:::D6 ZONE:::

theshadow

Member
hôm nay Linh với Trung hẹn nhau cuối h,ko bít để làm gì,hay lại ABC thì chít,
chuẩn bị lại chào mừng 1 em bé mới nha cả nhà:)):)):))

trungvb

Moderator
=))
theshadow said:
hôm nay Linh với Trung hẹn nhau cuối h,ko bít để làm gì,hay lại ABC thì chít,
chuẩn bị lại chào mừng 1 em bé mới nha cả nhà:)):)):))
=)) =)) =)) ,,,nhắc đến mới nhớ về đc một đoạn rùi mới nhớ mình có hẹn ở trường,,,,=)) =)) ...làm thằng lí vũ bị mất thêm 500 tiền gửi xe,,=)) =)) ...
mà G ơi G có thích vớ vẩn không để tớ cho giang và mọi người nghe câu chuyện 1 tin nhắn nhé....=))

chip_coi_90

hãm quá!!!!!!!!!!!!!!

box lớp mình dạo này chán quá hay tại mình hay gặp chuyện bùn nên thấy cái gì cũng rứa cả:( :( :(
Hôm nay là ngày hãm nhất mà mình từng phải trải wa .Mà ko hiểu còn ngày nào hãm hơn ngày hôm nay ko nưa .Ức chế quá .Xả như này vẫn chả ăn thua gì hết

Toàn ảnh hồi tham quan nhở:):):):)...ảnh hồi tham quan mặc dù bị đe dọa+cấm đoán nhưng mờ H vẫn up từ web lớp lên rum:>:>:>
Thui hôm nào D6 đi chụp ảnh mới đi:D:D:D:D:D

=))=))=))..Linh oai, sao lại câu trước đã câu sau thía kia:)):))..vừa mới bảo bạn Quân là "tớ đâu có fải HG" thía mờ đã cãi với Hoàng là "mày không tin thì thoai"..=))=))=)),,,chít cười mất thoai:)):))...mờ khổ, người ta khen thì lại cứ chối:>:>:>

xXx_HoangZBK_xXx

Con này hay ngượng lém.Ah mà đã ai bit L noi' dc tieng Nghe An chua.Bao no' noi' di nghe chet cuoi:))Hồi đầu năm vào học.Cô giáo gọi lên đọc bài nó tuôn ra toàn tiếng xứ Nghệ=))Làm cả lớp xúc động đậy choáng váng:))Thế là bà ý ngượng ít nói chuyện.Chết cười.Sau này nói tiếng HN như đúng rồi buôn thì cú fair gọi là tởm:D(L ơi dừng oánh tao nhá:D)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000