:::D6 ZONE:::

xXx_HoangZBK_xXx

Ôi zoi`.Con này lại hư rồi.Chẹp chẹp.Thế là ko đc đâu nhá Linh.Vào trg` Chu fai? khác chứ.Chơi bời j` nữa.Mà tao tg? mày khoe dạo này mày ngoan hiên mà.Hix ngoan thế này đây.Con hâm.Thui.Lần sau sữa chửa nhá;)Mong là mày về ko bị nàm sao:| :|

Í, thư sinh mờ cũng bị nhắc hử:-/...hay là bị đứa nào câu nên mới bị nhắc:)):))...chòi...khổ thân bạn í:)):))...í sao lại hom nay?...hum nay la` chu? nhat mo`:(:)

medusa

ban thu sinh c`on quen huy hieu doan` nua~
thay' bao? ban y choi bong' ro? hoi sieu mot chut. dc cai' len ro? chinh' xác hon V :p
trong mat cuNG~ hien` hien` mu` ..... noi;' the thoi k H lai xong sang d6 thi` chit' =)) =))

Chòi...sao mờ fải xông:D...hỏi thì cứ hỏi cho bít vậy thoai chớ H có muốn sơ múi gì đâu>:):)):))...hum nay Linh với 2 cái Chi nghỉ học nhở:(...

medusa

uh` hum nay bon no nghi? thay' to? mi`nh trat tu han? nhung thay' bun` ghe co
hix:( lúc ra xếp hàng có mỗi mình mình trơ trọi đứng đó , bùn ơi là bùn

medusa said:
Ha ở trong lớp trực nhật đứng ngoài đó cô đơn ghê hix, chả bít làm gì ngoài nhìn bọn nó . :((
úi thế lần ssau êm nhắm mắt vvào đỡ phải nhìn :D:D
khổ thân 3 em quá nhất là ...............................2 em còn lại :))=)) alo^ alo^

medusa said:
eheh ôm một lúc không hết đc 3 đứa ôm từ từ vậy , nhớ như nhớ ... thế này
khiếp gì mà nhớ như kiểu nhớ người yêu thế :D:D mới có không gặp nhau 5 tiếng thôi mà đã thế này là phải xem lại rồi :-? alo^ alo^

Chời...... Amen
Chẳng nhẽ các em này lại giống lớp mình àh????? Amen
Chắc chỉ khác là lớp mình đồng tính nam, còn đây là............... Amen Tội lỗi tội lỗi.....

qt_vip_a3

Có gì đâu ạ!!!! Iu nhau thì ôm nhau cũng đc mừ!!!!! Bọn tui gặp nhau toàn ôm nhau mà!!!! :D Tội nghiệp 3 con pé!!! Hôm nọ bọn nó nói tưởng là nói đùa cơ ai ngờ thật!!! :( Chia buồn !!!!
.......... Nhưng hôm nay thì.......... Chào mừng bọn mày quay lại trừong!!!!( Nghe cứ như là đi xa lâu ko về trương y' nhỉ) hiiiiiii :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000