Dân A1 chết hết rùi à????

Sirius

Member
Hớ hớ. Thế thì mồng 8-3 tặng bằng quà mua bằng tiền trên này.Ok không các bác nhẩy.Em dạo này đang móm, không khéo chả đủ xiền mau quà tặng mọi người trong gia đình nuôi ấy chứ khỏi nói đến ai khác

Sirius said:
Hớ hớ. Thế thì mồng 8-3 tặng bằng quà mua bằng tiền trên này.Ok không các bác nhẩy.Em dạo này đang móm, không khéo chả đủ xiền mau quà tặng mọi người trong gia đình nuôi ấy chứ khỏi nói đến ai khác
Nói cho pác nghe là trên này ko cóa shop đâu mà mua quà :)) ,tiền chỉ để nâng cấp acc thui ,hok mua được đồ.....:p

Sirius

Member
nâng cấp kiểu gì thế bác .Bác có rảnh rỗi thì chỉ dẫn cho em luôn.Em sẽ có hậu tạ mà.nhé.Mà cũng đen thật , không mua được quà thì cũng xui xẻo.Ối giời ơi, 8-3 lấy đâu ra tiền đay cơ chứ. em sắp chết rùi.huuhhu.mà hình như số tiền tăng theo chữ của bài mình post bác ạ.Có bài em được 20VND lận.Cố lên mức 200 rùi nghỉ.
câu từ nãy giờ mệt quá

Sirius said:
nâng cấp kiểu gì thế bác .Bác có rảnh rỗi thì chỉ dẫn cho em luôn.Em sẽ có hậu tạ mà.nhé.Mà cũng đen thật , không mua được quà thì cũng xui xẻo.Ối giời ơi, 8-3 lấy đâu ra tiền đay cơ chứ. em sắp chết rùi.huuhhu.mà hình như số tiền tăng theo chữ của bài mình post bác ạ.Có bài em được 20VND lận.Cố lên mức 200 rùi nghỉ.
câu từ nãy giờ mệt quá
Ko có chuyện đóa đâu pa ,chắc pa nhìn nhầm chứ pài nào cũng như nhau mà.........

tuankazzan

Member
Không phải,số tiền ông có được sẽ dựa vào số chữ và dấu mà ông đánh trong bài viết của mình->đánh càng dài thì càng có nhiều xiền đấy biéet chưa

Sirius

Member
Em xin phép phản bác ý kiến của bác.Em bỏ công post bài dai hàng ngàn chữ .Đổ ra bít bao mồ hôi xương máu mà cũng chỉ nhận được số tiền ngang với bác thôi à.Vô lý phải không nào.
Mà bác mới vào 4rum hay seo mà chỉ có vẻn vẹn 19 xu thế kia.NẾu đúng thì tội bác quá nhẩy.Chúc bác 1 ngày bội thu ha

sao viết bài nhiều đươc tiền à chắc là viết mút mùa mới đươc 1 nghìn
À Tuấn ơi làm tiềng anh nhanh lên nhé cho bọn tao còn học kệ cô nói gì thì nói

tuankazzan

Member
Tao biết rồi tài liệu xong xuôi cả rồi chiều nay họp nhóm để bắt bọn kia nộp tiền photo và đánh máy,ko thể để tao với mày chịu được

Hờ hờ hờ...sau 3 hum giờ quay trở lại...vào topic A1 mong thấy cái gì hay hay...thấy một loạt bài bị del cộng thêm một lô một lốc...chẳng hỉu kí mô gì cả:(:))
Ngày mai 8/3 các B_A1 có định làm kí rì ko thía:>:>

last_wish

Tuấn ui ! Hôm nay bẽ qua' ha ^^ . Có một chuyện rất hay về cu Tuấn ... được các bạn nữ cho là hot boy A1 .. Ko bít thư có nên kể ra không đây ... các fa'i Nam Nữ cho y' kin' xem tui có nên nói cái chuyện dã man đó ra hem nhe :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chuyện của bạn ý mà ấy cứ làm như của star nào.....
cứ kể luôn cho nó đc việc! mồi chài chả ai máu đâu..=))=))
ý! tớ ko bơm bạn thư..ấy đừng cáu nhé:)...xem bạn tuấn phản ứng ntn thôi

tuankazzan

Member
Minh:Mày có phải thi quái đâu mà cứ sủa bậy!Nam với chả hậu gì mà cho cả chị Thắng nhà mình tham gia,ôi ôi xấu mặt quá đi thôi.......!_!
Ánh:Thôiiiiiiiiiiiiiiiiiii,khỏi phải bơm.~~~~
Thư:Con kia may ma ke ra thi mau den lop chet voi tao!Tao ma boc duoc ten may cung se ko tang qua 8-3 cho may dau!~!~!Chuyen nay ma thanh xi cang dan thi tao giet may!!!ShUp Up!!!!!!*_*

pooh_loves_hunnie

>:D<>:D< cháu chào ông iu của cháu ạ !! hân hạnh làm quen với các bạn lớp a1
@ ông : ông ơi mai ông đi thi nam sinh thanh lịch hả ông !! cố lên ôgn nhé!! cháu yêu ông :x :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000