D4 ui, vào đây nào!

Nobunaga Oda

Aloneinthedark said:
ặc ặc đi đâu cũng thấy quảng cáo của D3 coi chừng phản tác dụng.....bỏ tên mod bôm bài đi các bác admin ơi..........hehe
THẾ MỚI LÀ D3 NHÍ NHẢNH CHỨ :D ;-) ;-)

aadder27

Member
Sao ở đâu cũng thấy D3 thế nhỉ,D4 ơi lớp có nhiều con gái thì lẽ ra phải sôi nổi lắm chứ nhỉ,theo tớ nghĩ các cô nàng thì phải lướt web kinh lắm chứ

chocomog_257

Moderator
aadder27 said:
Sao ở đâu cũng thấy D3 thế nhỉ,D4 ơi lớp có nhiều con gái thì lẽ ra phải sôi nổi lắm chứ nhỉ,theo tớ nghĩ các cô nàng thì phải lướt web kinh lắm chứ
Con gái hầu như chỉ thích đi chat thui bác ạ, có nhiều người được như mình đâu :D

vừa xem tiết mục TÓc hát của bạn Thùy Trang trên tuổi đời mênh mông!!! công nhận wá hoành tráng và ấn tượng!!! 20 20 20!!! mát mặt D4 wá còn ji!!!!

chocomog_257

Moderator
Uh sáng nay vừa xem màn Tóc hát trên TDMM, bạn Trang đỉnh vật vã :9 Quá shock, ko ngờ bạn ý lại bốc lửa đến thế :x Lại còn được 60/60 nữa, CVA vẫn còn nhân tài :D
À mà bạn ý là Huyền Trang hay Thùy Trang nhỉ, chữ 1 đằng đọc 1 nẻo :)

chocomog_257 said:
Con gái hầu như chỉ thích đi chat thui bác ạ, có nhiều người được như mình đâu :D
Dm đừng có vơ vào kiểu đấy, ăn nói cẩn thận chứ :q: Mà đúng là có mấy ai được như Dm... =))

chocomog_257 said:
Uh sáng nay vừa xem màn Tóc hát trên TDMM, bạn Trang đỉnh vật vã :9 Quá shock, ko ngờ bạn ý lại bốc lửa đến thế :x Lại còn được 60/60 nữa, CVA vẫn còn nhân tài :D
À mà bạn ý là Huyền Trang hay Thùy Trang nhỉ, chữ 1 đằng đọc 1 nẻo :)
Cái em đó hả? Công nhận hát khá thật, giọng cũng khoẻ, bốc lửa thì công nhận nốt, mỗi tội trông hơi...( khó diễn tả, nhưng tóm gọn lại là không xinh, ít ra là so với gái TP ) :)

chocomog_257

Moderator
hoangthienlinh said:
Cái em đó hả? Công nhận hát khá thật, giọng cũng khoẻ, bốc lửa thì công nhận nốt, mỗi tội trông hơi...( khó diễn tả, nhưng tóm gọn lại là không xinh, ít ra là so với gái TP ) :)
Bác cẩn thận ko mấy em D4 nghe thấy lại xông ra tìm bác bằng được đấy =)) Lúc đấy thì bác có chạy đằng trời cũng ko thoát được "nanh vuốt" của bạn Trang đâu :q:
@ PL: ơ tớ có vơ đũa cả nắm đâu, PL là 1 ngoại lệ :p Mấy ai được như PL :>

chocomog_257 said:
Bác cẩn thận ko mấy em D4 nghe thấy lại xông ra tìm bác bằng được đấy =)) Lúc đấy thì bác có chạy đằng trời cũng ko thoát được "nanh vuốt" của bạn Trang đâu :q:
@ PL: ơ tớ có vơ đũa cả nắm đâu, PL là 1 ngoại lệ :p Mấy ai được như PL :>
Có ngoại lệ cơ ah? Dm :q: Xỏ nhau đến thế là cùng :q:

chocomog_257

Moderator
X-man said:
Not noce ở đỉm nào thì ai chả bít, cái bạn đanh đá ấy ai dám đụng vào chứ..
Uh nhỉ so với PL lớp em thì cái bạn kia đanh đá hơn nhìu =))
PL ơi tớ đã là mem của PLFC thì việc gì fải xỏ nhau chứ :x

chocomog_257 said:
Uh nhỉ so với PL lớp em thì cái bạn kia đanh đá hơn nhìu =))
PL ơi tớ đã là mem của PLFC thì việc gì fải xỏ nhau chứ :x
Ai lại đi so sánh thế bao giờ? X( Ngại quá Dm ah :p Bây giờ mới biết ấy không xỏ tớ =)) Xúc động wá thể luôn :-( =)) =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Ai lại đi so sánh thế bao giờ? X( Ngại quá Dm ah :p Bây giờ mới biết ấy không xỏ tớ =)) Xúc động wá thể luôn :-( =)) =))
Ừ thì ai lại bộc lộ tình cảm của mình 1 cách trực tiếp như thế, fải gián tiếp chứ :D
Mà so sánh thế càng chứng tỏ PL... ko đanh đá tẹo nào :)

X-man

Phương linh thì đanh đá gì hả em? Con gái đanh đá anh gặp nhiều roài, mấy bà chằn ở lớp cứ gọi là đanh đá dã man, nhưng bạn Trang trường em thì không thể gọi là đanh đá được, như lần trước chú chocomog kể thì phải gọi là đầu gấu mới đúng, trông mặt bạn ý hầm hỗ thế còn gì...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000