trước đến 32 tiếng nhé.;) Báo sớm thế là phải trừ tiền phạt chứ nhỉ? :D

GHOSTCAT2908

;-) Ái dà kinh đây, alố, đề nghị các cô các bác các anh chị iem đến tụ tập cho nó vui nhá:d: Năm nay những bạn con đang là SV nghèo như tớ sẽ được những bạn đã là kán bộ ưu đãi, fải kô hử bạn Phúc?

Biết thế mình post thêm vài cái điều lệ để chia chế độ với các bạn năm nay đã có lương, nhẩy???!!!:p :q:

Yêu cầu bạn Tuấn kô câu bài thô nhé, j mà lại có mỗi 1 chữ X( I-)

Archangel

Member
Năm nay những bạn con đang là SV nghèo như tớ sẽ được những bạn đã là kán bộ ưu đãi, fải kô hử bạn Phúc?
Tất nhiên rồi các bạn sinh viên đều được ưu đãi chiều nay Phúc nói với tớ mờ :) :) :) vì sinh viên thì ít mà các bạn đi làm có lương thì nhiều nên hình như các bạn ý sẽ không bắt SV đóng xiền đâu :D :D :D .
Yêu cầu bạn Tuấn kô câu bài thô nhé, j mà lại có mỗi 1 chữ
Hix bạn Minh nhìn lại hộ cái :cool: :cool: :cool: đâu chỉ có 1 chữ tớ đố ấy pot bài có 1 chữ như tớ đấy .Bài dài hay ngắn thì cũng là cảm xúc mờ ...Phải tôn trọng tác giả chứ:d: :d: :d:

Helices83

Member
Mọi người ai muốn biết thèng Tuấn dùng tiểu xảo gì để post được bài dài có 1 từ thì hãy bôi đen dòng nội dung trong bài đó. Các bạn sẽ thấy ngay sau từ "lạnh" là một dòng ".........." được hắn chuyển thành màu White để ẩn đi sau phần nền. :cool:
Chú Tuấn đừng giở mý cái trò trẻ con trước mắt anh thế chứ :cool:
Các bạn hãy bôi đen dòng chữ sau mũi tên này của tớ xem,sẽ có một điều kỳ diệu đón chờ các bạn =)) >>>>>>>> Tuấn là một thằng khốn nạn

Archangel

Member
He he chú Quang được anh chỉ bảo cho nên bi h khá phết nhỉ
Các bạn hãy bôi đen dòng chữ sau mũi tên này của tớ xem,sẽ có một điều kỳ diệu đón chờ các bạn (Đây là câu tiếp theo câu của thằng Quang trên kia) =))>>>>>>>> Nhưng sao khốn nạn bằng thằng Quang

GHOSTCAT2908

Eo ơi ngại anh em quá, hôm wa đến phút 89 lại kô đi được, cay thật! grừ grừ...X(

Nghe bảo cũng vui hả, tiếc quá cả nhà ơi:( . Sozi cả nhà nhé, hix hix :-(

Các bác cho iem vắng mặt vài bữa để làm đồ án ạ,:-S Lụt roài!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000