D4 ui, vào đây nào!

blue_moon

này, nghe nói trong topic của các em lớp 10D4 mới vào, lớp mình bị chê nhiều lăm', anh Anh Ngọc chê bọn mình đầu vào thì cao mà học hành thì chán , để bọn Ams giành hết giải, bạn Đình Minh bảo lớp mình suốt ngày chỉ bít có văn với vẻ,chứ chẳng được tích sự ri`, lại còn có người bảo Thùy Trang lớp mình chị em với Yến 12D4 vì trông giống nhau chứ..........Yêu cầu các bạn này có nhận xét rì về 11D4 thì vào nói thẳng với chúng tôi chứ đừng đi nói sau lưng thế, xấu tính lắm , vừa nhục vừa đàn bà ;)

chocomog_257

Moderator
Bạn gì ơi
đừng có lôi chuyện cũ ra bình phẩm
tại lúc đấy là giữa năm, cũng có mấy nhân D4 biết tới 4r này đâu
mà tớ nói thẳng ngay trên topic lớp ấy >> ko có gì là nói xấu nhé :p
Rõ ràng tớ ko bảo là con gái D4 "ko tích sự gì", tớ chỉ nói là ít lên 4rum thôi mà
cho nên đừng vội kết luận ngay nhé ấy ;)

rosekiller

Member
iem kia làm gì mà kinh chế
thì anh cũng nói với toàn D4 đó thui
( eo sắp có cãi nhau bi giờ )

mấy iem này dùng toàn từ hoành tráng ạ
nào là nhục, là đàn bà
phải ghi vào sổ tay mới được
đúng là văn giỏi cái gì cũng giỏi nhỉ

blue_moon

oài, cũng thường thôi anh ạ . Nhưng cũng phải khẳng định là em không nói sai cho ai cả, nếu như đã không muốn bình phẩm thì đừng nói ra làm ri bạn Đình Minh ạ . Thật ra mọi người hiểu được 11D4 là bao nhiêu mà nói như đúng rồi thế? Nếu đã không bít, không rõ , không hiểu thì tốt nhất là đừng nên bình phẩm về người khác ,nói xấu 11D4 trên topic của các em 10D4 mà không thấy xấu hổ à? không sợ 11D4 khinh cho à?

BA7D4

Em là D4 mới đây ạ,chào các anh chị.Chuyện trên topic của lớp em các anh chị ấy đã giảng hòa vui vẻ rồi mà.Thực sự là bọn em thấy mọi thứ đâu có trầm trọng như chị Hà nói .Khi nào rảnh rảnh các anh chị vào topic lớp em giao lưu,chỉ giáo cho bon em chút nhe!:D:D

SNOOPY_GIRL

Member
chang co chu de`

he' he' chao` toan` the? pa` kon!!!! hom nay em moi len topic cua lop minh the' la` thay' bao nhieu la` ban lop minh`, lai co ca "than tuong" cua em, co ca ban DM D3, co ca thay` Dat...ui ui sao bi h em moi bit' la` seo??????????????????????
em ung ho Kieu` , chang ai co quyen` noi xau D4 ca, du` cho day' co' la` Anh Ngoc di chang nua~, xin loi ANH NGOC, neu nhu em co gi` anh bo qua' cho!!!!!! D4 bao h cung la` dinh? nhat', du` ai co noi' j` di chang nua~.ca ban DM D3 nua~, ko bit' j` thi dung co noi' nha!!!!!
thang` Nam hay chui bay lam' nhe', may` can than tao ko ga? Sen cho dau!B-)

SNOOPY_GIRL

Member
nay` ban j` D9, the' tui viet' dai` thi sao, quyen` tu do cua nguoi ta lien wan j` den ban, da~ the' tui cang viet' nhieu` cho ban doc lac' mat' luon! ^__^
the' thik lam` wen voi' ai o D4 thi tui chi cho, con gai D4 ko lam` wen cung fi' nua? doi` nguoi`, lam` wen roi` ma`ko choi thi fi' not' nua? doi` nguoi` con` lai day'! biet' chua ha??:)) :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000