:::D6 ZONE:::

the leave

Member
dau ma, tin moi nhan tu ban lop truong D6 la D4 va A4 quay tro lai rui mu`. lop truong bao la mat bao nhieu cong moi duoc the:D
@A. Tien: thu 6 nho' xuong cantin anh nho' em fai xem xem anh xau the nao ;) :D ;;)

the leave

Member
thi anh cu xuong di, em co bao la em se dung truoc mat anh de nhin xem anh xau the nao dau ;) anh cu xuong tu nhien roai em nho H chi xem anh la ai thi em bit mat. cu quyet dinh the anh nho';):D

Ice_Fire

Member
:-S tự ti về bản thân lắm |-)
Cái gì mà nhờ chị Hoa chỉ choa thía nài thía nọ :-/ , anh xuống là phải gặp vợ anh ngay chứ B-) ( cái room bên trái ít người wa lại ý ) :>

trungvb

Moderator
the leave said:
chai` oi! moi nguoi ung ho hoi thi noi tieng Nghe An kinh we', the ma ko thay cai Linh len tieng j nho? ;)
@Trung: di dau cung thay cau khach, ma Trung nha', ko duoc thay doi bai linh tinh, mod ma the ah`, ma ai al mum mim hu? toan thay noi linh tinh
:( :( :( ...:| :| ...pó tay trung chỉ sữa mỗi cái giang mai thôi có ghi ở dưới H>A đừng có nghĩ oan đấy....hỏi Linh xem ai ghi cái mũm mĩm....B-) B-) .....:| :| ....

Ông Trung oai...dù hơi lạc đề nhưng mờ...ông có bị dở người không thía hử...ông không cần gì trong chữ kí mờ để trắng không người ta cũng đủ bít là ông để fông trắng...lại còn fải chỉ đường dẫn lối ra như thía...chậc chậc...bó tay ônh lun:)):))
@D6: chả bít hôm nay có ra căngtin dc ko, tí nữa có nhân D6 nào ol thì nhớ đọc roài có gì thung kủm cho D4 nhớ:):*

Hichichic,,,,thía là cuối cùng ko ra căngtin được òi:(:)(:)((...sozy D6 nhìu nhìu:(:)((...mờ hum nay cuối cùng vẫn chưa chiêm ngưỡng được hoa hậu D2:D...mai D6 đi học thể dục roài lên nhà E chị em ta cùng ...xem>:):)):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hichichic,,,,thía là cuối cùng ko ra căngtin được òi:(:)(:)((...sozy D6 nhìu nhìu:(:)((...mờ hum nay cuối cùng vẫn chưa chiêm ngưỡng được hoa hậu D2:D...mai D6 đi học thể dục roài lên nhà E chị em ta cùng ...xem>:):)):))
=)) =)) =)) ...ủa thế sao tôi bảo vào mà còn điệu bộ,,,,,=)) =))

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Kịa tui chớ:D...mờ ông điêu đê..ông có bảo đâu:p...chỉ có thằng Khi chết tiệt lôi tui vào, tui ngại:">>:):))
tui cho bà vào tânnj lớp xem mặt mà bà ko vào,, phí we':)) :))

the leave

Member
D2 làm j` mà lăng xê bạn mới kinh thía? mai D6 học TD đấy, có j thì boy nào D2 rủ bạn ý xuống cho D6 chiêm ngưỡng cái đc ko? ;) :D
ah`, thế mai D4 xuống cantin lun đi, mai chắc là tầm 8h hoặc 8h hơn HA có ở trường roài, đc ko thía? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000