đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Cái Avt của chú Quang chẳng có gì đẹp cả nhưng nó pot 1 bài đe dọa anh nên anh phải khen nó để nó edit lại :( :( :( .À hay lớp mình tổ chứ hội thi Avt đẹp đê chú nào đồng ý để anh ra làm cái polll :) :) :)

GHOSTCAT2908

Xời ơi!

Ooaaaaaaài, mệt khiếp, đang lụt đồ án chán quá lên đây hóng hớt tẹo:D
Xem ra anh em câu bài nhìu nhể, bạn Tuấn nhể X(
Mấy ông này web iếc cái giề, đen tối thế hả? Từ ngày bạn maquan quay lại thấy toán loạn hết. Đã bảo fải lao động tích cực xây dựng topic lành mạnh cơ mừ :> :q:

@Helice:T7 tớ lên thớt, 1h bắt đầu ở H1 :( :( :-(
bảo vệ xong chắc hết tư cách luôn.............=((

Phuc19982001

Toàn những chuyện chán quá ... Tuấn ơi mày bớt luyên thuyên đi ... dạo này anh lại đi học lớp chuyên tu ở trường cũ của anh - đừng rủ anh vào tối thứ 3 và 5 nhé ...

maquan

ơ tớ vẫn tích cực xây dựng topic LÀNH MẠNH đấy chứ, chỉ tại thằng Tuấn nó cứ thả mồi thì tớ ko câu sao đc, chung quy đều lỗi ở thằng Tuấn hết keke :D ( Tuấn ơi mày viết một bài nói là : chung quy cũng là lỗi ở thằng Quân hết, thế là anh em đều câu đc bài :p )

Mà tớ bảo này lớp mình có mỗi một cái topic, lành mạnh quá mọi người ko muốn vào đâu hehe , có khi quậy tán loạn lên lại hay

Minh thứ 7 bảo vệ rùi cơ à, thế thì...sau thứ 7 đến chống lụt cho tớ nhé, thứ 5 tuần sau tớ bảo vệ rùi, hic hic quả này lụt wé, ko khéo mất tư cách :-(

Archangel

Member
Ờ tai anh thả xong ku Quân cứ câu ,câu xong lại thả thả xong lại câu ... không biết chuỗi thả - câu này bao h mới kết thúc đây =)) =)) =)) .Chung quy cũng tại ... nó cả anh chỉ hùa theo thui ... :) :) :)
Mà chú Phúc đi tu thì cứ tu đi nhiều chuyện quá ...

Archangel

Member
Thằng Tuấn làm sao ...
Đúng thật thằng Tuấn này hay câu bài nhỉ ...
Đề nghị chú bí thư có biện pháp ngăn chặn và kỷ luật thằng Tuấn đi ...
Chết cha mình đã pot 222 bài rồi hơ hơ ...

maquan

hehe thằng ku Tuấn này ăn cắp nhanh nhể :cool:, đấy là cái host cho bọn lớp đại học của anh mừ , hôm qua vào forum nhưng mà bọn admin củ chuối nó đang nâng cấp, hôm nay vào thấy lỗi tùm lum keke

maquan

chẹp chẹp chết roài, hồi xưa mình đăng kí nhầm thành khoá 97-00 bây giờ chúng nó nâng cấp 4rum xong làm mình bị lộ tẩy, bao nhiêu thông tin cứ là hiện lên hết ở dưới avatar hic hic, nhưng mừ không sao như thế càng lớn hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000