D3's topic nè các em :D

winter09 said:
Theo tình hình là D3 năm nay thảm lắm, ko có ai xinh đặc biệt mà cũng ko có ai đẹp trai đặc biệt:D
em làm chị buồn quá :( xem ra zai d3 0407 hóa ra lại khá khẩm nhất :))

oài lại học cô dưong ah? lớp mình chả bao jo đc học cô dương :(

Chị Ly said:
oh bi h mới đọc :)) hóa ra chí lớn gặp nhau =))
Em mới chị jống nhau thế nhờ =)) àh mà chết bác nhá , hôm nọ bị em bắt tận mặt rồi nhá , đắm đuối sâu nặng qá cơ ;-) :">

Red Arise

Phong a` ! em k nho*' anh Lam^ la` Gay a` ?the nen moi wan tam^ den zai D3 chu !:D
To Giang:k sao ! D3 thieeu con trai dep xai nhung con gai thi` bu` dap dc ma`,nhieu ban con dep trai hon con trai i chu':Dxin loi trc':)

chocomog_257

Moderator
Phong a` ! em k nho*' anh Lam^ la` Gay a` ?the nen moi wan tam^ den zai D3 chu ! :D
sao chú biết Lâm nó@#$%%& thế :)) thử rồi ah :D câu sau thì anh ko dám bình nhuận, ko lại mang tiếng bêu xấu lớp :))
@ em Giang: thảm hại là sao ;-)

girl_heidi289 said:
Bánh bơ mũ fớt :|
Chị Ly ơi , em thấy D3 04-07 cũng thảm hại chả kém 05-08 . Xem ra mỗi D3 03-06 là ổn ổn :) :-?
em ơi 0306 làm j có thằng nào T__T để chị xem nào 0407 có anh Lê anh, anh khánh, anh việt, anh quang huy, anh nông đức dũng sh ... :| ờ nhờ hết rồi. hay tại ngắm bọn nó nhiều quá quen rồi nên ko thấy xấu nữa

Em yêu , T6 bọn chị cũng phải đến trường , sang bên lớp chị chơi nha =P~ :x
Chị Ly : ờ thì 03-06 có bác Quang còn gì =))
Lớp chị có anh gì trắng trắng đeo kính í ;-)

Pucca_fuka

Hiz .. 8-| .. Đăng ký từ bao h bây h mới đc kích hoạt .. Ngồi chờ mốc cả mép ..
Em cũng dân D3 .. Bon chen tý ... :"> ..
@Huyền: Mày là sếp trưởng đúng ko?? Tao chả nhớ đứa nào với đứa nào cả .. 8-| ... :-<

winter09

Moderator
Chẹp, tớ cũng rứa, chẳng nhớ ấy là ai cả :( Sorry nhé, mới vào mới lại trí nhớ tớ ko đc tốt lắm, hic hic..
MÀ thôi ko sao, lớp mình có thêm 1 bạn nữa vào là tốt rồi>:D< , mỗi mình tớ đơn fương độc mã trong này, bùn gần chết:(

Keke đơn phương là thế nào , còn đầy các anh các chị cơ mà :>
2 em ơi , cố chèo kéo vài bạn nam lớp em vào topic nhá ;-)
Àh chị bảo , mai sang lớp chị chơi :D
Em Huyền cho chị cái Y!M ;)

Pucca_fuka

@chị girl_heidi289: Lớp chị ở đâu thế .. =p~.. Thứ 6 chị cũng đi tập trung à? Con Zai lớp em em chưa thấy bạn nào ổn ổn cả ... 8-| ... :-< .... Mấy bạn con gái thì thấy có vẻ như chăm chăm học giỏi ... Chỉ sợ ko theo kịp ... :-<
@Huyền: Tao là cái con sơn mòng tay đen ế ... :">.. Suốt ngày gọi mày là trưởng ơi ế ... :-j ... Biết ko?? Mà nếu ko biết thì thứ 6 khác biết ... Chả biết có thân đc với đứa nào trong lớp ko nữa .... :-<

winter09

Moderator
@ly:À ấy là bạn làm thư viện à?Thế mà bảo ko biết mình, điêu quá điêu quá.
Lớp mình mới chưua quen hết, yên tâm rùi thành thân hết. Hehe
@Chị Jang: nick em là chibe912, mai em sang lớp chị nhớ đón tiếp nồng hậu, ko lại đánh đập đuổi đi thì chết :D

Pucca_fuka

@Huyền: Chính thế đấy ... Chả hiểu tự dưng mình nhận làm thư viện làm j nữa ... Chả hiểu phải làm những cái j .... :-?? .. À mà tao add nik mày nhớ .. Nik tao giống hệt cái nik này .. accept đê nhé .. :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000