:::D6 ZONE:::

linhvip_lachip_D6

Có ai bảo em xinh như anh nghĩ đâu.Hi.Đấy là anh ko bít chứ em bít mà.Hôm thứ 7 anh đi thẳng về fia' em.Em định gọi bảo là Linh nhưng thui:))Hehe.bây h` thì anh bít rùi nhé;)hết thắc mắc

Chòi...vào D6 fát hiện ra có mí cái bùn cười wé:)):))..cứ nói chuyện từng cặp từng cặp ko có liên quan gì đến nhau hết:)):))
@HA::(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(...HA oai:(:)(:)((...thoai tối vìa gọi điện:)

Anh Trùn dở hơi roài...bệnh alố alồ=))=))...đề nghị bạn nào hoặc chị nèo làm ở tổng đài 1080 ng` iu ông Trùn chữa dùm cái bệnh nài cái...alố alồ=))

soi_hoang_g5d4 said:
Anh Trùn dở hơi roài...bệnh alố alồ=))=))...đề nghị bạn nào hoặc chị nèo làm ở tổng đài 1080 ng` iu ông Trùn chữa dùm cái bệnh nài cái...alố alồ=))
em ra bảo bạn ý không làm ở tổng đài nữa là chữa được ngay ý mà alo^ alo^
Mà sao mấy em D6 đâu hết rồi toàn thấy dân nhậo cư thế này

chip_coi_90

ặc D6 nè hết kêu ca mà dạo này chả có chuyện gì đẻ kể cho cả nhà hết mà nhỡ lại bị kêu la câu thì chít .Thui ai lại nói thía nhở ai có chuyện gì kể cho D6 nghe với

linhvip_lachip_D6

Hix.D6 lại bị xóa bài.Sau đây L xin pót ảnh của 1 bạn lớp Linh có thể coi là Hot lớp iem:">,bạn ý nhờ năng xê tí ;;).Nếu ai thắc mắc vì sao lại có lun cả khung web thì xin trả nời nà bạn ý muốn để thế tiện cho những ai muốn bít nick thì nhìn lên trên ;)
<< Hoàng Linh

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Hix.D6 lại bị xóa bài.Sau đây L xin pót ảnh của 1 bạn lớp Linh có thể coi là Hot lớp iem:">,bạn ý nhờ năng xê tí ;;).Nếu ai thắc mắc vì sao lại có lun cả khung web thì xin trả nời nà bạn ý muốn để thế tiện cho những ai muốn bít nick thì nhìn lên trên ;)
<< Hoàng Linh
:| :| ...sao hôm trc thấy ai gửi anh này vào nick mình,,,cũng nhận ra là bạn miss D2,,,hoàng Giang nhưng mù tịt thông tin,,,,B-)

linhvip_lachip_D6 said:
<< Hoàng Linh
có phải là thằng ấy của Chi không em ???

chip_coi_90

ặc mọi người thông cảm em ko câu bài tí nào cái ban vừa pót bài = nick em la bạn trung lớp em chứ ko phải là em haha phải nói lun ko mọi người hiểu nhầm

the leave

Member
chai`! co moi cai anh cua thang linh thui ma ban tan ghe wa' nhi? :p
anh trung thong cam, lop em co moi thang nay la hay chup anh roai tu khen :)) nen lang xe cho thang be mot teo cho no suong =))
ah` ma linh voi ca trung lun lap nik di roai len day da' deu cho zui ;) >:)
Chiu nay le ra D6 hoc 3 tiet zay ma nghi ca 3, suong chua :D

medusa

troi` oi !! nhi`n anh? thang` linh ma `chet luon ne `
xau k chiu dc
=))
chet luon
hix tha` k co hot boy co`n hon la co no lam` hot boy
xau mat anh em d6 mai` nho```

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000