đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Híc, không ngờ hai ngày qua mình đi vắng các bạn sinh viên lại ồn ào, vô tổ chức, vô kỷ luật đến thế.

Tôi ko thể hiểu nổi các cô các cậu câu bài lên đến 10 sao hay 20 sao hay ngàn sao thì có được cái gì đâu chứ nhỉ? Trong khi đó thì bị mọi người la lối phản đối, thậm chí chửi rủa cho ấy chứ. Nhất là chú Tuấn, to đầu rồi mà còn trốn học đi chơi .. điện tử.. Ngẫm thấy giống hệt mấy thằng cháu họ đang học tiểu học của mình.

Đề nghị các cô và nhất là các cậu đứng post bài lung tung kiểu thế, đọc mất nhìu thời giờ lắm. Trong khi đất đã chật thì người ngày một đông.

Ah, nhân đây cũng cảm ơn bạn Sisley đã reply update cho tớ Y! của lớp mình. Bao gồm:

Nguyen Thu Hang [email protected]
Le Hoang minh [email protected]
Nguyen Thu Tra [email protected]
Nguyen thi thu trang [email protected]
Nguyen Khanh Chii [email protected]
Doan Thi Kim Dung [email protected]
Pham Anh Vu [email protected]
Hien thu [email protected]

Tiếp theo là vấn đề về Trung Thu. Tối ngày 14 - 8 âm lịch, nhận lời thách đấu Bi A từ chú Tuấn, tôi rủ thêm cả chú Quang đi chứng kiến. Thêm vào đó có gọi chú Minh Quân, song tên này bận đi tán gái .. "thuê bao của quý khách hiện đang nằm .. ngoài vùng phủ sóng .. dưới vùng phủ chăn.." lúc sau gọi lại thì "thuê bao của quý khách hiện đang nằm .. trên tôi .." :9 Thành ra là hôm đấy chỉ có 3 chú chơi với nhau. Chú Tuấn thắng rùa chú Quang được ván đầu thôi. Sau đó thì anh nhào vô và thắng liền .. 3 ván. Nghĩ cũng tội, thôi để chú Quang tiếp tục vào đánh để dạy cho chú Tuấn một bài học nên anh nhường cơ cho chú Quang đánh tiếp với Tuấn. Phải nói là Tuấn chơi rất kém kém và kém. Người ta gọi là .. Thùng Tuấn .. kêu to .. ha ha =))

Nhân tiện các bạn ở bển không về nước ngắm Trung Thu được thì tui xin gửi tặng lại bài thơ rất phổ biến mà trẻ con thường đọc trong dịp Trung Thu này:

Trung Thu tết của thiếu nhi
Mà sao người lớn lại đi chơi nhiều
Đi nhiều thì mới hay liều
Hay liều thì mới ra nhiều .. thiếu nhi​

:>>

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Chú Tuấn thắng rùa chú Quang được ván đầu thôi. Sau đó thì anh nhào vô và thắng liền .. 3 ván. Nghĩ cũng tội, thôi để chú Quang tiếp tục vào đánh để dạy cho chú Tuấn một bài học nên anh nhường cơ cho chú Quang đánh tiếp với Tuấn. Phải nói là Tuấn chơi rất kém kém và kém. Người ta gọi là .. Thùng Tuấn .. kêu to .. ha ha =))

Nhân tiện các bạn ở bển không về nước ngắm Trung Thu được thì tui xin gửi tặng lại bài thơ rất phổ biến mà trẻ con thường đọc trong dịp Trung Thu này:

Trung Thu tết của thiếu nhi
Mà sao người lớn lại đi chơi nhiều
Đi nhiều thì mới hay liều
Hay liều thì mới ra nhiều .. thiếu nhi​

:>>
Ê chú Phúc huyên thuyên cái gì thế nhỉ ? :p Anh bó tay chú rồi đấy .Nói chung là anh xin lỗi hôm kia anh đã quá tay làm chú hơi mất mặt trước bạn gái nhưng thể thao là thể thao chứ anh không thể nhường chú được ,thế khác nào khinh chú :cool: .... Anh đã giữ thể diên cho chú là là không về posh ngay lên 4rum thế mà chú lại ....... chỉ vì sự nông nổi ,ức chế nên :) :) :) ......Anh thất vọng lắm .Còn luận về trình độ Bi-a thì chú còn phải học hỏi nhiều .Đánh bài thì toàn thua lại còn ...... =)) =)) =)) .Kém hay không người ta thể hiện ở kết quả chú ạ ,chú còn học về văn hóa thể thao nữa chú xem ESPN thấy khi bị thua người ta vẫn ra chúc mừng đối thủ đằng này chú mở mồm ra là rùa......chán lắm ;) ;) =))
À mà chú đạo văn câu bài à .Lấy thơ trong topic thơ bút tre hả .Thô thế ,từ lần sau sang 4rum khác mà lấy nhé =)) =)) =))

Re : Anh xin lỗi chú Phúc những lời nói trên đây có tính chất nói xấu chú mong chú tha cho anh anh hối hận lắm rùi :( :( :(

Phuc19982001

A chỉ report lại thôi,

Qua 2 ngày, chú Tuấn ko dám nói 1 tí gì về vụ đấy cả. Hôm nay, thấy anh kể chuyện với bạn bè, chú Tuấn sinh lòng tự ái. Còn nông nổi lắm. Đúng là còn đi học, còn là sinh viên có khác.

