:::D6 ZONE:::

linhvip_lachip_D6

Thằng kiaX( Ai cho mày kể nhìu thế hả.>:) Nhớ đấy.
Chả bit đc thư 3 có đc nghỉ ko.Tin vịt ý mà.Có lẽ chụp ảnh vào buổi sáng đi.Vì lúc đó bọn L cũng đi học thêm lý về.Oke;)

Hờ hờ hờ...bạn Hoàng oai kể típ đê:)):))...có gì tớ bảo lãnh cho;););)...chuyện hay thía mờ không kể thì phí;););)...cũng nghe nói Linh nói tiếng Nghệ "nghệ" lắm:>:>:>...hum đi off lại chả thía à...tự nhiên thấy cái Vân cái Chi chạy lon ton ra nghe Linh nói chuyện điện thoại...hỏi HA mới bít là ra nghe cái Linh nói tiếng NA=))...tiếc wé mình chạy ko kịp:))
@Linh: ừa nếu cái Nguyệt hum í khỏi ốm thì bọn H cũng đi chụp:D:D:D..có gì bọn Linh cứ chụp trc đi, nhớ là cái hàng bên cạnh 39 độ iu í, không fải hàng hồng kông đâu:D:D:D:D

trungvb

Moderator
xXx_HoangZBK_xXx said:
Con này hay ngượng lém.Ah mà đã ai bit L noi' dc tieng Nghe An chua.Bao no' noi' di nghe chet cuoi:))Hồi đầu năm vào học.Cô giáo gọi lên đọc bài nó tuôn ra toàn tiếng xứ Nghệ=))Làm cả lớp xúc động đậy choáng váng:))Thế là bà ý ngượng ít nói chuyện.Chết cười.Sau này nói tiếng HN như đúng rồi buôn thì cú fair gọi là tởm:D(L ơi dừng oánh tao nhá:D)
=)) =)) =)) =)) ......là ng đã đc chứng kiến tôi rất hiểu cảm xúc của ông....=)) =)),,,,,,,,,,,,

cheryl

ơ, thía hóa ra bọn mình cùng quê quán mình ạ :)) =)) Nhưng chỉ có mỗi điều nà iem hông lói được tiếng xứ mình :"> <<< kém tắm quá ^.^ để khi nào ra so tài thử ;)

Chòi oi...xem ra hum nào tổ chức liveshow "Nghệ An và những người bạn" cho mí người nè thi thố xem chừng bán được víe lắm đây:>:>:>

chip_coi_90

H có ý kiến hay nhỉ .Thế thì phỉa có cả cuộc thi xem ai bắt chiêc tiếng NA hay nhất nữa .BGK là : Linh kt
Ly D9.... ai nữa thì chịu

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi oi...xem ra hum nào tổ chức liveshow "Nghệ An và những người bạn" cho mí người nè thi thố xem chừng bán được víe lắm đây:>:>:>
gọi thêm bà Linh D4(vợ e)....đến tham gia....B-) B-)

À à...đấy ông nhắc tui mới nhớ...ông không chỉ có duyên với người dân xứ nghệ mờ còn có duyên với cả người tên là....nhở>:):)):)):))...ngưỡng mộ bạn Trung wé cơ;)...mờ xem ra tình hình thía này ý định mời ông làm ban giám khảo của tui thật bại òi>:):)):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
À à...đấy ông nhắc tui mới nhớ...ông không chỉ có duyên với người dân xứ nghệ mờ còn có duyên với cả người tên là....nhở>:):)):)):))...ngưỡng mộ bạn Trung wé cơ;)...mờ xem ra tình hình thía này ý định mời ông làm ban giám khảo của tui thật bại òi>:):)):))
>:) >:) sao tôi vinh dự thế cơ á....=)) =))

chip_coi_90

linhvip_lachip_D6 said:
Khíp.Chỉ tại thằng Hoàng kể chuyện mà bây h` mọi người đã tính đến chuyện mở cuộc thi=))Náo loạn hết cả lên:D.Pó tay thật:))
có náo noạn nắm đau thế mới có chuyện mà nói chứ=)) =)) =))

chip_coi_90

qt_vip_a3 said:
Hi!!!! Chúc D6 Valentine vui ve và hanh Phúc nhá! Chúc bon mày có nhìu chocolate và nhìu Hoa hông`!!!!!!>:D< >:D< >:D< :x :x :x
mày nói như chửi bon tao ý toàn solo thì lấy socola ở đâu:(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000