Dân 10D8 vào đây nào

Sit

Member
thanx mấy bác D1 ủng hộ D8 nhá...:D >:D<
2 bác D1 có quen bạn nào D8 ko đấy???
tớ biết mỗi thằng QA vì nó học cấp 2 cùng tớ ( đã từng là hot boy đấy :)) )
còn bạn Hiếu thì thấy nhiều người bảo "hot" lắm!!!hồi trc' cũng học CVA

Fit_perfect_boy

Ừ, cũng lâu ko gặp Trang nhờ !!! Dạo nè bình thường... còn ấy thía nào , cũng ko thấy YM hiện nữa...bận học à !!! ... :>> :| :|

Sit

Member
bẩn đâu mà bẩn ,mà cho tớ hỏi hôm trước tớ để quên 1 cái mũ màu xanh,D1 có bạn nào thấy koko??(hôm trước khi nghỉ 30/4)

thutrang10d8

Fit_perfect_boy said:
À, anh em D8 hàng xóm làm rì dạo này mà lớp bẩn thía. hic...hichic !!! Chỉ khổ thân bọn tớ fải trực nhật thui... ;) ;-) :-S
thế hử, nhưng mà trang thấy, chỗ thắng bao giờ cũng bẩn nhất, lại còn đầu bàn nữa chứ, quét mãi mới sạch :p :p :p :p

minhngocd8

Member
Fit_perfect_boy said:
À, anh em D8 hàng xóm làm rì dạo này mà lớp bẩn thía. hic...hichic !!! Chỉ khổ thân bọn tớ fải trực nhật thui... ;) ;-) :-S

:) bác cũng biết thế à bọn tui cũng quên sa0 được lần các bác đổ bổ phế ra lớp tôi nhỉ =((

thutrang10d8

trí nhớ mày tốt nhỉ, công nhận vụ đấy, d1 hơi ác, chẳng hiểu lớp mình làm gì mà d1 làm như thế!hôm đấy, làm dép mình dinh' ơi là dính! hic!

Sit

Member
sao mình ko biết vụ đấy nhờ ?? con ơi kể cho mẹ rõ xem nào
mấy bác D1 này hóa ra lại chơi sạch như thế á?

minhngocd8

Member
tao quên thế nào được vụ đây bước vào lớp tao bị ngã quả đau nhớ đơi..thế nên khác cốt ghi tâm rôirooif..d1 toàn người tài giỏi thế mà chơi đẹp vật

Sit

Member
ko fải là kém ,có biết cái gì đâu mà kém.mẹ cũng chả hiểu sao cái vụ đấy mẹ chả biết gì

Kid08

Member
ko bít thật à, om sòm cả lớp lên, mấy ngày liền mới rửa được cái đó mà vợ ko bít à, con thông cảm dạo này mẹ con nó hơi hâm hâm chập chập 1 xí

Sit

Member
vâng,tôi hâm hâm chập chập thế thôi...thế mới là vợ ông..hờ...thời tiết nóng thế này đứa nào chả hâm hâm chập chập

Kid08

Member
thì tất nhiên roi, chồng thông minh thì vợ phải hâm hâm chập chập chứ -> thế nó mới cân bằng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000