đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Hôm anh nhận bằng tốt nghiệp loại giỏi do hiệu trưởng phát. Mình đã bảo là có việc bận rồi, vẫn cứ bị gọi lên, thành ra là trang phục rất lung tung (vì chưa kịp mặc cẩn thận vào mà, mới chỉ khoác tạm thôi)

anh gửi lại tấm hình này cho chú Tuấn học tập... cố gắng lên các bạn sinh viên chưa tốt nghiệp .. : D

Phuc19982001

Tuấn ơi, tao khuyên mày một điều chân thành là mày hãy dành thời gian vào đồ án, làm cho tốt vào. Đừng vào đây câu bài, các bạn lớp mình ko thích hành động đó của mày đâu. Làm như thế gây phản cảm lắm. Đừng giận tao vì những lời nói chân thành này. Mày cần tiếp thu và sửa chữa ... : D

Archangel

Member
Thèng Phúc câu thô không chịu được lại còn lên giọng với anh à .Tao bảo anh Huy dạy cho trận bây h ... Anh bây h chán câu rồi bởi vì câu nhiều tốn công mà không được sao hoặc như lần trước sắp được 2 sao thì toi >200 bài CHÁN .

Archangel

Member
Helices83 said:
Tao sắp bỏ học đi buôn rồi thì chắc đếk cần cố gắng nhỉ??? +_+
Ơ hơ chú Quang gợi cho anh một ý tưởng rất hay đấy .Mà chú định buôn giề thế ...Hay ... anh với chú sang Lào làm vài bánh về buôn đê :) :) :) nhanh giàu lắm .Sau đó ra ... dựa cột cũng được =)) =)) =)) .Thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt còn hơn ... hi hi =)) =)) =))

GHOSTCAT2908

:cool: Bạn Phúc làm tớ tủi thân quá,đang vật lột với 2 chữ "tốt nghiệp" đây. Nhìn thấy đằng ấy nhận bằng đỏ mà buồn hết cả người, sisley, helice, và bạn thiên thần gẫy cánh nhể, bao giờ được tốt nghiệp??????:-S

à mà bạn Phúc buồn nhớ thời sinh viên làm j,20/11 tới tìm chỗ nào rộng rãi thoáng mát rùi biểu diễn vài cú breakdance cho anh em xem đê!!!:d:

sisley

Ừa nhỉ xem lại pic thấy bằng đỏ hic:-S :-S, choáng + ngất:( :( po'tay.com:D :D

Thế là bạn Phúc đã khoác áo cử nhân bây h cố gắng khoác nốt bộ comple chú rể nữa là xong cuộc đời:cool: ;) Anh em cứ mà khóc thét đuổi kịp nhé hoho.....=;

GHOSTCAT2908

Ah quên, lớp mình còn bạn Huy Đt cũng đang còn ở thời "ét xì vê" sôi nổi nhể:q:
Thư ơi mày mà trông thấy bạn ý thì đêm về mất ngủ đấy, mà bạn vẫn quan tâm đến bạn Tạ Hương của chúng mình đấy, cảm động quá.:-S

Archangel

Member
Helices83 said:
sisley said:
... bây h cố gắng khoác nốt bộ comple chú rể nữa là xong cuộc đời:cool: ;) .....=;
Bạn Thư nói thế nghĩa là lấy vợ tức là kết liễu cuộc đời...ờ,kể ra thì cũng đúng nhỉ?? ...
Hình như đúng chú ạ !=)) =)) =))

@GHOSTCAT2908 : Hê hê bẹn Minh cứ cẩn thận với bạn ĐT đấy nhé tớ thấy ấy nói xấu bẹn ý hơi nhìu đấy .À mà ĐT đươc cái yêu trường yêu lớp nên chắc phải ... >= 2 năm nữa anh ý mới mún ra trường :) :) :) .À mà creat nhiều topic làm gì nhạt lắm chỉ lợi cho những đứa câu bài thôi =)) =)) =))

@Helices83 : Chú thấy đề nghị đi buôn của anh thế nào ????nếu OK thì hợp tác .Nghiêm túc đấy =)) =)) =))

Archangel

Member
Hic ... lại say rượu rồi ... không có chú nào online chat chit với anh cho tỉnh nhỉ .......................................................... :D :D :D
Thằng P mấy hum nay đi đâu ý nhỉ không thấy lên tiếng gì cả ..............................................................................................................................

Phuc19982001

Anh dạo này đi làm tận bên Đông Anh, dự án này ở giai đoạn đầu nên phải chạy nhiều việc.

Úi, bạn Minh nhanh mắt nhỉ, nhìn thấy bằng đỏ của tớ cơ đấy : D

Phuc19982001

Theo kinh nghiệm đi làm của anh thì sau một thời gian đi làm, các chú sẽ thấy cần học thêm cái gì, và lúc đấy học sẽ có hứng thú ... đừng vội nản : D

GHOSTCAT2908

Á à dạo này bạn 'Thiên thần gãy cánh' cũng nhanh trí giống tớ nhể ;) :> , hóa ra đồng chí bí thở áp dụng triệt để câu chuyện dân gian của người xưa

Nhất trí! => LỢN CƯỚI BẰNG ĐỎ :) =)) :q:

Archangel

Member
GHOSTCAT2908 said:
Á à dạo này bạn 'Thiên thần gãy cánh' cũng nhanh trí giống tớ nhể ;) :> , hóa ra đồng chí bí thở áp dụng triệt để câu chuyện dân gian của người xưa

Nhất trí! => LỢN CƯỚI BẰNG ĐỎ :) =)) :q:
Pó tay phen này đánh nhau to .Tớ không nói gì đâu đấy nhá =)) =)) =))
Mà bạn Minh có cái Avatar trông ghét nhỉ .Nhìn con mèo chỉ mún beo má nó một cái :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000