Thôi, chuyện này lại phải để chú Quang lên tiếng vậy. Mình nói thì lại mang tiếng là bắt nạt đàn em. May mà hôm đấy có Quang tới. Chú Quang đâu. Đồng bào nghe chú kìa.

VUFAM

:D Vu day, chao anh em!!! Hi huc mai moi dang ki dc de vao gop vui mot ti.
To co y kien, de cho khoi phai cai nhau, ban Phuc mo luon mot giai pool champion, vua co dip de thi anh em gap nhau giao luu, lai vua co dong luc tap luyen the thao...hehe, ma quan trong nhat la co the le thi dau han hoi, ko the noi la rua duoc :)

Phuc19982001

Nói thật là nếu còn đi học như các bạn sinh viên lớp mình thì tớ và Quân lúc nào cũng Okie. Kể cả giữa mùa thi luôn. Bi giờ đi làm việc rùi, cũng ko có đủ thời gian để tổ chức một giải đấu lớn như thế. Bởi vì, ko những fải có các cơ thủ trong lớp mà còn fải mời DÊ ÉT hay Đinh Tuấn Huy hay Kuo Po Cheng thì mới xôm trò. :) Cho nên việc tổ chức nhường lại cho các bạn sinh viên thảo luận - SV: những con người vốn năng động mà.

Còn bọn tớ thì chỉ dám vác gậy đến góp vui thôi. (hic, ai cũng bít gần trường học bạn Vũ có mấy quán bi a mới mở, chắc là bỏ thời gian luyện cơ kin lắm đây) :(

Quên mất, chủ đề của 4rum hiện đang là ảnh HOT. Vì vậy, các bạn nam đã cho các bạn nữ no mắt rồi. Đề nghị Pà kon female post cái gì lên nữa đi chứ nhỉ? :D

Helices83

Member
Phuc19982001 said:
A chỉ report lại thôi,

Qua 2 ngày, chú Tuấn ko dám nói 1 tí gì về vụ đấy cả. Hôm nay, thấy anh kể chuyện với bạn bè, chú Tuấn sinh lòng tự ái. Còn nông nổi lắm. Đúng là còn đi học, còn là sinh viên có khác.

Thôi, chuyện này lại phải để chú Quang lên tiếng vậy. Mình nói thì lại mang tiếng là bắt nạt đàn em. May mà hôm đấy có Quang tới. Chú Quang đâu. Đồng bào nghe chú kìa.
Dạ!!! iem vẫn còn là sinh viên nên không dám luận bàn chính sự... :>>

Archangel

Member
Nói đến so cơ một cách công bằng thì chú Phúc sao dám ha ha ......... :D đến mang bạn gái đi cùng cũng không ăn thua nữa là ........ =)) .Không đánh được thì nói là không đánh được việc gì phải nói là đi làm ....... :p >Mà làm cái gì một chú thì suốt ngày chat chit con một chú suốt ngày đi tán gái...... :) lúc nào cũng "thuê bao của quý khách hiện đang nằm .. ngoài vùng phủ sóng .. dưới vùng phủ chăn.." lúc sau gọi lại thì "thuê bao của quý khách hiện đang nằm .. trên tôi .." thì làm cái gì ...... :9 hơ hơ hơ nói chung là SỢ
Re : Chú Quang không bàn luận gì thì thôi nhé lượn đi cho nước nó trong lại câu bài chứ gì :p :p :p

Archangel

Member
sisley said:
Hehe welcome zuzi đểu đến mảnh đất này nhé :p học tập zuzi xịn các bạn nên gọi hết dâu rể A4 vào đây cho xôm :D
@archangel bạn zuzi chẳng khai rồi còn gì hihi zuzi đểu và zuzi thật có chung 1 đường "link" nhỉ ;)
Hơ hơ Welcome cái gì zuzi là đứa nào nếu là A4 thì khai tên ra nếu không thì lượn không dâu rể gì hết còn lấy tên Kam Anh Tuan định trêu anh àh láo thật :cool: X( X( .

meoconsuytu

đã ko biết thì thui lại còn đoán mò =)) Bạn Thư đã gợi ý la bạn zuzi thật với cả bạn zuzi đểu co chung 1 đường "link" rùi ma còn ko hỉu ah :>
mà cái tên Anh Tuấn thì co gì hay ho đâu mà người ta thèm bắt chước hả bạn Archangel :p
To zuzi đểu kia: Đừng có mà mang tên Anh Tuấn vào 4rum này ma chát chít nhé, bị chúng nó đánh cho hỏng người đấy,vì chúng nó nghĩ la cứ tên Anh Tuấn thì bị "mad" mờ ;) :-S , mà cũng có vẻ đúng đúng :d:

