:::D6 ZONE:::

chiplove_skate

co^ hai? thi ko con gi` de? noi' roi` ..................nhung ma` co' 1 co^ giao' nhu* the' cung thu' vi' lem ' dung ko D6 ????^_^............chu nhu* co^ Hoa "nha` minh`" thi` ..............hix hix x

medusa

DanteXXL said:
:-< Chỉ kịp nghe bà Hải lói nà cô phải đi cong tác hết HK I =)) Nghe thế xong nà em biến luôn. =)) Cũng chỉ kịp gặp Mr Oánh có 2 buổi há há >:)
kinh thật giờ không học d6 nói xấu d6 ah`? mà ấy cấp 2 học ngô sĩ liên ah`??
d6 thi MC mà nhưng không đc , hôm nay sáng đến trường thấy các bạn thi MC rấm rộ lắm , sẽ cố gắng ở thi vẻ đẹp học sinh . hehe:)

medusa said:
kinh thật giờ không học d6 nói xấu d6 ah`? mà ấy cấp 2 học ngô sĩ liên ah`??
d6 thi MC mà nhưng không đc , hôm nay sáng đến trường thấy các bạn thi MC rấm rộ lắm , sẽ cố gắng ở thi vẻ đẹp học sinh . hehe:)
sao em đén mà không vào thế , vui lém hì hì
Mà thi thanh lịc thì mỗi lớp mấy người ???? đang định thi mà không biết thế nào :D:D alo^ alo^

linhvip_lachip_D6

Sáng nay L ko đi xem,thế nào,LT cả BT thi thế nào?? Nói có nhanh như gió ko zay:>:)) Mà lúc sáng D6 có những ai đi xem chả thấy rủ j` cả:( .T2 ko bít lớp nào chào tuần mới đây nhey? khíp tuần trc' 11D6 làm thật hoành 'choáng' :D.Lớp mình cố gắng nối típ các anh chị như thế nhé >:) :p :">

linhvip_lachip_D6

Oạch đc nghỉ ah.Sao đc nghỉ đấy >:) Hehe.Lâu ko đi ăn, chơi với nhau hay đi chụp ảnh hôm đấy đi ;) Chứ thấy bên D4 5g chụp nhìu thèm wa' =p~B-)

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...chụp đê chụp đê...ăck...nói đến chụp...hết tiền òi:(:)(:)((
Mờ cóa thiệt là dc nghỉ ko:(:)....ai bítttttttttttttttt=))
công nhận âi bíttttttttttt chắc là HA bít
HA : pm đi nào alo^ âlo^
Hoa : bỏ ngay cái đấy đi nhớ ( cái gì tự biết )
Linhkotex : thế mà không đi

medusa

chính xác rùi đó , hôm wa đi tập mà nên có rủ ai đâu . hôm nay đang bi sưng mắt đây , đau wa . hu hu
mọi ng` giờ này ở lớp học nghề hết rùi bùn ghê cơ

soi_hoang_g5d4 said:
Mai thứ 3 òi đấy...thía rốt cục là cóa nghỉ ko:(:(...à thế D6 thi HSTL vào ca nào:)
theo thông báo chúng tôi mới nhận được thì thứ 4 này không ai được nghỉ cả , vì vậy mong mọi người xem lại lịch thông báo đề phòng tôi tung tin lừa mọi người ,
D6 ai thi đấy , mà sao mỗi lớp có vài người mà phải chia linh tinh thế , cứ thi chung các khối cho vui chứ nhi? alo^ alo^

the leave

Member
=)) bo tay anh trùn :))
thứ 4 đc nghỉ roài, sương we' :D nhưng ko bít có đc đi chơi ko đây :) ko bit khối sáng có đc nghỉ ko nhỉ :-/, H có đc nghỉ ko? thông báo j chưa?
@A.Trùn: lớp em co Vân, lớp Trưởng va bí thư thi a. :)
mọi người cổ vũ nhá ;) :)

Hờ hờ hờ...HSTL=học sinh chức tước:)):))...toàn thấy dân cán sự đi thi thía nài thì cam go fải bít:))
@Trùn: hâm...đang hỏi thứ 3 cóa dc nghỉ ko...mờ thui...hum nay thứ 3 òi này..vẫn fải đi học như bt...thía mình mới fải long đong lận đận dậy từ 2h sáng để làm Văn:(:)((
@HA: thứ 4 bọn Hoa thi ca 12h...nên chắc là không được nghỉ:(..còn fải ktra Hóa 1 tiết nữa:(:)(:)((

the leave said:
=)) bo tay anh trùn :))
thứ 4 đc nghỉ roài, sương we' :D nhưng ko bít có đc đi chơi ko đây :) ko bit khối sáng có đc nghỉ ko nhỉ :-/, H có đc nghỉ ko? thông báo j chưa?
@A.Trùn: lớp em co Vân, lớp Trưởng va bí thư thi a. :)
mọi người cổ vũ nhá ;) :)
thứ 4 ngày gì mà được nghỉ hả HA , ai bảo nghỉ thế , chẳng thấy tin tức ở đâu thông báo cả , ai bítttttttttttttttt
ơ thòa nào hôm qua thấy Vân với mấy bạn cạnh cái cô gì , cô ý nói cái gì ý , hình như bàn về học sinht hanh lịch :D:D:D
Hoa:làm văn cố lên nha , hey ;) alo^ alo^

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...HSTL=học sinh chức tước:)):))...toàn thấy dân cán sự đi thi thía nài thì cam go fải bít:))
@Trùn: hâm...đang hỏi thứ 3 cóa dc nghỉ ko...mờ thui...hum nay thứ 3 òi này..vẫn fải đi học như bt...thía mình mới fải long đong lận đận dậy từ 2h sáng để làm Văn:(:)((
@HA: thứ 4 bọn Hoa thi ca 12h...nên chắc là không được nghỉ:(..còn fải ktra Hóa 1 tiết nữa:(:)(:)((
LOp' chi. ga`n nhu cha? co' ai chuc' tuoc'! ai co' kha? nnag thi` di ! ^^ co^ chu nhiem tam ly' ma` :D

Hờ hờ hờ...thía thì lớp chi. sướng quá òi còn gì...
Sáng nay D6 tổng duyêt. kỉu rì mờ...chòi...lai có cả biển cấm vào thía ko bít:))
@Trùn: thi Văn rì:-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000