:::D6 ZONE:::

Hờ hờ hờ...bạn Linh tự nhiên quá cơ...cho một câu như đúng òi í..người ta chơi Ai là triệu phú có 4 phương án mới cần 50/50...đằng này, có mỗi 2 phương án mờ cũng chơi chia nửa thía...chòi=))=))...nói làm giề:)):))...mờ công nhận là fải để các bạn í tự nhiên;), lanh chanh là hư nắm, nhở Ninh nhở;)=))

the leave

Member
@H: tu nhien H noi 50/50, HA ko hiu j ca? :-/ noi ro ra xem nao :D
@A.Tien: anh bon chen that day, H moi hoi ti thui ma anh :) anh fai tin H chớ :)

Chòi chòi...HA giờ kinh nhở...cho lời khuyên tùm lum:D...
Hờ hờ hờ..H tưởng đang nói chuyện của HA mới..í í:D:D:D...ra là nói chuyện bạn "thư sinh" hử:>:>:>
Còn cái vụ 50/50 là cái vụ hum nọ H bảo HA í, cái vụ Linh thanh minh xong...đấy đấy:)):))

theshadow

Member
hum nay ngu quá lại vào trường,bọn chóa D6 quây mình như đúng roài,mà mấy bạn nữ thấy chết mà ko cứu,khổ thân tui we'

the leave

Member
@H: HA kinh j dau mu` :"> chi la noi zoi anh tien de ko nghi ngo H iu wi' thui mu`( hum nay dien dien roai:)))
@Giang: da vao hoi an vat dnag ki chua? bao la sang nay dang ki mu`:) moi ca ai bao vao D6 lam j, boy D6 thi.....ko con j de noi. ma co thay ban Giang keu kiu dau ma ra giup :D

theshadow

Member
ko sao,anh cân tất:)):))quân tử trả thù 10 năm chưa muộn:)):))
mà cứ lúc nào gặp Linh kotex lại thấy hỏi trung,ko bít có việc ri`:)):))

linhvip_lachip_D6

Óe.Sao điêu thế Giang,lúc nào gặp cũng hỏi Trung :-s Đấy là L hỏi hộ cho ..(tự bít)hehe.Đừng hỉu nhầm.Chẹp Chẹp.Quả thực hôm nay L muốn cứu Giang lém nhưng mừ cái quả bóng của Giang điep wa'( của Châu hử;-) )Nên cũng mun' bọn con zai cướp.Hehe.
Ôi zo*i` ơi.Hôm nay thật nà bùn.Đời iem cô lịu:(( Nhớ D6 1 ngày:(

theshadow

Member
àh quên dạo này có tật đãng trí,bạn Linh nói mới nhớ:)):)):))mình lại cứ nhầm,đến lớp thằng Trung suốt ngày khoe vợ tao ở D6 ý:)):)):))

linhvip_lachip_D6 said:
Óe.Sao điêu thế Giang,lúc nào gặp cũng hỏi Trung :-s Đấy là L hỏi hộ cho ..(tự bít)hehe.Đừng hỉu nhầm.Chẹp Chẹp.Quả thực hôm nay L muốn cứu Giang lém nhưng mừ cái quả bóng của Giang điep wa'( của Châu hử;-) )Nên cũng mun' bọn con zai cướp.Hehe.
Ôi zo*i` ơi.Hôm nay thật nà bùn.Đời iem cô lịu:(( Nhớ D6 1 ngày:(
thôi đi xin chị lại chẳng suốt ngày hỏi Trung còn gì nữa :))=))=)) lại bảo sai đi alo^ alo^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000