đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Hi hi bẹn Thư hình như chưa làm đúng thỏa thuận thì phải ,phải xóa hết chứ chỉ :p :p :p .Hi hi hay lại thik tớ ... up lại :D :D :D ( Hi hi tơ đã backup lại rồi đấy nhé ).À mà cái hay ho như thế up trong top lớp mình thì chưa đủ để tớ up sang top D1 hay top hoa hậu 98-01 nhé ;) ;) ;) :) :) :)

Hi hi nếu không muốn thì xóa cả cái trích dẫn đê .....

GHOSTCAT2908

Ô Thư ơi mày với bạn Tuấn yêu cầu yêu kiếc cái quái giề lung tung mờ ám thế hử? Lại câu bài ah? I-)

Phúc kiểu này là lại đi công cán roài, 1 tuần online 1 lần, tranh thủ đê bà con ơi!!

Tuấn nè, còn lâu mới câu được * ạ!:q:
Mà avatar của tớ điiiiiiieeeeeẹp và sinh động thế còn giề:> :x

sisley

V...ã...i.... m..ậ...t... hehe đã xóa sạch rồi nhé. Các bẹn muốn trêu chọc gán ghép iem thế lào cũng đc nhưng riêng khoản post mẹt em lên đây lạy hồn :d tha cho iem hix hix

Chẳng hiểu sao mỗi lần nghe ai nói NHẤT TRÍ NHẤT TRÍ lại nhớ đến thầy Sơn of chúng mình thế cơ chứ :cool: :? ko biết thầy bây h ntn rồi nhỉ.......:( :( :(

Phuc19982001

Cái 4rum này như điên ấy...mấy hôm vừa rồi ko vào được... tình hình là cái avatar con mèo của bạn ghostcat như đang ngậm cái gì đó trong mồm, chuẩn bị ác xê nôn ra (- arsenal - câu lạc bộ yêu thích nhất của mèo Minh) => tuấn ơi, mày mà bẹo má con mèo đó thì dính chưởng ác xê nôn là chắc hế hế hế ...

Hôm nay là ngày 17/11 - 17 thì sao, chả sao cả, tối nay anh đi họp lớp cấp II, sáng nay thì anh vừa đi chùa Thầy đại học... anh còn bận dạy tiếng Anh cho em gái một thằng bạn - nó mới bỏ vào Sài Gòn làm ăn. Chú nào chưa vợ con thì theo anh - được cái con bé này sinh năm 1987, cao 1m62, hơi gầy tí nhưng sẽ béo nếu cần, em đấy ở cùng nhà với một em quên sầu luôn - chuẩn luôn (mặc dù thấp hơn em kia 1 tí) Các chú hẹn hò gì thì đừng chơi vào ngày 19 - sinh nhật con vợ sắp ly dị của anh, anh ko đi được - chưa xin phép nó :D Dạo này anh lại được về Đặng Tiến Đông - Thái Hà ngồi chơi rồi...

Phuc19982001

Mọi người hít thở sâu khi nghe tin này: ... Thông báo với bà con là trong đám tàn quân ở trên có một người tương lai sẽ là bà chị Dâu của chuyên gia tài chính Minh Quân ... he he he ...

Trăm năm trong cõi người ta​

Ai ai cũng phải hít ra thở vào
Trăm năm trong cõi người nào
Ai ai cũng phải hít vào thở ra
Xa xa như nước Cu-Ba
Người ta còn phải hít ra thở vào
Gần gần như cái nước Lào
Người ta cũng phải hít vào thở ra
Nói chung trong cõi người ta

Bắt buộc là phải thở ra hít vào ...
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Phuc19982001

Vô lý nhỉ? tại sao anh chỉ có 37 bài thôi nhỉ? Những bài viết khác mang màu sắc đặc sắc của anh đâu nhỉ? Hay là anh lại post mấy bài như kiểu Wife 1.0 lên nhé ???

Archangel

Member
À mà chú Phúc mất bài đã ăn thua gì anh gần 4k bài mà bi h chỉ còn 1,5k .Hic hic thôi các bạn chịu khó bao h tớ được 2 sao thì sẽ giảm cường độ câu xuống ... :D:D:D

Phuc19982001

thèng Tuấn ăn nói mất dạy XXX chịu được... chị Dâu của Quân cũng có nghĩa là chị dâu của mày mà dám gọi là em hử ??? tao đây cũng phải gọi là bả là chị từ lâu rồi ... hứ , thèng Ngọc lớp mình biết mặt bả đấy vì hồi trước tao dẫn nó và chú Quân tới nhà bả hát karaoke rồi mà.

Tớ, với tư cách là một người cán bộ gương mẫu đề nghị bạn Tuấn dừng ngay cái việc viết mấy bài liền mà mỗi bài chỉ có một câu. Như thế là hành động thiếu tôn trọng các thành viên khác. Rất mong bạn Tuấn bớt chút thời gian ngồi chơi điện tử mà suy ngẫm như một người lớn đi.

Phuc19982001

Phải nói là tớ cảm thấy hết sức bức xúc trước hành động câu bài của bạn Tuấn. Nói thật với Tuấn là các thành viên khác cũng có ý kiến phản đối như vậy, nhưng ngại nói ra. Nhất là bạn Quang - tính bạn ý vốn hiền, ko dám đụng chạm đến mọi người mà. Với lại, đây ko phải là lần đầu tiên tớ nhắc nhở, yêu cầu bạn Tuấn đừng vì những thành tích ảo (mấy trăm bài rồi đạt sao, táo tiếc gì) mà có thái độ cư xử thiếu nghiêm túc.

Mong bạn chú ý, nghiêm túc suy nghĩ. Nếu còn tái phạm thì tớ sẽ méc với cô Chủ nhiệm, thông báo về gia đình bạn Tuấn.

Tất cả cũng chỉ là vì sự tiến bộ của bạn Tuấn thôi

sisley

Nhận ra trong pic có con bạn cũ quen ngoài xã hội hehe, dạo này xinh quá:x:x Mà bạn Nga có trong ảnh này ko hả Phúc, quên mất mặt rồi???;) ;) :).

Archangel

Member
Hix chú bí thư nghiêm khắc quá nhỉ ... =))=))=))

Cái em đấy (Quỳnh đúng không nhỉ) đã là chị dâu chú Quân đâu ,bằng tuổi tao thì sợ gì tao không gọi bằng anh nhỉ ???

Nhất là bạn Quang - tính bạn ý vốn hiền, ko dám đụng chạm đến mọi người mà
=)) =)) =)) Vỡ bụng mất ạ ...

Mong bạn chú ý, nghiêm túc suy nghĩ. Nếu còn tái phạm thì tớ sẽ méc với cô Chủ nhiệm, thông báo về gia đình bạn Tuấn.
Hix thui tha cho tớ :>> :>> :>> tớ sợ viết kiểm điểm lắm .Vỡ bụng phần II ạ =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000