:::D6 ZONE:::

soi_hoang_g5d4 said:
:|:|:|:|:|...bị dọa òi...thôi vì đại cục...lín nhịn vậy:(:)(:)((
HA ui, thía ko chép lời bài lớp ca lên à:(:)
biết vậy là tốt rồi , anh tha lần sau mà đá anh nữa là cẩn thận đấy ( à quên nói nhỏ? đừng mách anh Tiến nhà em nhớ ;) ) alo^ alo^
Ha : post lời lên xem hay thế nào mà Hoa cứ bắt post thế alo^ alo^

linhvip_lachip_D6

Hí hí.Quá khen.Lớp L chỉ độc nhất là cái bài hát:))Nhạc quảng cáo kem su su ( Do bạn Bí thư đánh đàn ghita cũng là 1 tài năng đấy nhé ;)) rồi thay lời (đối với L thì lời bài hát đó rất hay :"> keke) Nhưng nản mỗi fai? nhay lại :( mà mic của trg` cũng rở hơi làm cái V nói mất hay , mà á tội cái V bị bà Phúc (là j ý nhỉ quên mất rồi:D) nhìn rồi lắc đầu tạo áp lực cho cái V :))khổ nối V cũng hâm hâm ko nhìn bọn mình(mặt mũi sáng lạng thế này:">) mà lại nhìn bà kia >:).Xong việc 2 cô thực tập cho đi chơi hôm nay 1 cô hát bài Trg` Sơn Đông Trg Sơn Tây :)) hay thế chứ nị:D

medusa

gipypy_9x said:
hôm nay có cả con bạn mình thi nữa , nhìn nó ăn mặc thía trông xinh phải biết :))
d6 cố kiếm cái giải nhé ;)
ặc , bạn Châu là ai thế . spam chuối wa'
sau đây là lời bài hát nè , ai cần nghe xin mời wa d6 nhé
Nào bạn ơi hãy cùng nắm tay và ca lên khúc hát bạn bè
rằng 10d6 mãi bên nhau cho nhau một niềm tin yêu
bao sướng vui và bao lo lắng chúng ta luôn luôn cùng sẻ chia ,.
mãi mãi ta bạn ơi gắn bó cuộc đời ta chẳng có âu lo
nào bạn ơi hãy cùng nắm tay và ca lên khúc hát của mình
rằng 10 d6 mãi trong tim mỗi ng dù có ở nơi đâu
khi đớn đau hoặc khi vấp ngã chúng ta không bao giờ lìa xa
mãi mãi ta bạn ơi gắn bó tiếng cười luôn nồng ấm trong tim ....:x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

medusa

mọi ng` ơi , hôm wa có khoảng 5 ng` gọi cho V khen phần chào hỏi mới đau chứ , lúc mình nhảy xoay ng` y' tất cả đều sai nhưng ở dưới không ai nhận ra cả( tại họ k bit' ) hix bùn cười không?

tuankazzan

Member
Ờ thì lớp Tuấn phần giới đáng nhẽ ra cũng phải có nhạc quảng cáo Henieken đấy chứ nhưng mà nhạc nó lại ko nổi lên,chó chết,hỏng hết tiết mục của mình!!!!!!!

medusa

à quên mất , theo lời nói của nhiu` người thì lớp mình hôm wa trông sáng sủa đồng phục ổn và trông đôi nào cũng hợp nhau . eheh sướng chưa??

cheryl

Hehe, lấy lại từ hồi lớp 9 à :) D9 mà được nọt qua vòng loại thì .. có lẽ phần thi trang phục cũng ... sẽ đặc sắc nắm đấy :) Nhưng mờ ... thoai roài. chắc đành ... dừng lại tại đấy :-<

the leave

Member
:-o sao nói zay, có kết wa rùi ma mày, khối 10 đc mỗi A3 và D3 thui mừ :( hix, lớp mình làm cũng hay mừ ko đc :( thui, ko sao:) anh em mình sẽ cố gắng khi thi kéo co và đi xe đạp chậm ;) ;) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000