Dân A1 chết hết rùi à????

tuankazzan

Member
@Hoa:Ừ biết thế nhưng bọn ở lớp chỉ vào đây xem thôi nên tô phải nói nói ở đây ~_~
@Vân:Bà cứ nói vớ vẩn tôi gương mẫu thế này mod nào lại đi nói @_@ chẳng qua bà Hoa bà ý bực mình vì tôi đang định đuổi số bài viết với bà ý thôi he he

Tui ko cấm ông nhưng mờ ông...đúng là nếu nói thế thì đừng nói còn hơn ông ạ:)...thía mờ ông còn mạnh mồm :"tui tinh thần trách sờ nhiệm hơi bị cao":p:p...hum nọ bị bé Kẹo nhà tui nói cho như thế nào...kể tui nghe cái:)
Mà chuyện chạy theo số bài...vớ vỉn...tui chẳng đề đạt gì đến chuyện í cả nhá...đừng có đổ tiếng xấu cho tui...ông lại lôi cái triết lí..."500 bài của ông thì chất lượng còn 2000 bài có lẻ của tui là câu" ra đê...tui oánh cho nhừ đòn>:):)):))

tuankazzan

Member
"500 bài của ông thì chất lượng còn 2000 bài có lẻ của tui là câu" Ờ hớ tôi là tôi tâm đắc cái câu này lắm lắm @[email protected]à nói chung là cũng ko chấp với bà được,bà lên 4rum suốt ngày còn tôi là con trai ngoài lên mạng ra thì còn đi chơi game nữa >_<
Bé Kẹo nhà bà á?BÉ Kẹo nhà bà có trí tưởng hơi bị phong phú.Bé nhờ tôi hỏi nick của thằng Hoàng Tùng hot boy của A1 03-06 nhưng mà ko nói là để làm rì,tôi ngại hỏi(ai lại hạ mình đi hỏi nick một ông chứ,bọn nó bảo pđ thì chết mịe).Thế là bé Kẹo nhà bà dỗi,bảo là THẾ MÀ TỚ CỨ TƯỞNG LÀ ẤY QUÝ TỚ LẮM.Nghe đến là ngại!Nói chuyện còn chưa được đến lần thứ 3!~_~Bé Kẹo nhà bà hồn nhiên cô tiên thật!

=))=))=))...bé Kẹo bé Kẹo..=))=))....điên luôn=))...bé kể tui là...ông vào bắt chuyện mí câu liền bé bơ ko nói=))=))=))...úi zời ơi là zời=))
Mờ ông tâm đắc kí rì tâm đắc cái câu của tui thía hử:>:>...chòi...lại thần tượng quá mức cần thiết òi ông oai=))
Mờ ông hay thật đấy, ý kiến ý cò cả về việc bọn tui lên net nữa:-O=))
À mà dạo này ko thấy mặt mũi chú Si đâu nhở...gặp chú từ cái hum khối chiều được nghỉ HSTL...chòi...:(:))

Sirius

Member
Cuộc sống mưu sinh chỉ làm em qua cơn đói từng ngày.hớ ơ ơ ...
Dạo này hết xiền nên đành tu 1 thời gian h.t ạ.Nhưng cuối cùng cũng nhớ anh em hội quá nên bi giờ mới vác cái mặt đi làm việc đây^^Đa tạ còn nhớ đến em
Hỏi thăm thế đủ roài, em vừa mới qua trụ sở, h.t làm ăn thế nào mà để hội tan hoang thế kia hử,Em sẽ xử lý h.t sau.^^Liệu mà hối lộ em đê khà khà
Topic lớp cũng chả khác deck gì nhỉ, vắng mem lớp kinh dị

Hohohohoho`...hum lay bun` cuoi` qua'...da~ mang tieng' "noi' xau' sau lung" oi` mo` bon. D2 cu' day? minh` ra bat' noi' chuoc mat. Tazzan:)):)):))...thiet la` xi' hu? qua' di:)):))...mo` anh? neo` sao bo^' tazzan cung~ choi cai' kieu?...hoohoho`..chang? bit' ta? thia' nao`...thia hu?:))=))

last_wish

Oài Nói gì lung tung vậy ? cuối cùng là sao ... Thu Nga là hot girl 10a1 á ... phải hông dậy ? ai nói ? chết mất thôi

last_wish

Đá thì hay ho dì toàn thua người ta ... mà sao hay đá thế T____T . Còn chuyện người ta xấu hay đẹp đừng đem ra làm trò nữa ... hay ho dì ba cái chuyện đó. Khó chịu

tuankazzan

Member
hehe_handsome_qua' said:
noi thế thui trêu hai con đấy đấy hai con đấy xấu hơn con gấu
Đúng!Cái này ko phải là trêu mà là xúc phạm đấy!Đừng có đem bọn nó ra làm trò cười!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000