Dân A1 chết hết rùi à????

Lấy ảnh của tui hay cho tui:-/:-/,...càng nói càng ko hỉu gì hết:)):))..mà hum nay òi...có thấy gì xảy ra đâu:(:)))...
@Chú Si: chòi...hum nay cái Châu bảo là hum qua chú cóa đến nhưng mờ ko thấy ai nên lại vìa...nếu thế thì cho h.t sozy chú nhá:):)..h.t trách nhầm chú òi...:):):):):)

Ice_Fire

Member
Thằng nào ngồi bàn 3 , dãy gần cửa sổ ... bên phải thế X(
Dám vứt giấy bim bim vào ngăn bàn X(
Lần sau còn thế nữa thì b-(
:)):))
1h 50m 15/3

:)):)):))...oan gia gặp nhau:)):))...chẳng bù cho lớp mình...quên hẳn MP3 mà ko cóa bị làm sao:)):)):))..
Khiếp...đúng là dân khối chiều được nghỉ cóa khác...ol thì lắm mờ...lên rum thì chẳng thấy ai:(:)((

Bibibubu

Hôm nay A1 đi thi mà đen đủ đườngX( X(
Phâng chào hỏi của mình hay thía mà lại bị con mụ âm thanh làm hỏng mất cả. Nhưng thui, Không sao!! Du f gì thì A1 hum nay cung rat vui, thi xong cả lũ kéo nhau đi ăn liên hoan, rùi xem phim hài.Vui wa' trời lun:) :) :)

tuankazzan

Member
He he công nhận vui thật tôi pót ảnh lên luôn đây ke ke một thằng con trai tập luyện sống chết cùng với một đám con gái ha ha

tuankazzan

Member
Nhìn đằng xa bên trái là Hồng chị trùm à quên em nhầm lớp trưởng của chúng ta he he he
Đây ảnh tiếp nữa Vân Anh Bốp Chát và quên Vân Anh bibo 1 trong 2 nữ sinh thanh lịch của lớp!

And me,Tuấn Kazzan ROCK IT ON!

tuankazzan

Member
Xấu cái c nhà mày ảnh con Liên và con VA là do tao chụp trông rõ cả nét thế kia còn rì cái ảnh thằng Phong chụp tao chụp rõ ngu nên tao phải resize cho nó đỡ mờ đấy!
Còn đây là ngôi sao của chúng ta:I GIVE YOU NGA CLEOPATRA(Đứng giữa) Huhhhhhhhh

tuankazzan

Member
Thằng chó Hoàng Minh nhé tao cảnh báo máy đấy đừng có mà làm những trò thiểu năng của mày nữa!!!!!
Mày spam bài linh tinh trên topic lớp còn chưa đủ hay sao mà còn để ảnh con củ l nào ở trên mục ảnh lớp thế hả?!ĐẤY LÀ MỤC ẢNH CỦA LỚP 10A1 NHƠ CHƯA?????????
Mày cẩn thận đấy tử tế đi ko tao bảo admin bann nick mày thì đừng có kêu!Đm

tuankazzan

Member
Ờ thế thì Ánh đi khai sáng đầu óc cho nó đi nó cũng là một trong những Ánh 's fan đấy ~_~
Đây cái bánh gato hum đi ăn liên hoan nhà Hồng đây (ực ực mình được ăn có mỗi một miếng#_#)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
tuankazzan said:
Ờ thế thì Ánh đi khai sáng đầu óc cho nó đi nó cũng là một trong những Ánh 's fan đấy ~_~
was??!!!!!!!!!!!há há:)) ~~:( ..có nhầm văn ko nhỉ??!tớ tưởng ấy còn định lập anti fans club cho tớ cơ mà??! làm j` có fan??!:|
0603081320

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000