D4 ui, vào đây nào!

mimeo1211

X( Đề nghị dân D3 vào đây đóng góp ý kiến cho D4 chứ ko phải cãi nhau. Mọi vấn đề thì sang topic D3 mà giải quyết nhá!
X( Đề nghị AbbeyRoad (tức Nam dê), cấm vào đây ăn nói linh tinh!

present

Thất vọng! Tưởng giống như 11S hay 11D4 thì con được chứ, chả thấy các girl D4 đâu cả. Nên đổi tên là D4 open cho nó hợp lí. Mà cũng phải thôi, D4 cũng còn có sân chơi khác để viết và post bài nữa nên lên đây ít là phải. Nhưng Nam là đối tượng cần xét lại, viết thế thì xấu cho D4 quá. Một hạt sạn làm hỏng cả bát cơm Tám.

samiko yuu

Ê...Tui bảo vệ X.Nam đó nha....Sao lại nói nó là hạt sạn của bát cơm tám??? Nó là hạt sạn thì chẳng lẽ bạn ví tụi tui (dân d4) là " tô cơm"????

samiko yuu said:
Ê...Tui bảo vệ X.Nam đó nha....Sao lại nói nó là hạt sạn của bát cơm tám??? Nó là hạt sạn thì chẳng lẽ bạn ví tụi tui (dân d4) là " tô cơm"????
=)) thay Dat cung vao trang nay cua lop minh a :) ma khong hieu forum cua thay Dat do lop minh lap khong biet bi lam sao ma cha dua nao len duoc,chan the :(
a,ma lop minh len xem anh Anh Ngoc noi ve lop minh hay qua X(
sao lop minh len it the nhi ba con len nhieu dum di :)

blue_moon

tui cũng bênh Xuân nam đấy nhá,dù nói thế hơi thiếu tế nhị nhưng đúng là sự thật . Còn nhiều chuyện ý nghĩ để làm hơn là vào nói chuyện với bạn Đình Minh rỗi hơi.

AC_MILAN

đang định vào box D4 góp vui ko ngờ nhóc Ngọc nhanh chân thế !
à, bây giờ các em D4 học ở đâu vậy? có học ở nhà E ko? năm ngoái bọn chị học ở nhà E cứ gọi là mê li luôn ,trừ 1 điều hơi xa trung tâm. Nhưng bác giám thị thì cực dễ tính ...hi`hi`
năm nay bọn chị học ở nhà A thì chỉ suốt ngày "được" thầy Mão ghé thăm . hay phải biết

chocomog_257

Moderator
Năm nay ko biết còn học ở cái phòng C4 ngay sát WC ko nữa :)
Nhớ nó lém cơ :D
Cứ có Mião vào ktra là lại chui ngay ra cửa sau trốn :q:

AC_MILAN said:
đang định vào box D4 góp vui ko ngờ nhóc Ngọc nhanh chân thế !
à, bây giờ các em D4 học ở đâu vậy? có học ở nhà E ko? năm ngoái bọn chị học ở nhà E cứ gọi là mê li luôn ,trừ 1 điều hơi xa trung tâm. Nhưng bác giám thị thì cực dễ tính ...hi`hi`
năm nay bọn chị học ở nhà A thì chỉ suốt ngày "được" thầy Mão ghé thăm . hay phải biết
năm nay bọn em hoc ở nhà C ,vẫn cạnh D3 và WC :) hôm dọn vệ sinh ở nhà C mệt nhưng mà vui :) (nhưng sao mà lúc mới vào lớp nó bẩn ơi là bẩn,nhìn choáng :(
bọn chị học ở nhà ở A suốt ngày được gặp thầy Mão,thú vị nhỉ :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000