:::D6 ZONE:::

qt_vip_a3

Tao đâu có dám!!!! Tao tưởng Linh kotex fai nhìu socola lắm chứ!!! Tao đang định nhờ mày chia sẻ!!! Tao thích ăn socola lắm mà ko có nè!!!:(( :(( :(( :((

trungvb

Moderator
qt_vip_a3 said:
22222222222222!!!!! Q Trang a3 vào thăm D6 nè! Iu bọn mày nhìu!!!! :x
=)) =)) =)) ,....chài đất sao không 22222222222222 e ở we^ nên chào các anh chị....=)) =)) =))

the leave

Member
Trung nha'! day la box D6, co khac vao nguoi ta chao thi cu de nguoi ta chao chu sao lai noi the hu? dinh duoi khach ha?
@trang: hoan nghenh may vao box lop tao psst bai!!
@ca nha`: hom nay moi nguoi co thu hoach j ko? HA thi ko co j:D
chuc ca nha minh valentine day zui ze va hanh phuc:x :*

Oài oài...sáng nay nhá...H ol sớm nhá (tầm 6h gì đây)...tự nhiên cọc cọc..thấy cả nik Trungvb với nik HA sáng nhá...thía là invi vào fòng thì mới fát hiện ra...tuy một mà hai tuy hai mà một nhá>:)>:)>:)....Ha xem thía mờ...hờ hờ hờ...chít mất thoai=))=))...Dù sao cũng chúc D6 một V_Day zui zẻ hạnh phúc:D

linhvip_lachip_D6

Hehe.Thế hả Hoa.Chẹp chẹp.HA cả T xem thía nào chứ ;))
Ảnh tham quan mới lấy về đây:D
<<D6 với D9
<<Mũm mĩm:))
<<Chi xôi:D( tự nhiên có tóc mình:">)
<< giang mai =))=))(thay đổi nd bởi tvb_vip) :D
<<Nghĩa và Doãn Chun:))

Thế là đủ:)):D

Chòi...đi vào D6 những mong thoát khỏi bố Trung...thía mờ...lại thấy "thay đổi nội dung bởi...ai đó">:)>:)>:)...cả Linh với HA xem thía nào đi nhá:)):)).
Hôm qua cuối cùng D6 có đi chụp ảnh không:D...hum qua chỉ có 5 chị em đi còn Nguyệt lại bận:(...thứ 3 tuần sau lại phục thù...đến mệt:(:)
À mờ thông báo cho những người liên quan đến Trungvb đặc bịt những người tên L...=)), xuất hiện thêm một L...nữa nhớ:>:>:>, ngày mai D6 có đến trường buổi sáng sang D2 xem mặt với D4 ko;):)):)):))

chip_coi_90

dạo này trường mình có nhìu người chuyển đến thế:) :)
mà hôm nay định gọi điện bảo Vân mang máy ảnh để chụp nhưng mà lại thui :( :( bùn hẳn thui để hôm khác vậy:p :p

trungvb

Moderator
chip_coi_90 said:
dạo này trường mình có nhìu người chuyển đến thế:) :)
mà hôm nay định gọi điện bảo Vân mang máy ảnh để chụp nhưng mà lại thui :( :( bùn hẳn thui để hôm khác vậy:p :p
D2 mới có 1 hoa hậu của PHAN....mọi chi tiết xin vào box D2...B-) B-)

chiplove_skate

the co a de hom nao em vao xem
D6 dao nay nao nhiet qua nhi? co hoi^ thi gi thia...................cho em xin lam chan^..............GIAM KHAO NHE!!!!!!!!!^_^

trungvb

Moderator
chiplove_skate said:
the co a de hom nao em vao xem
D6 dao nay nao nhiet qua nhi? co hoi^ thi gi thia...................cho em xin lam chan^..............GIAM KHAO NHE!!!!!!!!!^_^
=)) =)) ...hội nghệ an bạn Phượng có thích thì tham gia ai cấm đâu,,,=)) =))

chiplove_skate

o` tham gia nhung tui ko thi dau^ ...........chiu. ko noi dc cai' giong ay'^_^ de? p lam giam' khao? nhe' moi nguoi` cu' thoai? mai' thi tho' tai nang nghe^ an*^*

the leave

Member
chai` oi! moi nguoi ung ho hoi thi noi tieng Nghe An kinh we', the ma ko thay cai Linh len tieng j nho? ;)
@Trung: di dau cung thay cau khach, ma Trung nha', ko duoc thay doi bai linh tinh, mod ma the ah`, ma ai al mum mim hu? toan thay noi linh tinh

Ừa...thoai được roài thứ 6 quýt tâm gặp mặt ôm hun nhau cho đỡ nhớ:)):)):))...mờ hôm nào cũng fai ở lại họp à...cán bộ vất vả nhở:):):):)

the leave

Member
vat va j dau :D hom nay o lai hop voi 2 co thuc tap o lop zui oi la zui, cuoi suot! nho la thu 6 gap nho! ah` ma cac lop chuyen ko co co giao thuc tap dung ko? , D6 co ne`, zui cuc luon:D

Chòi, các lớp chuyên ko có GVTT òi:(:)(:)((...đang chán chít đi được đây...lớp nào cũng có cái mới...D2,D6 thía mờ D4=D6-D2:)):))...mờ chẳng có gì mờ cả,,,,:))...à có chăng chỉ là D4 với A4 ko chơi với nhau nữa:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000