:::D6 ZONE:::

the leave

Member
:):):) có rì đâu mu`, HA chỉ hỏi lại zay thui, căn bản có người khen h thiệt mu`:)
mà H là mod mà bài vừa rồi là câu bìa nha' >:) >:) :)

:">:">:">:">:">...chòi...bắt bẻ nhau thía..:(:))
Ai khen ai khen:>:>:>..lại bảo HA đi:(:)))
Hum nay HA duoc nghi? hoc mo`....thia ma` ko thuc hien luon ke hoach:(:)

the leave

Member
HA khen thi nói lam j, cha nhe lai tu nhan voi H la HA khen day ah`, :">chit :">
ua`, nhi? sao ko thuc hien luon nhi?, HA ko nghi ra, sao H ko bao?:(

the leave

Member
A.trùn h này mới hỏi thăm, đến bùn:( nhưng thui, có vẫn hơn ko :) bọn em thi bthg, mong la đc vào anh a., sao anh ko đến cổ vũ, có lòng thì cứ đến chứ anh, cần j bọn em fair bảo ;):)

the leave said:
A.trùn h này mới hỏi thăm, đến bùn:( nhưng thui, có vẫn hơn ko :) bọn em thi bthg, mong la đc vào anh a., sao anh ko đến cổ vũ, có lòng thì cứ đến chứ anh, cần j bọn em fair bảo ;):)
nhưng anh có biết giờ đâu mà :(:)(( tối qua không ol không hỏi được mà :(:)(( alo^ alo^ chán quá , chiều đến thì xem được phần chào hỏi cảu mấy lớp khác phải đi đón bạn không được xem nữa , lúc đến thì đã xong rồi nản quá :(:)((alo^ alo^

Việc nó qua òi giờ mới chống chế...ai bítttttttttttt thực ra là thía nèo>:)>:)>:)
@HA: ừa...H cũng quên xừ đi mất...mà thật ra...tại hum nai đầu óc cũng để đi đâu í:):):):)

soi_hoang_g5d4 said:
Việc nó qua òi giờ mới chống chế...ai bítttttttttttt thực ra là thía nèo>:)>:)>:)
@HA: ừa...H cũng quên xừ đi mất...mà thật ra...tại hum nai đầu óc cũng để đi đâu í:):):):)
ai bíttttttttttttt để ý cái gì chứ :)0=)) đầu óc để ở trong nhà rồi mừ alo^ alo^
qua rồi nhưng vẩn phải nhắc lại

soi_hoang_g5d4 said:
Nhắc lại làm giề...anh làm như anh đến thì sự thể nó khác không bằng í:))=))...ai bítttttttttttttt
cái đấy thì ai bít được đấy nhờ hehe , phí không được xem các em thi :(:)(( công nhận phí alo^ alo^
Mà bọn em thi hát à , bài gì thế ?????

soi_hoang_g5d4 said:
Ăck...ko "giun" thêm thì thoai=))=))=))=))...mờ Hoa đứng trên tầng 2 nghe bập bõm cái bài lớp ca của D6...hay HA chép lời lên đi:):):):)
làm gì mà run thêm cơ chứ , đến cổ vũ chứ đến làm gì mà bảo run , nhờ HA nhờ hehe
H : cấm đá đểu :-w:-w:-w alo^ alo^

soi_hoang_g5d4 said:
Mới vòng sơ khảo thôi mờ...nếu vào được vòng sau chắc chắn là fải đầu tư thêm òi;);)
@Trùn: ai đá đểu:p:p
lại không đi mở trang trước xem có đá đêyr anh không hả ? hix:9 dạo này là đá hơi nhiều đấy cả bên làm wuen với 04-07 nữa , cứ cẩn thận spam đang chưa có húng thôi , để cáu là em mệt đấy :))=)) hiểu chưa :D:D alo^ alo^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000