:::D6 ZONE:::

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...thía thì lớp chi. sướng quá òi còn gì...
Sáng nay D6 tổng duyêt. kỉu rì mờ...chòi...lai có cả biển cấm vào thía ko bít:))
@Trùn: thi Văn rì:-/
làm văn sáng nay chứ làm rì hehe , d6 mai đi chơi đê được nghỉ mà lị ;) alo^ alo^

the leave

Member
@A.Trùn: mai bọn em còn fai thi mư`:) mà mai khối chìu đc nghỉ mà anh, sao anh ko đc thông báo ah`?
@H: mai 6h30 D6 đã đến trg rùi :(( khổ thế đấy(lại fai dậy sớm òi :() mai het tiết 3 H vào hội trg luôn nha', HA đợi H đấy ;) :)

DanteXXL

:( Sao bạn HA ăn nói tuyệt tình cốc thế?? :(( Phải kiến nghị với Mr BIG giùm tớ chứ??? :(( :((.....................................................................................................................................................................................................................

the leave

Member
câu bài vừa thui, tớ và bạn VL có tình nghĩa j nhỉ >:) :p mấy lần onl mà ko vào chào tớ một câu nha'[-(ah`, ban VL mai cho to nghia' met cai nha' ;)

we', kẹc là j` đấy Hoa?8-}
Công nhận hôm nay D6 có màn chào hỏi đến hay, ko nhạt như lớp mình:( Đến phần Tài năng thì chả hỉu sao D6 với D7 chủ đề cứ na ná nhau, chán wa':((, lớp mình chắc trượt rùi:((

Chủ đề gì mờ giống nhau:-/...hichichic...lucs D6 thi nang khieu bon Hoa lai fai? len lop:(:)((
A`...hum nay thay ban Thanh` o? cho~ bang? tin xem diem? HSG...thia mo` ko chao minh` den mot. cau...ack ack:))

we', có thấy bạn Hoa đâu nhỉ?:-/ Với cả đấy là tớ xem điểm của bạn tớ chứ tớ có thi đâu:D
Hix hix, cả 2 lớp đều biện luận chủ đề cái j` mà giáo viên á, mỗi tội D6 đọc thì khán giả còn nghe, đến lớp tớ thì chả ai nghe, đọc xong chả ai vỗ tay nữa, thấy đau thay cho lớp mình wa':( Chỉ tại đưa ra mấy cái chỉ tiêu vớ vẩn đòi là hạnh kiểm tốt chứ ko tớ mà đi thi thì nhất rùi:D

Chòi...ra là hùng biện ha...thoai...lớp tớ thi cũng như kẹc í mờ:)):))...mờ chắc là D4 không có duyên với cái hội trường í:))...mí lần òi=))=)) (đúng là con gái...mê tín vật=)))
Mo` sao lai. ko nhin` thay minh` nho:-/...dung ngay day...thoai...cung~ ko sao:)):))

the leave

Member
thanks mọi người nha' :"> :)
mà D7 hùng biện chủ đề j day, D6 chu de la"9X đi bầu cử":)
@H: luc H thi HA ko xem đc :( :(( nhưng mà hay đúng hông:) có người cứ khen suôt;) dù sao cũng đã thi xong, ko bít bao h bit kết quả nhỉ? :-/

the leave

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Khen suốt á:-O:-O....lại điêu òi...khen giề...hát ho mờ nhạc nhẽo..đến chán:(:)(:)):):):):):):):)
H này, nhạc nhẽo thì kệ nó chứ, khen là khen hát hay, múa đẹp cơ mà :> :) mà HA đã điêu với H bao h chưa? :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000