:::D6 ZONE:::

DanteXXL

Hix!! Hum nay vừa nhìn đề Anh đã thấy choáng nặng :( :( :( ngồi đần mặt ra đến....5' =)) =)) Thế xong rùi là.....NGON!!! :D :D >:) >:)

linhvip_lachip_D6

Ai cũng đi thi nhở.Linh cũng thi 1 môn khó đặc bịt:D thi ngủ.Hehe.Ơ mà cái bạn Linh này chưa bít à nha.Bít mỗi 3 boy lớp D2.Hehe.Như thế là có 3 Linh trong box này.Mọi người nhớ rõ tên còn gọi đấy.Hihi
@HA:Thằng Ninh m.. vào đây là nguy cơ bị chị iem mình dìm rất cao >:) =))

DanteXXL

Chậc chậc!! Bạn TLinh mới chỉ biết mỗi phần nổi của boi D2 thui :D :D toàn phần "xá xâu" thì phô ra hết >:) >:) Phần chìm thấy mất mặt cho D2 wá nên bi h mới "hạ sơn" ra mặt =)) Mấy lần vô box D6 toàn đọc ko hà :D

the leave

Member
nghe bạn LinhD2 nói kinh wa' nha. thế phần chìm của D2 nó thía nào zay?;) :-/ mấy lần trc tòan đọc thui h ko nói đến nữa nhưng từ nay vao D6 la fai post bai nha', ko co kỉu đọc ko đâu>:) :D

the leave

Member
khiep wa' H ui, HA hỏi để bit thui mu`(thế ý H là j đấy, chị em mới nhau ma nói thía hử, méc anh trai:p)
mà sao ko thấy bạn LinhD2 trả lời nhỉ :D :)

Hô,lâu lắm không tham gia,box lớp mình trông khá phết nhảy.Lớp mình có những đứa nào là member của 4rum roài?

the leave

Member
chai` oi! nói bemap vào pót bài thì cũng fai có nội dung tí chứ:D ai lại hỏi môt câu....khó trả lời thía này :D
xem nèo, lớp mình hình như có YChi, Vân, HA, ĐLinh, HLinh, Bemap, còn ai nữa ko nhỉ :-/ ...ah, còn lớp trưởng , Phúc nua chứ, nhưng sao thấy ít vào box lớp mình wa' zay bùn ghê :( :((

trungvb

Moderator
=)) =))
DanteXXL said:
Chậc chậc!! Bạn TLinh mới chỉ biết mỗi phần nổi của boi D2 thui :D :D toàn phần "xá xâu" thì phô ra hết >:) >:) Phần chìm thấy mất mặt cho D2 wá nên bi h mới "hạ sơn" ra mặt =)) Mấy lần vô box D6 toàn đọc ko hà :D
=)) =)) =)) ...cái loại mày mà là..=)) =)) ...thôi taoo kô nói nữa sắp chết vì vỡ bụng rồi đây...
mà thằng G thi Anh...=)) =)) ...chết roài hử
"thế là chị Giang rụng môn anh rồi "(nhạc bài chị tôi)...3 con 0///thật là nhục nhã...chép bài tao mà cũng để bà ý phát hiện....làm tao bị trừ điểm cả thằng ôn L V~ nữa,....bức xúc quá h mới nhớ ra,...xả nhờ ở D6 cái..X( X( X(

linhvip_lachip_D6

Hix.Đề nghị bạn chìm D2:D(gọi thế cho nhanh,hehe nhìu Linh wa')lần sau vào thì fải chào hỏi mới đc đi ra;)Chứ ko fải mún vào là vào mún ra là ra đâu nhé>:)Hihi
Trubg cả G thi Anh cơ ah.Ghê nhỉ >:).Xả nhờ cơ ah.Đừng tg là bạn rể mà thích lộng hành nhé:))

medusa

ặc !!! chết luôn nhìn cái avartar tưởng TRâu , hóa ra là ng` mình k biết
hix
thế hôm wa Hoa làm bài thía nào
thấy d4 thi địa ra mặt đứa nào cũng nhăn nhó :)

medusa said:
ặc !!! chết luôn nhìn cái avartar tưởng TRâu , hóa ra là ng` mình k biết
hix
thế hôm wa Hoa làm bài thía nào
thấy d4 thi địa ra mặt đứa nào cũng nhăn nhó :)
anh thi địa rra sớm nhất trường :))=)) alo^ alo6 vẽ xong biểu đồ anh ra luôn

medusa

siêu ghê cơ . ma` tin mới nè bạn CHâu d4 đang tăm tia một boy d6 , tại boy đó mà hôm wa châu nhà ta lam sai câu 2 đề sử , =))=)) kinh không?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000