Dân A1 chết hết rùi à????

Hờ hờ hờ...hum nay thấy Tazzan chạy hộc bơ từ căngtin lên lớp...trông...=))=))..à ko:):):):):)...coá gì đâu:)
Khổ...mờ dân A1 chẳng hỉu sao mình cứ chỉ gặp mỗi Tazzan:(:)))

last_wish

Mày ko bốc trúng tên tao thì cũng ko có đứa nào tặng quà ... con trai A1 như cứt ấy . mà thôi ... tiện đây Ánh muốn biết tao ... dành nhẫn tâm với mày thôi
Chuyện là như thế này ... Anh tuấn nhà tui ... di wc ... còn tui thì do thằng Long kéo vào nên anh Tuấn vì một chút sơ hở đã ... TÈ ... lên tay ... bẽ chưa tuấn ... Còn sau đó một chuyện kinh dị hơn còn xảy ra với anh Tuấn này ... Thui kể sau nhá ... mất công Anh Tuấn shock chết mất

last_wish

Àh Không ... tao ko vơ đũa cả nắm ... nhưng nếu mày tự nhận thì càng tốt ... đỡ mất công người ta nói tao vu oan cho mày ... mà mày không công nhận đi ... con trai A1 làm cái party nào cho nên hồn chưa ?Xin lỗi mày chứ sang lớp khác cũng như thế mà thôi ... con trai ở đây có đứa nào tôn trọng hay wan tâm đến bạn nữ nào .. trừ khi là n` yêu nó ... Nói trước không vơ đũa cả nắm .. nhưng đa số là vậy ..

BuStEd

Thằng Minh này toàn câu bài.
@Thư:Ít ra thằng Đức nó cũng tặng mày còn gì!!Thế nó chưa tặng mày ah???

gipypy_9x

Member
bạn thư có cái avartar đẹp quá :D , mờ bạn Tuấn hum trước thấy có vẻ máu đi thi lắm , yo cố lên nhé rùi khao tớ :D

Tazzan nhà ta thi kí rì hử Châu...NSTL à:):):)...chúc thi tút nhớ:):)
Hum nay chú Si bảo đến:-w..thía mờ để h.t chờ dài cả cổ...(chắc tại hum qua mình để ló chờ dài cổ nên hum nay nó trả thù mình...đến là a cay:(:))))

gipypy_9x

Member
thía mà chú SI kêu chứ , hứa là sẽ đến thề thốt đủ điều , sợ quá . Chả bít Si có thi gì ko , hehhe , tưởng thi mình sẽ giả vờ đi cổ vũ rùi pùng để chơi lãi ông ý :))

Chú Si nhà ta á...thi rì nhở:-/...vẻ đẹp học sinh ư:>:>=))=))...thoai...ở nhà làm nhiệm vụ của một đấng nam nhi là đủ chết mệt òi...nhở chú Si nhở>:):))=))

Thía á...ai bítttttttttttt=))=))....tao xí câu í òi mờ:"> :)):))...nhở:>...ai bítttttttttttttt=))=))
Kinh...Tazzan với 2 bạn nữ nữa à...cho bít quý ranh đê:)...lớp mình bít thía cũng bon chen một thèng ku>:):))=))...nhở:)...ai bíttttttttttttttt=))

tuankazzan

Member
Ê Hoa ơi bà lặn đi đừng có mà spam topic lớp tôi nhé ke ke,tôi sẽ bảo anh Lam cắt cử ra mod box của từng lớp,ko thể để tình trạng câu bài diễn ra trong topic lớp mình được!@_@
Thư:Con kia mày liệu chừng đấy đừng có mà bịa chuyện đến lớp chết với tao............
Tùng:Con Thu nó vào topic lớp mình kìa ông sướng nhé..

Dạ dạ...:">:">:">...tiếp thu lời dặn của bạn Tazzan:):):)...giờ em fải làm gương roài mờ:">:">...
Cho hỏi những người thi HSTL tí...thế tình hình thứ 4 thi thì các lớp có được nghỉ (để đi cổ vũ:D) ko:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000