:::D6 ZONE:::

the leave

Member
:(( :(( tu nhien lai ko dang dc tieng viet thia nay :(( hix
chi oai, may lo cho thay tu bao h thia hu? chiu ma dc nghie tiet thi suong nho ;):>
nhung ma cong nhan cung thuong thay co, ko bit om dau thia nao, hay la den tham thay di chung may:)

DanteXXL

the leave said:
bạn VL nói rì mà khó hỉu dữ :-/ hay tại tớ trình độ lùn ko hỉu đc nhỉ :| :-w, nói thế thui chứ chung tôi hẹn hò thi liên wan j đến anh hử :-w( chit, hội chưng xưng hô ở lớp, bạn VL thông kủm :p)
ah`, mà H ui, HA đc "chiêm ngưỡng" mẹt bạn VL rùi đấy ;) :D nhưng mà hôm đấy gọi mãi ko đc, chăc là ko học D6 nữa nên bơ lun đây mừ, ko tôt ko tốt :|
Oan uổng oá :(( Oan uổng oá :(( Bạn HA gọi bao h mà kiu là tớ bơ??? :(( Mừ bạn HA nhớ mẹt tớ chứ tớ đã kịp nhớ mẹt bạn đâu?? :(( < Xông cảm, tớ bị bệnh hay quên :"> > Nần sau có gọi thì nhớ bắc loa nhớ :"> Tớ bị lặng tai :">

boy_co_don_892004 said:
VL có người yêu à , soa lần trước anh hỏi nó biểu là không có nhỉ hix:( dối cả sư huynh , :-w alo^ alo^
thế ny nó là ai thế Vân ơi ???
Có phải nà đệ cố ý dấu đâu?? Thế huynh ko nghe các cụ nhà ta hay lói "người yêu dấu" àh?? => Người yêu thì phải dấu chớ?? :"> Mừ huynh đừng nghe bạn Vân nhá :-w Chẳng qua đệ tiện đường nên đi cùng chớ iu đương giề?? :">

DanteXXL said:
Oan uổng oá :(( Oan uổng oá :(( Bạn HA gọi bao h mà kiu là tớ bơ??? :(( Mừ bạn HA nhớ mẹt tớ chứ tớ đã kịp nhớ mẹt bạn đâu?? :(( < Xông cảm, tớ bị bệnh hay quên :"> > Nần sau có gọi thì nhớ bắc loa nhớ :"> Tớ bị lặng tai :">

Có phải nà đệ cố ý dấu đâu?? Thế huynh ko nghe các cụ nhà ta hay lói "người yêu dấu" àh?? => Người yêu thì phải dấu chớ?? :"> Mừ huynh đừng nghe bạn Vân nhá :-w Chẳng qua đệ tiện đường nên đi cùng chớ iu đương giề?? :">
thôi cứ yêu đại 1 em đi keke yêu sướng lém , cái cảm giác yêu ý cứ phải gọi là :))=)) keke thôi cứ nhậnđi huynh không bảo gì đâu , dấu cho ;) alo^ alo^

DanteXXL

boy_co_don_892004 said:
thôi cứ yêu đại 1 em đi keke yêu sướng lém , cái cảm giác yêu ý cứ phải gọi là :))=)) keke thôi cứ nhậnđi huynh không bảo gì đâu , dấu cho ;) alo^ alo^
Xí tin huynh thì đệ bán nhà đi ah?? =)) Thui!! Đến lúc nào đệ cưới thì đệ mời huynh hén ;) Còn bi h thì huynh cứ ngồi đấy nhá :D

chiplove_skate

hiiiiiiiiiiD6........................... lau lam moi vao `day^ tham cac ban minh` ^_^
ne` D6 biet cho~ nao thue quan ao ko ....................A3 phai dien thoi trang hoc duong `............ hic

the leave

Member
@Moi: vua moi vao box lop minh mot cai' da cau bai dc ngay rui ha em? the la ko tot? lac de rui do :D
@Trang va Tuan: tra lai chu de cho D6 cai:)
@Phuong: may........lau lam ko vao box lop tao nha', the ma D6 thi cham chi va A3 ghe co, chep chep, ko dc :)
ah`, de tra loi may da, sao tu nhien lai thoi trang j the :-O cho thue qua thu Kham Thien tim xem co dc ko? :D

chiplove_skate

@trang &tuan : ong ba dinh bien lop tui thanh nguoi dan^ da~ a`......................ma mac the len thay co ko ngat' tui ko lay tien keke
@Ha:tui biet roai bi h tui se cham chi vao day post bai neu ba ko so day tro? thanh ao cau^ *_^

medusa

chiplove_skate said:
hiiiiiiiiiiD6........................... lau lam moi vao `day^ tham cac ban minh` ^_^
ne` D6 biet cho~ nao thue quan ao ko ....................A3 phai dien thoi trang hoc duong `............ hic
dien~ thi` phai? do` doc . k nen di thue , nen sang' tac' ra rui` may

medusa

oai` . lop mi`nh ma` vao` thi`... choi luon
eheh , ma` Chi oi , sao may hum nay thay chan' ghe co . chiu` wa mua k di an chan ga ` dc , bu`n bun`

medusa

gui? cho mi`nh: Mi`nh ah` , hom nay la ` mot ngay that buon , min`h khong hieu tai sao mi`nh lai co' the buon den vay. Min`h dang ngoi up anh? cua mi`nh len , mi`nh cuoi tuoi that , luc nao` minh cung cuoi` ma` chang ? phai? lo nghi~ gi`. Tuong rang` mi`nh khong the vuot qua ngay hom nay , the ma` cung~ gan` het mot ngay rui` . Min`h biet khong , chinh minh da ~ lam mi`nh tin vao cuoc song hon , khien' cho minh` nghi~ rang khong noi buo`n nao` la` khong the vuot qua . Ben canh mi`nh van~ con ` minh` , van~ con bon no' , vay tai sao mi`nh lai phai buon co chu. Minh` biet la` min`h se khong vao` day de? doc dau, nhung mi`nh van~ muon viet : cam? on mi`nh nhe , cam? on vi` mi`nh da~ o? ben mi`nh khi mi`nh buon nhat , khi minh` cam thay toi te nhat. Ngay` mai min`h se khac , boi cuoc song luon tiep dien~ ma`. Ngay` mai , min`h se cuoi that tuoi , khong buon` , khong khoc nua~ vi` min`h bao? mi`nh cuoi trong rat xinh ma`:"> . Mi`nh se co' gang' de? moi ng` thay rang` con duon`g mi`nh chon la` dung , mi`nh cung~ the , hay~ chung minh cho ho thay , minh` nhe '''''

medusa

lop min`h van~ cha? ai len ngoai` thang Linh cu bom minh` . Chan' wa . lai phai de invi. Cha chat dc voi ai ca? . hix , muon khoc' wa' , d6 dau het rui````?????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000