Dân 10D8 vào đây nào

minhngocd8

Member
hot boy d8 sao lại ko tiếc nhưng mà nếu nó muốn chuyển thì cũng chịu thôi chẳng ngăn cản được đâu vì từ đầu năm nó như người ngoài lớp rồi

Wenb lop mình sửa rồi đấy! Vào đê ! Mà nói chung là = mọi giá phải giữ đc BQ ở lại lớp! Tình hình ko thể thế này đc !!!

Sit

Member
Mày bị làm sao đấy Linh?Bằng mọi giá á??Việc gì fải thế nhỉ???Nó ko muốn ở lại thì giữ để làm gì.mày cần gì ở nó à?

ờ đấy là tao nói thế cho dzui thôi ! Chứ nó đi thì kệ nó nhưng cái chính là còn mấy cái ảnh của nó ! Tiền cả đấy !!!! heheh , D Trang nhey?

thutrang10d8

ảnh á ! bỏ đi là vừa, nguội rồi, mà mấy ảnh đấy, xấu bỏ xừ !
nó thích sang kim lien thì kệ nó chứ, muốn đi sao giữ được
mà đâu chỉ 1 mình nó thích sang kim liên, tại vì kim lien vui mà ,hehe

U.F.O

Active Member
Ý người muốn thì mặc ý người. cố giữ không được thì thôi. Chỉ giữ được thân người ở lại thì cũng bằng thừa ! kaka

banzac

Member
hehe! Tìm mãi mới thấy topic của 10d8, nhào zoo toàn thấy câu bài. Không biết cái chuyện họp mặt 10d8 thế nào ấy nhẩy, thảo luận tí đê!!!!!!!!!!!!!:d

Sit

Member
banzac said:
hehe! Tìm mãi mới thấy topic của 10d8, nhào zoo toàn thấy câu bài. Không biết cái chuyện họp mặt 10d8 thế nào ấy nhẩy, thảo luận tí đê!!!!!!!!!!!!!:d
anh mò mẫm vào tận đây cơ à?

Sit

Member
thì những đứa nào hay post bài ở forum đều vào đây post rồi đấy thôi
Căn bản là bọn nó cứ lười
Tình hình là tao sắp có con trai =))

banzac

Member
Hả! Sit sắp có con trai anh em ơi! Đây là đứa thứ mấy vậy ta! Em ơi cố gắng cho đủ đội bóng, khi nào d8 họp mặt cho nó xôm tụ chút nha! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000