đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Bạn Hoàng Minh thông báo là ko register được. Tớ post nguyên văn Thư của Admin lên nhé:

Subject:Thong bao quan trong tu website Chuvanan.org !

Chao ban !
Do kinh duy tri website Chuvanan.org hien nay chu yeu do toi chi tra?, trong thoi gian vua qua do mac' phai? ve` van' de` tai` chinh' nen toi ko du? tien` de? chi tra? cho viec. hoat dong. cua? website. Boi? vay. hosting cua website da~ bi. nha` cung cap' cat', ban? than toi khong the? kip. backup du~ lieu.Hien. gio` tam. thoi` toi da thue 1 hosting nho? hon truoc day de? co^' gang' dua website tro? lai. hoat. dong. Nhung vi` mat' du~ lieu. nen so' thanh` vien dang ky qua email trong tho`i gian qua se~ co' trong co* so*? du~ lieu. hien. nay !

Truoc tinh` hinh` nhu vay. mong ban thong cam? cho toi vi` su. co' tren. De? tiep' tuc. tham gia hoat. dong. tren dien~ dan`, cac' ban. co' the? vao` dien~ dan` dang ky' lai. thanh` vien truc. tiep' ma` ko phai? dang ky qua email nhu truoc day nua~ !

Dang ky thanh vien: http://chuvanan.org/cva/forum/register.php

Chu y: Cac ban khai bao day du va chinh xac cac thong tin yeu cau ! Neu ban khai bao sai se ko duoc chap nhan. Sau khi dang ky se co 1 email gui den mail cua? ban, ban hay vao email de? kick hoat thanh` vien (Chu y kiem tra mail trong Bulk mail)
--
Chu Van An High School - No 10, Thuy Khue st, Tay Ho district, Ha Noi city
Webmaster : Nguyen Lam
Home page : http://chuvanan.org

Phuc19982001

Đề nghị các bạn thông báo lại với các bạn khác. Bạn Minh đã phải đăng ký thành viên trở lại đấy --- hic, tội nghiệp mọi người, ai biểu ko đăng ký sớm :D , mà bạn Minh hình như bị trục trặc chưa post bài lên được

Archangel

Member
A ha theo lời chú Phúc anh quyết định gửi link mí demo của ban nhạc chú Quang lên cho nó xôm nhỉ ... =))=))=))
Đầu tiên : tèn tén ten ....
Đường hầm siêu thoát
[music]http://www.finalstage.info/demo/duonghamsieuthoat.mp3[/music]​

Hà hà có quả demo này lên đố thằng nào ở bên ngoài dám vào topic lớp mình

Archangel

Member
Thô cái jề mà thô =))=))=)).Chú có 2 cái demo mà không chịu quảng cáo với anh em ... và nhất là với chị em nữa chứ ... lại đi quảng cáo đâu đâu ý .Chán lắm ... À mà các chú thông cảm 4rum vừa bị hỏng anh mất >200 bài lận ... :(:(:( nên phải câu để bù vào .Sorry hi hi !!!!

GHOSTCAT2908

Gớm quá, đây rùi, toét hết cả mắt mới mò lại được vào đây buôn dưa, thấy bao nhiêu thứ hay ho mất tiêu hết, tiếc đứt ruột bà con nhờ,...=((

Chậc, hôm hội trường rút cuộc có được 1 nhúm người, bùn quá ta. Hình như có gặp bạn Chu, bạn Hường, rồi Duy Anh...Công tác dân vận của tớ và bạn Phúc hình như ...hic, tiếc nhất là quên mang máy ảnh.

ơ, tưởng bạn Tuấn thi cơ mà, vẫn lên câu bài đấy ah, thía mừ cứ tưởng diễn đàn được bình yên 1 tháng. Oạch, tớ cũng đang thi, vẫn lang thang như thường.

mà đề mô đề miếc j nghe ko được nhể???

Phuc19982001

Bạn Thư kia, tớ nói xấu ấy hồi nào? Vừa mới sáng (ở Việt Nam) bạn đã gửi tin YM thế rồi, hic. Thôi, chắc là tại bạn Thư đang bùn ngủ quá mà. Chúc bạn ngon giấc và Mơ về Đường Hầm Siêu Thoát - tại cuối đường hầm siêu thoát sẽ có hình ảnh của tớ - một Thiên Thần Sám Hối... : D

sisley

Hơ hơ tưởng hội trường lớp mình hẹn hò chụp ảnh hoành tráng lắm hóa ra ko mang máy ảnh à??=)) mà có 1 nhúm người :cool: :(

@bí thư tớ chỉ bảo ấy cò quay tớ ít ít thôi hehe chứ có bảo lói xấu đâu....;-)
@Quang bao h phát hành single thế...nghe tên 2 bài hát đã thấy phê rồi hê hê:D

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Bạn Thư kia, tớ nói xấu ấy hồi nào? Vừa mới sáng (ở Việt Nam) bạn đã gửi tin YM thế rồi, hic. Thôi, chắc là tại bạn Thư đang bùn ngủ quá mà. Chúc bạn ngon giấc và Mơ về Đường Hầm Siêu Thoát - tại cuối đường hầm siêu thoát sẽ có hình ảnh của tớ - một Thiên Thần Sám Hối... : D
Chú Phúc này hơi láo đấy anh mới là thiên thần (Archangel) sám hối chứ chú thì :cool: :cool: :cool: ... bạn A.Thư nhỉ ??? Nơi cuối hầm có tớ luôn chờ đợi Thư :D:D:D... Hơ hơ nghe giống bài "Chân tình" không ... =))=))=))

Phuc19982001

Tuấn, mày đừng cản tao... tao phải tìm đến đường hầm siêu thoát để làm thiên thần đợi bạn Thư ... ngủ dậy ... chat tiep voi bạn ý.

à, nhắn bà kon là các biểu tượng smiley bị die rồi, mọi người viết tách ra 1 tẹo còn nhìn được thí dụ: : ) rõ mặt cười chưa : D

à, còn từ mai tao phải sang "công tác" bên mạn đằng Lâm Gia thôn rồi. Có khi từ giờ đến hết tháng hoặc ít nhất là đến chừng 20, 25 tháng này ... HIc, cũng ko gần lắm, phải đi ô tô ... lúc nào rảnh anh lại hẹn các chú ra quán bi a gần trường để chiến với thèng em giai của Hường ...

Nhớ lại thời sinh viên, hic, nhớ quá:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000