D4 ui, vào đây nào!

chocomog_257

Moderator
bebe said:
Cai nay thi ban Dm sap co dip tim hieu ruirui.ui..Co le nam toi Dm voi Ttrang sap la ngươi 1 nhanha..Khoi thac mac
HỞ :O Người 1 nhà với D4 thì tớ ko dám chắc đâu :-& Sợ Văn lắm rồi :9 Sợ cả bạn TTrang nữa :p

X-man

chocomog_257 said:
HỞ :O Người 1 nhà với D4 thì tớ ko dám chắc đâu :-& Sợ Văn lắm rồi :9 Sợ cả bạn TTrang nữa :p
Bạn Thùy Trang đấy ai chẳng phải sợ, không chỉ riêng chú chocomog đâu :D Mà chú không thể thành người 1 nhà với D4 được, vì chú tăm tia Milan cơ mà, anh nói phải không?

chocomog_257

Moderator
X-man said:
Bạn Thùy Trang đấy ai chẳng phải sợ, không chỉ riêng chú chocomog đâu :D Mà chú không thể thành người 1 nhà với D4 được, vì chú tăm tia Milan cơ mà, anh nói phải không?
Anh đừng có nói thế ko PL mà nổi giận lên thì ko ai cứu được anh đâu :D

X-man

trangceline_89 said:
Năm sau Thùy Trang chuyển vào lớp mình đấy, ĐM ah` :)
Tui quý nó lắm đấy ;-)
Bạn Thùy Trang chuyển vào D3 hả? Quả này chết chú chocomog rồi, dám chê bạn ý đầu gấu. Anh nói thật, chú cứ cần thận thì hơn

nhgiang

Member
X-man said:
Bạn Thùy Trang chuyển vào D3 hả? Quả này chết chú chocomog rồi, dám chê bạn ý đầu gấu. Anh nói thật, chú cứ cần thận thì hơn
Hình như bạn này học bên nhóm 2 của cô Tâm hả . Học đỉnh ko. Hôm nào mình phải thỉnh giáo. chắc là phải đỉnh hơn mình mới thi vào được lớp mình :D

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
Học bên nhóm 2, cô Tâm quý lắm, nó ăn nói cũng khéo mà :D.
Trình thì không = Hoang` Giang và ĐM nhưng đủ sức thi vào lớp mình .
Thôi , đừng nói thế. Ko thể đem tớ đặt cạnh Đm được. Tớ chỉ gọi là giữa giữa lớp thôi. Còn kém lắm. :D

chocomog_257

Moderator
X-man said:
Chà chà, để xem đã anh ơi, thế anh thì cũng muốn vào lớp em để ngắm bạn Milan của anh chứ nhỉ :>

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Hơ hơ, sức nó thừa sức sang lớp mình nhá .
Thừa sức thì mới ngại chứ, ko fải ngại cạnh tranh mà là ngại vì ko khéo lại knock out cả mấy đứa lớp mình mất :-S

baby love

Moderator
Mẹ ơi
Mình sợ nhứt Thùy Trang D4.Nó khoẻ đến ghê tởm. Hix
D4 sang năm có bạn gì đấy thi được HSG vào lớp mình còn gì
tao nghe nói cũng có 1 bạn ở A3 đấy vào thẳng

nhgiang

Member
Sao nhiều thế. Lên đến 3 nhân mới rồi. Ko biết lớp mình sang năm mấy đứa kém kém có go away ko cho người ta nhờ. Ở lại chỉ làm mất mặt lớp , nhất là thằng Hùng X(X(X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000