Dân 10D8 vào đây nào

Sit

Member
mẹ chả dám cãi nhau với bố,chả cãi lại được đâu con ạ,con người thông minh như bố con làm sao mẹ cãi lại được.

Kid08

Member
Con pẹ mài cứ hâm hâm ý con ạ, pố có lói gì đầu mà giận pố nhểy, toàn khuyên những điều tốt đẹp

chocomog_257

Moderator
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vn
bạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn

Warmly welcome all of u to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT

minhngocd8

Member
con trang dê lúc nào cũng thấy mày nói thế mày muốn mọi người vào 4r thì phải giời thiệu phải quảng cáo chứ cứ ăn sẵn như mày thì ai chảng làm được ặc ặc

minhngocd8

Member
căn bản là lớp mình online nhiều nhưng toàn GB hoặc chơi điện tử chứ mấy đứa chịu vào diễn dàn đâu đến 4r của lớp còn ít còn lười vào nói gì đến...

Hôm nay tao vào đây hỏi chúng mày một chuyện quan trọng ! Làm thế nào để giữ bạn Bảo Quân ( tổ trưởng tổ 1 ) ở lại lớp mình bây giờ ! Nghe nói nó sắp chuyển trường....... hix.... tiếc wé!!!!!!

Sit

Member
vấn đề là bạn í muốn chuyển sang KL,giữ thế nào được nếu nó muốn.Mà từ trước đến giờ đầu óc nó vẫn ở KL chỉ có người nó là ngồi ở CHu thôi. hê hê bây giờ thử có bạn nào xinh cực chuyển vào lớp mình xem,ở lại ngay.Mà Linh,mày tiếc á?Tao có nhìn nhầm ko đấy?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000