:::D6 ZONE:::

gipypy_9x

Member
medusa said:
siêu ghê cơ . ma` tin mới nè bạn CHâu d4 đang tăm tia một boy d6 , tại boy đó mà hôm wa châu nhà ta lam sai câu 2 đề sử , =))=)) kinh không?
oái oái mày oai sao lại nói trên này thía , có gì mình tao với mày bít thôi chư s:> , nhở Vân nhở :">

linh_cong_tu_d6 said:
ac ac ac ko fai? hotboy dau^ giang oi*!!!! thang(` be' day^' bt , depzai, hoc gioi? !!! anh nghi~ la` ngang co* chu' dây'>>> ko fai? lo >> he he he
thế thằng đấy có bằng chú mày không Linh hehe alo^ alo^
Hôm qua chú thi Lý hả, anh thấy chú ra sớm lém mà

the leave

Member
ai bít là có hot ko đấy, nghe như mày nói thì bạn ý cũng xứng đáng làm hotboy rồi.:D
@Giang: cứ yên tâm G a., ban ý ko mún lam đối thủ của G đâu:D

Ai bít...nhỡ 4 thì làm sao:">...mới lại đằng nào nếu không hỏi lại bị cuốn vào chủ đề "lạy chúa và thánh thần" kia thì chít à:)):))
Ừm...5 tiết hử...uk...HA ra, nếu anh Linh đến òi thì bảo chờ H tí nhớ:D...H đi học 6h kém 15 mới zìa:)

Nói chung là Trần Giang đi thi Anh làm gì cho phí công các thầy cô phôt đề thi :)) :)) :)) heheheheheh. Cu cậu ra khỏi phòng thi mặt nghệt ra . " 3 năm mới 7 năm cùng đề hả mày" :)):)) Tình hình là ko xóa đc 3 con ) đâu bạn ạ :(

=))=))=))=))...chít cười mất...bùn cười nhất là cái đoạn
Cu cậu ra khỏi phòng thi mặt nghệt ra . " 3 năm mới 7 năm cùng đề hả mày" :)):))
Chít cười...không ngờ kk mình mờ lại như thía...=))=))...thoai không sao...còn nhìu dịp, cố sau cũng dc:)

linhvip_lachip_D6

tớ mãi là bạn ấy said:
ai là bạn rể cơ , cái thằng sha đì kia có là nyêu con Châu đâu , bạn Linh có cái tên kêu quá cho tớ làm quen với , đang mún làm wen à
Ơ ý người ta nói Tvb cơ mừ:D.Hóng mà ko bít hớt;-)
Yeah.Dạo này box nớp mình vui ghê.Chào NG, thường xuyên vào box D6 nhé>:D< ;)
Mai D6 học TD.Hehe.Gặp D4.Ah mà nghe tin C ấy ấy.Hơi sock >:) .Cần nhờ vả j cứ nói nhé.Đây pà mối hơi bị mát tay =))

trungvb

Moderator
tớ mãi là bạn ấy said:
ai là bạn rể cơ , cái thằng sha đì kia có là nyêu con Châu đâu , bạn Linh có cái tên kêu quá cho tớ làm quen với , đang mún làm wen à
bố cái thằng nay nó coi Châu là mẹ nó hay sao mà đi đâu cũng Trâu với chó...=)) =))

DanteXXL

Thế bà mối kể chiến tích xem phá hoại đc bao nhiu đôi òi ra xem nào??? Để nhỡ mai sau có gì thì con tớ còn nhờ vả =))

linhvip_lachip_D6

Oài>:) Sao lại nói thế.Vừa mới hành nghề mà đã nói người ta thế rồi.Chẹp chẹp.Đã thế mai sau con ấy tìm thì.Ý, cho hỏi con ấy là zai hay gái đấy.;-) Có khi mình chả fai? kím đâu xa xôi,vừa làm bà mối vừa thông gia lun:"> Hehe.Nếu như con ấy là boy còn con tớ là girl(ngc. lại)Fai? nói rõ thế ko nhìu người xoi mói bắt lỗi :p ;-)

DanteXXL

Thế nhỡ cùng dzai hoặc cùng G thì làm thế nào?? >:) >:) Cho con bạn TLinh đi chuyển đổi GT nha >:) >:) Ukie?? =))

the leave

Member
khiep wa co linh oai, sao may voi ban h ko.........luon di =)) do fai cho den doi sau >:) (tao dua thui:p)
@ban LinhD2: sao chua tra loi cau hoi cua to :) doc trang truoc di roi tra loi:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000