:::D6 ZONE:::

DanteXXL

:-< Tui ko ưa những ai có chức có quyền ( - 1 sô trường hợp =))) ...................................................................................................................... Đc bao nhiêu tiền ùi nhờ?? >:)

the leave

Member
X( X( vừa mới vào lại topic đã thấy thế này rùi, ko còn hứng post bài nữa :( , mod ma cũng câu bài đc, đề nghị tự del bài của minh ngay :)
lớp mình hôm nay chắc là ktra hình tốt chứ nhẩy ;) :D tư dưng đề hôm nay lại dễ hơn bthg :D sướng :))

the leave

Member
nghe G khen ma ngượng wa' cơ :"> :) đã nói la đề hôm nay dễ hơn bthg mu`, nên làm bai tương đối tốt :)
ma sao Giang bị hạ hạnh kiểm :-/

DanteXXL

Lớp bạn HA là thầy OÁNH dạy đúng ông nhờ?? :-< Chán! Chưa kịp học ổng buổi nào đã phải za đi òi :-< mà thui cũng tốt, ở lại D6 ko khéo mình.........................:-<

DanteXXL

Mày thì đỉnh òi!!! Tao ko có ý kiến =)) :-< Trông cái mặt thế kia mà..........Mà này, mày bùng học Toán ông Khải thì nói mịe nó với bà già đê!! Bà ý cứ hỏi lớp trưởng là mày có chăm đi học ko, bắt nó nói dối mãi ức chế VCL.............................

DanteXXL

the leave said:
đúng rồi ban VL a., nhưng mà ấy vừa nói thế là sao????? ở lại D6......:-/
Ở lại D6 h này ko khéo tớ :? :? :? òi :-< Có thế mà cũng hổng hiểu :-< Mới vào đầu năm ông Oánh đã cho mình thấy đc trong lòng 1 sự căm ghét khó ó ó ó.............tả :-< Ở lại chắc mình nhảy từ cửa sổ tầng 1 xuống đất chết luôn òi :-<

Ặc...VL ko nói Hoa lại cứ nghe là Ánh chứ...í mờ Oánh hay Ánh:(:)):)):))....chắc là Ánh chứ đúng ko:):)
Mai D6 có ai thi MC ko nhở:)...ko nhớ nữa...nếu có ai thì cũng chúc người í thi tốt nhá:)...kém D4 tí cũng được:>:>>:):)):))

DanteXXL

:-< Chỉ kịp nghe bà Hải lói nà cô phải đi cong tác hết HK I =)) Nghe thế xong nà em biến luôn. =)) Cũng chỉ kịp gặp Mr Oánh có 2 buổi há há >:)

D

DoanTrung_D6_cva

Guest
pà Hải còn tâm lý chứ còn ông Oánh ko chấp nhận được dạy chán lắm roài

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000