:::D6 ZONE:::

the leave

Member
khiếp Tuấn oai, nói nghe ghê wa' :"> :"> HA làm mod bên Giao lưu kết bạn, có j lượn wa bên đó đi ;) :D
@Vân: tao nói sự thiệt mừ mày :) thui,tao đã nói là cố gắng vụ kéo co va đi xe đạp chậm mừ;) :D

tuankazzan

Member
Oai HA tỉ tê với anh Lam thế nào mà lại được thế hu hu Tuấn năn nỉ gãy lưỡi mà anh ý cũng ko cho làm bên CÁC MÔN HỌC KHÁC thiên vị đàn bà nhỉ #_#

medusa

oài , mài đi thi ah!! mài ui , hum nay gặp bao nhiu chuyện đen đủi nhớ , thế mà khi về còn hỏng xe nữa , nhưng không hỉu sao tao thấy tao rất hạnh phúc mài ạ , vì có một ng` như thế , mà chị ý cũng wa' tâm lý . Hai ng` đó làm tao bất ngờ :D

the leave

Member
:) mừng cho mài nha', bây h thì yên tâm roài chứ ;) vui vẻ nha':) có j cứ tâm sự zoi tao:> iu mài:x
tao có đi thi j đâu :"> nói thế thui mừ, nói là nói cho cả lớp mà :D

the leave

Member
Trang hỏi câu làm D6 đau lòng wa' nè :((
@Q.trang: mày lại còn rủ tao đi thi kéo co nữa hử, em sức yếu lăm, ko kéo đc đâu:p tao chỉ nói zay để an ủi lớp zay thui mừ:)
mà sao ko thấy BT nhắc j về vụ thi thố này nhỉ:-/
Thứ tư tuần sau ko bít khối chìu mình có đc nghỉ nữa ko nhở;) :-/

the leave

Member
cho HA sorry trc vì post hai bài liền nha', nhưng đừng del ỏ ghép bài vì nội dung hai bài ko liên wan j đến nhau cả mừ :p :)
hôm nay lớp mình học TD thía nào, có 4 đứa hai sao ý nhỉ, đc 10đ nhảy dây, siêu vật vã :|
còn chìu nay có j đặc biệt ko nhở. ah`, có mỗi h Toán là đáng nói thui nhỉ:( hix, làm j mà hôm nay thầy khó tính thia ko bit, nhăc trật tự mà cũng bị đuổi ra ngoài, lại còn phụ huynh đến xin mới đc vào lớp, lại giống thầy Văn, nhưng mà h văn còn kinh hơn D6 nhở, ko bít có bị đuổi ra ngoài luôn ko :(( :( hix khổ thân bọn nó.:)

the leave

Member
HA da fai viet la sorry mu`:p:D
:-O H đến lúc nào thía, hôm nay lại toàn ra căntin cũ :(
có mấy chuyên mún kể zoi H we', để tối HA phone cho nha';)

DanteXXL

Chòi chòi!! Có hẹn ra chỗ công cộng mà hẹn chớ sao lại ra chỗ công cộng thế này?? =)) 2 bạn nè về nhà đóng kửa bảo nhau nhá. Chỗ đây là đất công mà?? Sao hẹn hò bừa bãi thế?? >:)
< Chết chả!! 1 phát......luôn 2 mod, cầu trời fù hộ cho con qua keo này :-S>

the leave

Member
bạn VL nói rì mà khó hỉu dữ :-/ hay tại tớ trình độ lùn ko hỉu đc nhỉ :| :-w, nói thế thui chứ chung tôi hẹn hò thi liên wan j đến anh hử :-w( chit, hội chưng xưng hô ở lớp, bạn VL thông kủm :p)
ah`, mà H ui, HA đc "chiêm ngưỡng" mẹt bạn VL rùi đấy ;) :D nhưng mà hôm đấy gọi mãi ko đc, chăc là ko học D6 nữa nên bơ lun đây mừ, ko tôt ko tốt :|

medusa said:
oai` ban VL njay` kieu cuc luon
ca? ng` iu nua~
luon wa lop mi`nh may vong
oai` k hiu? tai sao???
VL có người yêu à , soa lần trước anh hỏi nó biểu là không có nhỉ hix:( dối cả sư huynh , :-w alo^ alo^
thế ny nó là ai thế Vân ơi ???

chip_coi_90 said:
em biet ne` ny ban y' la` lo*p` truong lop D2 hi`nh nhu* te^n la` Duong ( sorry em ko hieu sao ko viet dc TV moi nguoi ra'ng ma` hieu nha) :D
ừ phải bật vietke lên em ạ anh cũng thế này khổ quá cơ
kin cưa được cả lớp trưởng cơ à , thằng này giỏi :))=))
chip_coi : bùng học nhớ >:)>:)>:) chiều nay được đi học rồi :((

medusa

hum nay dc nghi? hoc them
co vai` dong vit' cho papa moi : " bo' a` , con cam? on bo' vi` nhung~ suy nghi~ bo' danh` cho con . oai` . nhung du` sao bay gio bo con minh` la` bo con tot ngen , con noi' gi` chac ' bo' cung ~hiu ?
oai` trong hum nay bo'mac cai ao' do' ok ra phet bo' a . the nhe' con chao` bo'

chip_coi_90

boy_co_don_892004 said:
ừ phải bật vietke lên em ạ anh cũng thế này khổ quá cơ
kin cưa được cả lớp trưởng cơ à , thằng này giỏi :))=))
chip_coi : bùng học nhớ >:)>:)>:) chiều nay được đi học rồi :((
o* anh T bu`n cuoi ko phai bu`ng hoc ma` thay bi o^m' nen dc nghi:))

chip_coi_90

medusa said:
hum nay dc nghi? hoc them
co vai` dong vit' cho papa moi : " bo' a` , con cam? on bo' vi` nhung~ suy nghi~ bo' danh` cho con . oai` . nhung du` sao bay gio bo con minh` la` bo con tot ngen , con noi' gi` chac ' bo' cung ~hiu ?
oai` trong hum nay bo'mac cai ao' do' ok ra phet bo' a . the nhe' con chao` bo'
bo' na`o thia' V o*i ho*` tao cu' tuong phai la`m 1 tiet tu* tuong? cho bo' ma`y hoa' ra mi`nh lai " lo bo` trang ra(ng " ho`:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000