Dân 10D8 vào đây nào

TDT1st

sao thành thị lắm họ hàng thế nhở thế thì mình phải gọi ông hiệp này là cái j` bây h????

Sit

Member
TDT1st mới sợ chứ...chẹp...nông thôn chẳng biết ngượng gì cả....thằng ku này chẳng liên quan j đến nông thôn...ko cần bận tâm đến nó...vì con Trang là vợ nó,mà con Trang lại là con của thành thị với hải,nên ko liên quan gì đến nông thôn đâu

TDT1st

TDT1st quá hay ko có j` để ngượng cả,nó chỉ nói lên sự thật. Mà tôi là j` của vợ ông hiệp nhở ????

Sit

Member
ôi xời,cái thằng gây ra vụ sờ căng đan to đùng bên d7 mà chồng ko biết à,mà hôm nào bảo con gái mình nó chỉ cho.
Mai là 4/4 rồi đấy chồng ạ

thutrang10d8

bố ơi, con phải gọi thằng công thành là gì , mà 4/4 là cái ngày gì hả mẹ ,
mà tổ 4 với tổ 1 dạo này đánh nhau kinh nhey , cái bọn tổ 4 nó cậy nó đông con trai nhất lớp nên sang cà khịa tổ 1 đây mà, con zai tổ 4 nhìn thấy con trai tổ 1 là cứ khep nép, hahaha, chỉ giỏi tinh tướng ( trừ bạn thanh tùng)
được bà ngoại p linh , hôm thứ 7 còn dám hùng dũng sang tổ 1 cà mình nữa chứ, cuối cùng bị cả tổ 1 quây, hehehe, hahaha, buồn cười quá !
tổ 1 vẫn phong độ nhất !

Sit

Member
con trai tổ 4 mà phải khép nép à?con nhầm rồi,thằng Quang mt ,thằng Đạt sang đây đều bị quây hết.Chẳng thằng nào sống sót mà "nguyên vẹn" đi về cả.hahaha

thutrang10d8

mắt mày làm sao đấy, 1 bài nữa ở trang 3 ấy
mà bà trẻ post bài có dấu cho con nhờ đi
to mẹ sit:ui xời, ít ra, con trai tổ 1 còn dám đàng hoàng sang tổ 4, ko sợ bị thương tích, vẫn hiên ngang đàng hoàng, ai như con trai tổ 4, ko dám bước chân sang tổ 1, lai còn tinh tướng viết thư khiêu chiến nữa chứ, lúc nào cũng khúm núm, khép lép, chết cười ( trừ thanh tùng nha) ,nhất là captain tổ 4, tổ 1 chẳng sợ gì hết, boy tổ 1 anh hùng lắm, có mỗi captain tổ 1 là ko dám xông pha, ngồi co ro 1 chỗ thui, hahaha
tổ 4 cậy đông con trai nhất lớp tinh tướng hả ???????????

được bà ngoại p linh hum trước hùng dũng sang tổ 1 cà khịa mình, ai ngờ bị cả lũ con gái tổ 1 quây, chết cười, tổ 1 đoàn kết lắm
đúng là tổ 1 number 1, tổ 1 phong độ nhất!!!!!!!!!!!!!!!!

Sit

Member
kaka,chết cười,hôm nay tổ 4 nội chiến,bây giờ ko còn là tổ 1 với tổ4 nữa mà bọn nó vớ được thằng nào chết thằng đấy.Đứa nào cũng trong tư thế ... (chẹp chẹp)
lại được hôm nay thằng điên Tùng với thằng Thái oánh nhau,cái lúc con ném thư sang nữa,tranh nhau đọc thư,thằng Hiền thì có em nào nhăc ý,nó bị nấc mà mãi ko hết,cứ ngồi chửi ko biết con nào nhắc nó làm nó nấc.

thutrang10d8

thằng thái láo toét quá, ai cho đọc thư người ta, vô duyên, cái thằng hiền thì có em nào nhắc nhỉ, vô lí, ăn phải cái gì nên nó mới thế, lại còn đổ tại em nào nhắc đến, lắm chuyện, đúng là con trai tổ 4, toàn cái bọn chập cheng, hehehe

Sit

Member
hôm nay mẹ với con Hà hết tiết 1 mới đến,keke.
Khổ thân con gái mẹ hôm nay đã chia tay với Romeo Tùng.thằng láo toét dám bỏ rơi con gái tao.
Được hôm nay con PL viết thư cưa thg` tùng,nó nhận nó là Juliet phẩy

minhngocd8

Member
oái các vị vào đây buôn à...mình chung thủy thế này mà vợ mình thì ** ...oái thế có nghĩa thằng hiệp là anh rể tao à ngại thế

Sit

Member
thế chả buôn thì để làm gì...lâu lâu ko được em dạy dỗ nên ng* đi hả anh yêu...anh mà chung thuỷ...mà em làm sao??
Thằng con rể ngoài giá thú của em đấy

TDT1st

Chài chài ,tổ 1 tự nhiên có thêm TDT thành ra đi đâu cũng thấy tự hào ,khổ cho tổ 4 vì đã đánh mất TDT. TDT số 1 !!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000