D4 ui, vào đây nào!

nhgiang

Member
bupbelight said:
chửi tớ ah :(
:D
Sao lại chửi bạn Huyền được. Bạn Huyền tuy có hơi chơi 1 tí , nhưng học ko kém tí nào đâu.

Chẳng bít được mấy bạn hè này học hành thế nào nhưng nghe chừng ai ai cũng đi học thêm các nơi. Mỗi minh ngồi nhà câu bài =))=))

nhgiang

Member
bupbelight said:
ặc
vừa đánh vừa xoa ah
:(
chán chú
Đâu. Tớ khen thật mà. Bạn Huyền giỏi hơn tớ là cái chắc. Hình như cậu được cái học bổng 40 % của bọn Insworld đúng ko :D

Tớ mà đi thi , chắc là được học bổng................. 0%=))=))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Sao lại chửi bạn Huyền được. Bạn Huyền tuy có hơi chơi 1 tí , nhưng học ko kém tí nào đâu.

Chẳng bít được mấy bạn hè này học hành thế nào nhưng nghe chừng ai ai cũng đi học thêm các nơi. Mỗi minh ngồi nhà câu bài =))=))
Ai bảo tớ ko đi học thêm, chẳng qua ko ai học cùng mới tưởng tớ suốt ngày ngồi nhà spam bài =)) Vẫn học Anh với Văn đấy chứ :p

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ai bảo tớ ko đi học thêm, chẳng qua ko ai học cùng mới tưởng tớ suốt ngày ngồi nhà spam bài =)) Vẫn học Anh với Văn đấy chứ :p
Sorry. Tớ viết nhầm đấy , ko phải là "minh " mà là "mình" =))=)) Chứ bạn Đm thì thôi , khỏi phải nói , chăm nhất lớp ;)

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Thì 2 lớp ở cạnh nhau , lại quen nhau nhiều , nên bọn em sang góp vui =))=))
Quen nhau nhiều cái nỗi rì... =)) Có con Vân ku lớp mình quen bạn Thùy Trang D4 thoai :) Mà từ cuối năm học lớp mình chuyển đi chứ có cạnh D4 nữa đâu, chỉ có làm bạn với cái WC thôi =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Quen nhau nhiều cái nỗi rì... =)) Có con Vân ku lớp mình quen bạn Thùy Trang D4 thoai :) Mà từ cuối năm học lớp mình chuyển đi chứ có cạnh D4 nữa đâu, chỉ có làm bạn với cái WC thôi =))
Nhưng hầu hết thời gian là ở cạnh D4 còn gì :D

Với cả chuyên Văn với chuyên Anh thì cũng chung chí hướng.........thi khối D

fruit NHO

Active Member
ớ ớ
ớ ơ
hóa ra mày nhảy nhót sang đây à?
ko thấy cái top này đã trở thành đại bản doan hợp fáp của các bé D3 à?
may thay cho cái top lớp mình
ngắc ngoải nhưng vẫn còn chỗ cho mình câu....hehehe.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000