Archangel

Member
meoconsuytu said:
To zuzi đểu kia: Đừng có mà mang tên Anh Tuấn vào 4rum này ma chát chít nhé, bị chúng nó đánh cho hỏng người đấy,vì chúng nó nghĩ la cứ tên Anh Tuấn thì bị "mad" mờ ;) :-S , mà cũng có vẻ đúng đúng :d:
Hơ hơ bạn mèo đen này ăn nói nể nang tý đê :cool: X( .Làm gì mà chua ngoa thế
Thế thì zuzi là đứa nào nhỉ anh mà bít thì chết đấy em ạh X( X( X(
À mà chung đường link là chung cái gì dzậy :-? Có phải là chung người yêu không ha ha :D

Phuc19982001

Chú Tuấn học cùng trường với bạn Hường và anh Huy thì rủ hai người này vào đây cho vui chứ nhỉ? :)Lớp mình con gái đông hơn con trai mà ở forum thì hình như ngược lại. Hic hic... :(

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Chú Tuấn học cùng trường với bạn Hường và anh Huy thì rủ hai người này vào đây cho vui chứ nhỉ? :)Lớp mình con gái đông hơn con trai mà ở forum thì hình như ngược lại. Hic hic... :(
Chú đùa àh :D topic lớp mình đã toàn những nhân vật nói chuyện vãi ........ :D:D:D nếu lại thêm anh Huy với chị Hường vào nữa thì tầm như anh em mình không đủ sức lĩnh hội đâu .
Re : À mà hình như chú mail cho chị Hường rùi cơ mà .Topic này ai thích thì vào không thích thì việc gì phải rủ

Phuc19982001

Ai bảo mày thế/ thằng này chỉ được cái làm mất đoàn kết. Anh Huy thì tao ko bít email, còn bạn Hường thì hồi trước hỏi tao đăng ký như thế nào để được vào, mà dạo này bạn ý cắt mất cái ADSL ở nhà rùi hay sao ý.

Cho nên chú Tuấn có nhiệm vụ tìm gặp 2 bạn ở trường. Mà sao dạo này chẳng thấy ảnh ọt của các bạn nữ nữa nhỉ/ mới thấy cái của Châu Ngọc, còn của Anh Thư và bạn Huyền, bạn Hạnh đâu nhỉ? Lâu ko gặp post lên đi cho các bạn xem xem có khác nhiều không?

zizi

Zizi đây vào đọc chưa thấy cái topic nào lại nhạt nhẽo và vô vị như cái topic này hị hị. Bà con chuyển chủ đề và kêu gọi thêm nhân đê cãi nhau mãi ko thấy nhàm chán à...ảnh hot heo gì nữa bi h là phải người thật việc thật hichic.....

@ârchangel suy nghĩ thêm đi chị sisley đã gợi ý là chung 1 đường link rồi, con trai và con gái thì ko thể iu nhau đc

@sisley gọi sisley đểu of chị vào nữa đê hahahaha dám ko?????????

Archangel

Member
zizi said:
Zizi đây vào đọc chưa thấy cái topic nào lại nhạt nhẽo và vô vị như cái topic này hị hị. Bà con chuyển chủ đề và kêu gọi thêm nhân đê cãi nhau mãi ko thấy nhàm chán à...ảnh hot heo gì nữa bi h là phải người thật việc thật hichic.....

@ârchangel suy nghĩ thêm đi chị sisley đã gợi ý là chung 1 đường link rồi, con trai và con gái thì ko thể iu nhau đc

@sisley gọi sisley đểu of chị vào nữa đê hahahaha dám ko?????????
Ặc ặc :-& :-& :-& bạn Ngọc này đúng là đầu óc càng ngày càng tiến bộ nhỉ phát biểu toàn những câu làm cho tớ phải giật mình thon thót quả thật như tớ viết ở trên là chưa đủ khả năng lĩnh hội .
Mà người thật việc thật là gì thế ......:D thế hóa ra ban Ngọc từ trước đến giờ toàn .......:D người giả việc giả àh .??????
Cái phát biểu thứ hai mới hay chứ lỵ : "con trai và con gái thì ko thể iu nhau đc " ----------> Bạn Ngọc từ trước đến giờ .........:D toàn .......... :D Àh ?????

Archangel

Member
Tin buồn

Web CVA.org đã trở lại thời điểm 20/9/2005 do vậy hình như trong CSDL không còn những thành viên đăng ký sau ngày này như ChuChu hay Mynameisquan2001 ... nữa hi hi phải đăng ký lại thui

Archangel

Member
Tin buồn (Fần II)

Các chú ơi anh đã không còn là sinh viên nữa rùi :( :( :( .Hix từ bi h không còn được ngồi trên giảng đường nghe thầy giảng bài nữa rùi ... chỉ còn đi thi ,thực tập và làm ĐA tốt nghiệp thui .Trước đây thì toàn bùng học đi chơi ... bây h thấy tiếc .Hôm nào anh em phải đi làm trận chia buồn với anh nhỉ :D:D:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000