:::D6 ZONE:::

linh_cong_tu_d6

anh truong*` noi' the^' la` lam` thang(` em nay` đau rui`>> hum qua thi ly' >> nhin` de^` kho' qua' , hca? hieu^? j` luon^>>> thang(` em dung*' day^. nop^. giay^' trang('>> đau we':(( :(( :((

DanteXXL

Bạn HA hỏi gì í nhở?? Phần chìm này đã từng ngồi ở D6 rùi đấy :D =)) Chắc tại bạn ko để ý thui >:) >:) Chậc chậc :D

DanteXXL

Mtả làm sao bi h nhở??? >:) >:) >:) Cứ từ từ rùi tự bạn HA sẽ phát hiện ra :D Nói ra mất hết cả................................mất >:)

linhvip_lachip_D6

Úi :O:O Uh đúng rùi.Hồi đầu năm có 1 bạn đã ra đi :"> :))Hix.Chìm ơi là chìm Linh đã sợ người khác bắt lỗi là 2b hoặc 2g nên mới nói 'Nếu' mà :(Linh ko nghĩ là Chìm nói câu đấy đâu mà nghĩ đứa khác >:) :D
@Linh ct=)) Hỉu thế nào thì hỉu: =)) chêt cười.Mày với anh Trg thân nhau nhỉ ;)).Tình anh em chúng mình >:)

DanteXXL

=)) Nhưng đây là chuyện về "con em chúng ta" sao lại để đứa khác nói nhờ?? >:) >:) Thông gia thì phải tự bàn với nhau chớ?? =))

the leave

Member
kinh wa' co, hai nha thong gia nay ra ngoai noi chuyen nha', lac de topic bay h >:) :D
@ban Chim noi luon ra di, hay la co cach nao khac de bit ve su khac nhau giua B_chimva B_noi o D2 thi bay cho HA de HA thu;) >:) :D

linhvip_lachip_D6

Uh.Hix.Cố tránh cái câu trong ngoặc kép nhé;) Dễ bị trêu lém :)) Fai? cẩn thận >:) :">Uh.Chuyện thông gia suỵt nhé ;) Hehe.Ko nói trên này nứa >:)

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Bạn HA hỏi gì í nhở?? Phần chìm này đã từng ngồi ở D6 rùi đấy :D =)) Chắc tại bạn ko để ý thui >:) >:) Chậc chậc :D
:)) :)) :)) ...ùa đúng roài thằng này chuyển từ D6 vào D2 mà././:))

the leave

Member
@T cau bai nha' :p ah`, theo nhu ban VL noi thi T la dai dien cho fan noi cua boy d2, noi mot it ve fan chim di(VD la ban VL) HA hoi ma ban y ko noi ;):D

lion_heart90

the leave said:
@T cau bai nha' :p ah`, theo nhu ban VL noi thi T la dai dien cho fan noi cua boy d2, noi mot it ve fan chim di(VD la ban VL) HA hoi ma ban y ko noi ;):D
thế HA thik hỏi về phần tử nào,, cứ hỏi rõ roài bọn tớ nói hết cho:)) :)) :))

Chòi chòi...khiếp cái bọn D2...iu nhau là thía mờ đùng cái cãi nhau ngay được...mờ bạn VL cũng dở cơ...đã bít là động chạm đến không chỉ việc chung mờ cả việc riêng roài mờ còn:>:>:>...thoai thoai...xin can...:D
Mai D6 học Thể dục hử...tiết 1 nhá:D

the leave

Member
@VL: T del bai j cau ay day, post lai cho to xem di :-/
@T: de HA doc da roi han del lai>:) :D
@H:gio ra choi tiet 1 ngay mai nha', con vu hen voi anh zai thi co j thong bao nha':D

the leave

Member
AAAAAAAAAA ko bit dau, may bai tren kia la giao luu mu`, chat chit dau ma chat chit. noi nhu mod thi bai vua roi cua mod cung la cau bai nha' X( X(
hoi hoc TD de lam j, ma hinh nhu neu tru thoi gian ko lam thi cau nay sang nay T moi hoi dung ko:-/ hoc TD tiet 2,3 sao:-/

the leave

Member
thang Moi kia, may ko fai o ngoai bom deu nha' X(
sang nay di hoc TD bi muon hoc :(( kho wa' co, may ma co ko noi j:) , ma thang Moi cung di muon sao co lai giu lai noi chuyen nhi? :-/, chac co wan tam dac biet den no >:) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000