:::D6 ZONE:::

chip_coi_90

làm wen á anh . vô tư đi anh ơi nhưng mà đã có BX rùi mà anh còn mún làm wen à . mà sao lại bít lớp em có bạn tên Linh?????????

Hờ hờ hờ...anh Trung oai hơi bị hoành tráng nhá...nói nghe như không btí bạn Linh là bạn nèo í=))=))
Hum nay....sau bao nhiu đêm thao thức trằn trọc thương nhớ..ặc ặc=))...cuối cùng cũng đã gặp được D6:*=))...chả bít lúc Hoa chạy ra um chầm lấy HA mọi người có nghĩ gì không nhở:">:">...mờ kí chuyện mún kể í là chuyện gì:D

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...anh Trung oai hơi bị hoành tráng nhá...nói nghe như không btí bạn Linh là bạn nèo í=))=))
Hum nay....sau bao nhiu đêm thao thức trằn trọc thương nhớ..ặc ặc=))...cuối cùng cũng đã gặp được D6:*=))...chả bít lúc Hoa chạy ra um chầm lấy HA mọi người có nghĩ gì không nhở:">:">...mờ kí chuyện mún kể í là chuyện gì:D
>:) >:) >:) ...HOA chíp bị less,,,,hizzz =)) =))

AAAAAAAAAAAAAAAAAAA...đồ mút quá đáng...dám sửa bài người ta:(:)(( X(X(...tố cáo mút lạm dụng quyền lợi...chòi oi là chòi...đã thía viết típ..sửa lại viết...quyết đấu tranh vì quyền tự do dân chủ, quyền được làm người:)):)) (chòi, xúc động quá mức=)))
Ông Trung xóa fần này của iem:D:...:)):))...ờ ờ ờ...có giỏi xóa típ đê...mờ đúng chủ đề nhớ cấm del>:):)):))
Mờ người ta iu wí nhau ôm nhau có làm sao, nhở HA nhở:>:>:>...còn hơn có người không được um thía là mới ghen tị=))=))...chứ less đâu mờ less:p:p

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Hichichic,,,,thía là cuối cùng ko ra căngtin được òi:(:)(:)((...sozy D6 nhìu nhìu:(:)((...mờ hum nay cuối cùng vẫn chưa chiêm ngưỡng được hoa hậu D2:D...mai D6 đi học thể dục roài lên nhà E chị em ta cùng ...xem>:):)):))
sao hôm nào cũng bảo sang xem roài đi đến cửa lớp D2 lại quay mặt đi về thía hoa.,,,,thế thì bao h mới xem đc mặt hoa hậu của D2(tiết lộ thêm là hôm nay V mới để ý mặt bạn nài hới giống mặt thằng Vlinh đấy(cùng tên linh mà còn giông nhau nữa ah:)) :)) ))

lion_heart90

DanteXXL said:
Mày đang nằm mơ đấy àh?? >:p Hay tại mắt mày lòi quá độ nên nhìn gà hóa quốc??L-) =;
mấy đứa nhìn đều bỏ thế,, có phải riêng mình tao đâu mad,, với lại chỉ hơi giống chư có như in đâu mà phải ngại:)) :)) :))

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
sao hôm nào cũng bảo sang xem roài đi đến cửa lớp D2 lại quay mặt đi về thía hoa.,,,,thế thì bao h mới xem đc mặt hoa hậu của D2(tiết lộ thêm là hôm nay V mới để ý mặt bạn nài hới giống mặt thằng Vlinh đấy(cùng tên linh mà còn giông nhau nữa ah:)) :)) ))
>:) >:) >:) ...đúng thế,,,,,>:) >:)
sao mà có sự trùng hợp thế nhỉ...=)) =))

Ko được đổi chủ đề:(:)(( X(X(X(X(...đã thía...nói típ...mờ lần này nói sẽ nói toẹt ra luôn:(:)(:)((
Hichichichic...nhưng mờ thui, nghĩ lại thương bạn Trung quá cơ...số phận thì long đong lận đận...thoai thì làm phúc một lần cho bạn í vậy:>:>:>...i' nhưng mờ khổ cứ thik đá đểu quá đi...ai vào cho iem í kiến cái nhở>:):)):)):))

the leave

Member
nghi j ke nguoi ta chu H, lau ko gap nho wa' nen the hien tinh cam thui mu` :"> , ma T noi nang cho can than, less dau ma less. moi gap nhau buoi sang ma h HA da thay nho H roai, iu H wa' :x

Í chòi...đã bảo là đừng iu Hoa như thía, vừa có người ghen lại vừa :">:"> lắm:)):))...H cũng iu HA nhìu thiệt là nhìu mờ:>:>:>
@Trung: thấy chưa, nói năng cho nó cẩn thận>:):)):))

hix hix mọi người nói oan anh quá anh nào có biết em Linh thế nào đâu :( có thể là gặp rồi nhưng ko ai nói cho anh biết đấy là Linh thì làm sao anh biết đc :-/
cuối cùng thì ai là Linh đây :)

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Ko được đổi chủ đề:(:)(( X(X(X(X(...đã thía...nói típ...mờ lần này nói sẽ nói toẹt ra luôn:(:)(:)((
Hichichichic...nhưng mờ thui, nghĩ lại thương bạn Trung quá cơ...số phận thì long đong lận đận...thoai thì làm phúc một lần cho bạn í vậy:>:>:>...i' nhưng mờ khổ cứ thik đá đểu quá đi...ai vào cho iem í kiến cái nhở>:):)):)):))
;-) ;-) ...tớ thì có vấn đề j to tát đâu....:> :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000