:::D6 ZONE:::

qt_vip_a3 said:
Có gì đâu ạ!!!! Iu nhau thì ôm nhau cũng đc mừ!!!!! Bọn tui gặp nhau toàn ôm nhau mà!!!! :D Tội nghiệp 3 con pé!!! Hôm nọ bọn nó nói tưởng là nói đùa cơ ai ngờ thật!!! :( Chia buồn !!!!
.......... Nhưng hôm nay thì.......... Chào mừng bọn mày quay lại trừong!!!!( Nghe cứ như là đi xa lâu ko về trương y' nhỉ) hiiiiiii :D
ừ các em ý thường thế mà alo^ alo^
nhìn mặt mấy em dễ thương thế, ngây thơ thế mà :D:D:D ngoan nhỉ hihi

DanteXXL

Trông cái bản mẹt thèng này quen quen anh em ui >:) >:) Hình như mình nhìn thấy ở đâu rùi :| Hình như nick nó là Bu..bu... gì ý ( em quên mất ùi :D) =))

the leave

Member
coolboy chu' ấy:p ko fai thằng này ấy a., bạn thư sinh lớp tớ khác cơ, bạn ý hiền hiền:D còn thằng này thì là coldboy chứ cool j>:) =))
@A.Trun`: em ko thi j anh a., h ko mun chat nen ko onl anh a.:)

the leave said:
coolboy chu' ấy:p ko fai thằng này ấy a., bạn thư sinh lớp tớ khác cơ, bạn ý hiền hiền:D còn thằng này thì là coldboy chứ cool j>:) =))
@A.Trun`: em ko thi j anh a., h ko mun chat nen ko onl anh a.:)
ừ thế à , thế g5 bọn em không ai thi gì à ,mai rủ đi chơi đi chiều ý , sáng anh đi thi rồi hehe thi địa đấy alo^ alo^

the leave

Member
ah`, g5 bọn em có Vân thi sử a.:D
chìu mai đi chơi sao đc anh, vẫn học bthg mừ, với lại có thế em và Vân fai ở lại họp:p:) để khi khác zay:)
@A.trùn: chúc anh thi tốt nha, có giải về khao bọn em>:) :D

the leave said:
ah`, g5 bọn em có Vân thi sử a.:D
chìu mai đi chơi sao đc anh, vẫn học bthg mừ, với lại có thế em và Vân fai ở lại họp:p:) để khi khác zay:)
@A.trùn: chúc anh thi tốt nha, có giải về khao bọn em>:) :D
hả mai mà vẫn học bt à :(:)(( thằng nào bảo anh nghỉ ý nhỉ , oạch tí nữa thì toi cơm :p :(:)(( phù tí thì mai nghỉ học chết thật
Anh thi cho vui thoi chứ được giải có mà loạn à :D:D alo^ alo^

the leave

Member
thì em cứ chúc anh thía, nhỡ đâu lại có giải thì sao a.>:) :p
mà ai bảo với anh la chìu mai nghỉ, vẫn đi học bthg nha', mỗi tiết 40'. thank em đi vì nếu em ko nói thì mai anh........:p :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000