Dân 10D8 vào đây nào

Kid08

Member
lập ra cho bọn mày buôn chứ tao thì có gì mà buôn, bận tung đầu ra, bật máy lên là bố bắt làm, mẹ bắt làm hộ, post ở 10d8cva con ít nữa là ở đây, các bà ko post thì thôi sao bắt tui post, kiểu này chắc em cạch post bài mới ở CVA quá.

to sit, minhngheo: vợ con ko giúp thì thôi lại còn chê à =((

Sit

Member
ơ thế là vợ trách oan cho chồng à? :>> cho vợ chin nỗi nhá ;;) chồng mình bận trăm công nghìn việc :p thế nên fai? có một người vợ đảm đang bên cạnh như sit nhỉ :>> ;;) :D =)) :p

Sit

Member
2 con yêu,chăm chỉ vào đây post bài nhá,cả forum lớp mình nữa,rồi mẹ với bố sẽ thưởng kẹo cho ;;) ;;) =)) =))

Sit

Member
được,yên tâm đi,mẹ nói thưởng là sẽ thưởng mà.kakaka
lôi càng nhiều vào đây càng tốt

Sit

Member
khiếp,chỉ có bố cho loại kẹo đấy thôi chứ mẹ ko có loại kẹo đấy để cho đâu,mẹ cho ăn kẹo khác.

Sit

Member
thôi,chồng đừng có làm khổ con như thế,chồng cứ làm như ai cũng thích đội ống bơ lên đầu giống chồng ý,hahaha,kiểu down down,1 mình chồng down thôi lại còn định để cả vợ cả con down theo à?

thutrang10d8

haidh said:
cho nó ăn kẹo gì, post ko cẩn thận là ăn táng thành như thế này :-B
á à! ông cậy ông là bố tôi mà ông tinh tướng hả X( X( X( X( X(
tôi oánh cho ông 1 trận bây giờ, hic! mẹ đâu, ko bênh con à :-( :-( :-(

Sit

Member
thôi con thông cảm cho thằng bố con nó down mà,chấp làm gì! kệ nó con ạ,ngoan đi rồi mẹ cho ăn kem

thutrang10d8

he! mẹ cũng biết con thích ăn kem cơ đấy
sao lớp mình biến đâu cả rồi, quanh đi quẩn lại có mỗi gia đình nhà mình thế, chán quá,
toàn thấy câu bài, hehe

hiepmat

lâu we' hong post bài trên web trường mình :) :)
hum nay em mở hàng cho topic của các bác lớp D8 :d: :d:
Các bác lập 1 cuốn gia phả cho mọi người xem cai' nhẩy.cứ bố bố con con chả hiểu gì xất :D :D :D

thutrang10d8

mẹ này nữa, chồng con đấy, mẹ ko nhớ à, :-S :-S :-S :-S
lớp mình chẳng ai vào thì phải để cho lớp khác nó vào nữa chứ :D :D :D :D
to hiepmat: họ hàng lằng nhằng lắm, vợ chịu thôi, chỉ biết mẹ là kim, bố là hải :d: :d: :d: :d:

Sit

Member
ô thế nó là con rể mẹ nhey?thằng ku lâu ko gặp,chào mẹ vợ đi chứ.Nghe sờ căng đan của thằng ku kinh quá cơ.keke

hiepmat

hoá ra bố mẹ của vợ đó hả.Sao bây giờ vợ mới cho chồng biết điều đó??? :q: :q:
con chào bố mịa :D :D :D
con chào mẹ mà mẹ có thèm nghe đếk đâu I-) I-) I-) .Đấy vợ ơi thấy không===>mẹ với cả con thế đấy :q: :q: :q:

TDT1st

hơ hơ hơ há há há hé hé hé..................sao ít người quá mà vào đây làm j` nhở có cái 4r 10d8 là đủ rồi mà.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000