:::D6 ZONE:::

trungvb

Moderator
theshadow said:
bố cái thằng suốt ngày tự khen mình:)):)):))
D6 thi Anh là thi hệ 3 năm hay 7 năm thía???????
nói chung là trường hợp mày bị xóa 3 con 0 tiếng anh là điều không thể đâu....=)) =)) a=)) =))
may mà tao không mắc nợ mss Nhân....:)) :)) ...kô chắc tao cũng thi anh mất,,=)) =))

the leave

Member
@Giang: D6 thi tiếng anh la thi hệ 3 năm thui, nhưng hỏi làm j thía:D mà lần sau vào D6 câu bài vừa thui nhá :D
@Trung: tự nhiên bon chen vào nói=>ko hỉu j luôn :D, mà sao vào box D6 mà lại nói chuyện D2 thía :| :)

linhvip_lachip_D6

Hehe.Sau 1 ngày ở nhà, đi học vẫn vui hơn nhìu ;)Hôm nay 4t.Tiết nào cũng fải cười chút ít.Khìkhì.Nhưng bùn cười nhứt là tiết sinh đc thực hành .Thí nghiệm thứ nhứt là cho nc' vào cốc đựng rong đuôi chó rồi úp cái fễu thủy tinh chứa đầy nc' vào.Cái fần úp fễu hơi bị khó đấy nhưng chuyên nghiệp là Chi còi úp fát đc lun(nghe như úp sọt ý nhở :p)Xong rồi chiếu đèn vào xem nó sủi bọt.Trong 4 tổ thì tổ mình sủi nhanh nhất(Thực ra là bọt khí=))bọt giả ý mà chưa đúng yêu cầu)còn các tổ khác thì ngồi chờ mãi ko thấy.Thế là Vịt Anh tổ 1 chạy ra hỏi :này tổ này cho viên sủi vào ah hay sam mà sủi ghê thế=))Pó tay.Thí nghiệm thứ 2 mới hay về hô hấp ý mà.Cô cho mỗi tổ 2 con dế cho vào trong bình rồi bịt kín 1 đầu ống lại(đại khái là thế,tả sơ sơ thôi nhé,cái này ko quan trọng)Tổ mình 2 con yếu cứ thoi thóp thở.Bên tổ 1 thì 2 con oánh nhau như đúng rồi ý.Tổ 4 =)) có thằng Linh béo ngồi nhìn làm lun 4 tập fim về 2 chú dế abc abc>:)=))Chết cười.Rồi đến lúc thả ra tg nó chết rồi ai ngờ chạy như điên.Mình bảo 2 con này láo giả vờ chít thế là thằng Minh cùng tổ bảo:ko fải đâu đấy là nhờ Minh hô hấp nhân tạo cho đấy.Haha.Thế là xong thu dọn đi về.Hết:D.
Chắc mọi người đọc thấy bt chứ Linh thì bùn cười lém.Hihi.Thông cảm chắc đến lớp sau 1 ngày căng thẳng nó thía:p :D

Hí hí....hay quá còn giề:):)):))...thí nghiệm sinh lớp H ko được mó tay mó chân gì vào hết:(...cô làm cho hết òi...chỉ việc lên...đếm thoai:(...nhưng mờ cũng bùn cười lắm lắm...vì trước khi xuống thực hành thèng Gà cứ rên rỉ..."chòi...tui không muốn thực hành mờ cứ bị bắt">:)=))...còn không được làm thì nghiệm hô hấp...vì...không có...chim=))=))(đấy là bọn con gái bảo thía:)))

chip_coi_90

linh_cong_tu_d6 said:
Công tử vào đây chào cả nhà,.,,
ặc công tử cái nỗi gì thế hả mày có mà "Linh mọi" thì có( biệt danh mà G5D6 hay gọi nó mà bi giờ là cả lớp gọi ) =)) bi giờ mới online nên em có ý kiến hơi muộn mong mọi người thông cảm . :)) :)) :))

linh_cong_tu_d6

ac ac Chi oi* sao mai` ac' thê'!!! cu*' noi' biet^. danh. cua? linh kot3x ra thê' nhi????he he he>>> ko fai? biet^. danh cua? em dau^ cua? linh dây' !! kot3x Linh tha loi^~ cho tao vi` tao noi' thât nhe'>> ha ha

linhvip_lachip_D6

Thằng mọi kiaX( Tao đã đụng chạm j` đến mày đâu.Đc ném.Mọi người ơi bây h` có nói j` thì cứ gọi nó là mọi còn Linh vẫn là kt:D.Như thế cho đỡ hỉu nhầm pà con nhé>:) Hehe

linh_cong_tu_d6

ac ac!! xin pa` kon dung*` co' ma` nghe loi*` xang(` bay^. cua? ten^ moi. kia!! han(' ngôi` trong lop*' suot^' ngay` lam? nham? y' ma`!! he he!!! mai em den^' lop*' se~ giao' duc. moi. hon* !! mong co^ bac' qui' vi. anh chi. bo? qua' a.

the leave

Member
hai linh thui nho. thang linh kia tao da bao la may lam an cho can than, cau vua thoi ko den luc bi treo nik thi lai kho, da noi roi ma.
linhkt oi, sao may ko viet nhat ki lop tiep de;):)

linh_cong_tu_d6

chai` ui!! em the^` co' chua' la` tu*` hoi^` hca em sinh em ra! me. em de? em ra la` em chua8 bao h nhin` thây' hay so*` vao` cai' day^' ca? !!! oan cho em qua':(( :(( :((

linhvip_lachip_D6

Mọi kia.Chị đã bảo chú là fai? ngoan cơ mà.Náo thật.Chị đặt tên thế nào thì fai? nghe theo chứ.thôi ko nói nhìu.nhở mọi nhở:))
Hihi.Hôm nay 3t chả có j` đáng nói:D.Ko có vụ j` hay.Hehe.Ah hôm nay mình đc khen nhìn hiền :">:">=))Hehe>:)
@Moi:cai day la cai j`.Thang nay vit tieng viet di.Ngu the

the leave

Member
:-O ai khen may hien the linh :-/
de tao viet lai tinh hinh lop zay:d
D6 minh hum nay hoc 3t cung ko co j de noi nhi? ah`, tiet dau ktra toan moi nguoi lma bai thia nao? con 2 tiet anh thi bthg. Hum nay minh dc 9d suong :D

the leave

Member
Giang oi la Giang, ko doc o trang truoc ah`. D6 co cai Van thi Su cung fong voi Trau nha may day:) dinh hoi j ah`:)
@moi: lop minh cha 4 dua thi Su la j? da ko bit thi dung lanh chanh em a.>:) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000