:::D6 ZONE:::

Í chòi...tớ kìa, nghe lạ chưa kìa=))=))...to tát giề đâu, nhở ông Trung nhởB-)B-)...đề nghị ông Trung với ai đó làm cái gì đó..nó...nó..hay ho tí đê>:):)):))

linhvip_lachip_D6

most_wanted_boy89 said:
có chúa mới biết đc :) hôm nào phải mục sở thị iem Linh mới đc :D
Hờ hờ.Em có bít anh( qua cái ảnh ava cũ của anh và gặp vài lần ở ngoài),iem còn bít cả bà xã anh nữa cơ;-) .
@Trung:Hihix.Bạn bè nâu ném mới gặp.Thế mà chả kể chuyện j` cả để người ta là người bit tin cuối cùng>:) Héhe.Dù sao cũng cung hỉ:)) :D

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Hờ hờ.Em có bít anh( qua cái ảnh ava cũ của anh và gặp vài lần ở ngoài),iem còn bít cả bà xã anh nữa cơ;-) .
@Trung:Hihix.Bạn bè nâu ném mới gặp.Thế mà chả kể chuyện j` cả để người ta là người bit tin cuối cùng>:) Héhe.Dù sao cũng cung hỉ:)) :D
>:) >:) >:) ,,,,,lâu lắm mới gặp bạn L dạo này bận bịu với D9 quá đây mà...có cần thư kí sắp xếp lịch hẹn không nhỉ....=)) =))
thời gian bi h quý lém.....=)) =))

trungvb

Moderator
chip_coi_90 said:
hơ dạo này lớp mình lại thân với d9 quá haha lại sắp có 1 nhân nữa D6 ..........với d9 rùi hix bùn chưa kìa
bạn Yến chi đang tự nói bản thân à,,,;-) ;-) ,>:) >:)

Chòi...anh Trung làm giề mờ bi quan thía:>:>:>
Hum nay đi học thể dục, giờ nghỉ ra nói chuyện với HA...:>:>:>...chòi oi đang nói chuyện thì hết lão Trùn đến ông Trung ra làm phiền>:):)):))

soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...anh Trung làm giề mờ bi quan thía:>:>:>
Hum nay đi học thể dục, giờ nghỉ ra nói chuyện với HA...:>:>:>...chòi oi đang nói chuyện thì hết lão Trùn đến ông Trung ra làm phiền>:):)):))
e đừng nhầm nhá ko phải anh đâu đấy :p

Hờ hờ hờ...ai nói anh đâu, cứ có tật giật mình:)):))...
@Trùn: trả thù kí rì mờ trả thù...thoai đúng roài, em bít anh "không gãy" òi:>:))=))
@Trung: chòi, nói bạn Linh thía hử...nói tiếng Nghệ An là một nghệ thuật, người nói tiếng Nghệ An cũng là một nghệ-er=))=))
@Vy: nói chuyện tâm tình với HA bao lâu òi, Giáng Sinh còn đi chơi với nhau (bỏ tui ở nhà:()...mờ giờ mới mò vào, bà...[-(

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...ai nói anh đâu, cứ có tật giật mình:)):))...
@Trùn: trả thù kí rì mờ trả thù...thoai đúng roài, em bít anh "không gãy" òi:>:))=))
@Trung: chòi, nói bạn Linh thía hử...nói tiếng Nghệ An là một nghệ thuật, người nói tiếng Nghệ An cũng là một nghệ-er=))=))
@Vy: nói chuyện tâm tình với HA bao lâu òi, Giáng Sinh còn đi chơi với nhau (bỏ tui ở nhà:()...mờ giờ mới mò vào, bà...[-(
anh bị gẫy cái gì cơ :))=))
vần nguyên vẹn này hehe không tin à ....thử xem :)0=))

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
anh bị gẫy cái gì cơ :))=))
vần nguyên vẹn này hehe không tin à ....thử xem :)0=))
=)) =)) =)) ..hóa ra lúc đấy ktra luôn cơ à hay là lúc take a bath >:) >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000