:::D6 ZONE:::

the leave

Member
y j hay ko ai bit dc ha may ;)
tao thay nik may tu toi wa nhung bay h moi post bài :p welcome nha':) nhớ vào D6 post bài nhìu vào nha' ;)
@Vân: bay h may cau nghe thuat gom nhi? :D ;)
@A.Trùn: chi thi sao ha? anh;)

Love(*v*)is(*v*)viP said:
thoi ko viet o day nua.anh oi vao a2 viet bai de...hix.gi ma co dung 13 trang,chang bu o day
hờ hờ , thấy anh spam khủng quá , ai cũng mời mọc thế này , ngại quá cơ thôi sang đấy chơi tí vậy , không em ý bảo mình không nể mặt em ý :D:D:
Chi : anh đá đâu em đá anh thì có hehe khoc nữa đi em :D:D:
HA :chi à , nhìn trên biết mà em :D:D:D , hôm trước còn del bài anh nhớ :(:)((

the leave

Member
A.trùn thù dai nhỉ ;) :D nhưng anh co công nhận là bài đó là anh câu ko hử :) công việc ra công việc anh a., thông kủm :D
@phương: câu khách thế là ko tốt nha' :-w :D
@chi: may dao nay cung tap tanh cau bai hu :-w :))

the leave

Member
con này câu bài kinh wa' cơ, hôm nay topic lớp minh mà bị del một loạt thì nọc may ra bắt đền nha' :))
A.trùn là anh tốt mừ, ko thù oán với ai bao h đâu chi a., đúng ko anh ;) :D ma anh cau vua thui :-w

chip_coi_90 said:
sáng nay đi học thêm đcj thầy bổ trợ cho tí kiến thức rùi ( nói thế chứ chả hỉu làm ntn đây)
lớp 10 học hình gì nhờ , quên béng rồi :D:D năm ngoái mình học Hình đỉnh phết năm nay lười học quá nên phong độ hơi giảm sút :D:D
có gì không hiểu hỏi anh anh nhắc cho :)) alo^ alo^

the leave

Member
bo tay mày Phương ạ, post bài mà cũng kêu mệt :D ;) the ko bit nhung ai spam gioi thi the nao nhi?, ko bit co met ko ;) A.trùn nhở ;)
@Chi: chiu cho tao muon vo xem on j nha' :)

the leave said:
bo tay mày Phương ạ, post bài mà cũng kêu mệt :D ;) the ko bit nhung ai spam gioi thi the nao nhi?, ko bit co met ko ;) A.trùn nhở ;)
@Chi: chiu cho tao muon vo xem on j nha' :)
lại đá anh rồi , " yêu " thế nhờ , giờ anh sửa rồi mà chẳng câu bài nữa đâu , chán rồi :D:D hờ hờ
Phương : em mới có thếmaf mệt không hiểu anh ngày trước nó ntn nữa hix:( 31 bài /ngày alo^ alo^

chip_coi_90

phương : đừng câu ( cả khách lẫn bài) ở box lớp tao nữa chào hàng thì vừa vừa phai phải thui ai chả bít con gái A2 ......( tự hiểu nhờ HA nhờ)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000