Dân A1 chết hết rùi à????

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hohohohoho`...hum lay bun` cuoi` qua'...da~ mang tieng' "noi' xau' sau lung" oi` mo` bon. D2 cu' day? minh` ra bat' noi' chuoc mat. Tazzan:)):)):))...thiet la` xi' hu? qua' di:)):))...mo` anh? neo` sao bo^' tazzan cung~ choi cai' kieu?...hoohoho`..chang? bit' ta? thia' nao`...thia hu?:))=))
Bà nói cái của khỉ rì thế hả???Điên!Bố dứa nào nó hiểu!
Thư:Ờ ờ trông cũng được đấy chứ thằng này người ở đâu vậy mày?

tuankazzan

Member
last_wish said:
@ Tuấn :Được là được thế nào ? ... :( phải nói rõ ra chứ.Đẹp ko .... Nói thật đi mà
Ờ thế thì cứ nói là ĐẸP TRAI KHỦNG KHIẾP đi???Nói thế đã được chưa mày??

Hờ hờ hờ...chòi oi sao dạo này 0508 im thin thít thía nhở:-/...coá chương trình gì đâu mờ chẳng thấy ai ngó ngàng gì đén topic lớp mình thía:-/:):)...

tuankazzan

Member
Mạng nhà tôi bị down,2 tuần ko online ở nhà T_T!!!!!!!!!!!!!!!
Đang ấp ủ nhiều dã tâm hay ho.............Đành chờ sửa mạng vậy

Khì khì khì...hum nọ gặp Đoàn Hằng...chị em tíu tít nói chuyện...chẳng hỉu sao mờ nó bít cả chuyện iu đương của mình mới acay chứ:|...hizzzzzzzzzzzzz...lạ vật:-/

gipypy_9x

Member
ở a1 sao toàn thấy ảnh của Tuấn , chẳng thấy mấy nhân khác đâu cả , có chú SI mà mãi ko bít mặt , tiếc wa
Mà dạo này o bít Si đi đâu mắt tăm mất tích roài

Hờ hờ hờ...chú Si đang đi công tác mờ;):)):)) (công tác giề thì....ai bíttttttttttttttttt=)))...nhưng mờ công nhận là chưa bít mặt chú Si...hơi phí:(:))...hum lào Tazzan up ảnh A1 lên nhá;):)

t2_wuis_t2

Member
gipypy_9x said:
ở a1 sao toàn thấy ảnh của Tuấn , chẳng thấy mấy nhân khác đâu cả , có chú SI mà mãi ko bít mặt , tiếc wa
Cóa ảnh của SI mà, mấy trang tr'c i', chụp với cả Liên bí thư í :)

tuankazzan

Member
gipypy_9x said:
Làm gì có ảnh đâu mà kêu toàn thấy nhỉ #_#.Châu làm như Tuấn up ảnh mình lên topic lớp vậy @_@

Hờ hờ hờ,...khiếp làm giề mờ giật nẩy nhảy dựng hết cả lên thía Tazzan>:):)):))....
Mờ ông là kool_boy_cva từ lúc nèo mờ tui ko bít nhở:>:>...chít thật...mình cập nhật thông tin...chậm wé:))

last_wish

Cái thằng Tuấn này mà up lên cái gì đó , bảo đảm sẽ có người chửi .... Sao tui nghi ngờ quá. SI là ai dậy ???? Thằng N.M.Tuấn áh ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000