D3's topic nè các em :D

winter09

Moderator
Em cũng thích mấy người xinh lắm:"><hình như mình là bi>, ko biết năm nay thế nào, mong ngày 17/8 lắm í :x , gặp cả lớp, mong nhất là có bạn zai nào đấy :x :">

Ice_Fire

Member
chồng anh Pro sao ko làm HG được :))
Khóa năm nay lắm HG vào lắm đấy chồng yêu ạ :))=)) toàn mấy em khiêm tốn cả :-S

Ùh chị cũng thik năm nay có nhiều bé trai :"> , có gì bé đi tập trung thì vác máy ảnh đi nha , chụp cho chị xem mặt các bé năm nay nhá :x:">

winter09

Moderator
Em là em hi vọng lắm:"> =)) , năm nay ko biết có đứa nào cute ko?? Nếu cố kết bạn thân luôn < nó đc tặng quà chắc cũng chia cho mình;) ;-) =)) >, nhà em ko có máy ảnh kĩ thuật số , đau quá:((

thui dc rùi , ko sao , kiểu gì trong năm chả gặp các bé í ;)
các em là sướng roài , năm nay Cô Dương chủ nhiệm . D3 năm nay lại xôm đây :-?

@ Huyền: ngày này năm trước chị cũng như em, "mong được 1 cô tốt CN", và bi h...
dù sao cũng chúc em may mắn, àm Ms Dương CN đã là may mắn đầu tiên của em rồi........
@ Trungvb: ác mồm ác miệng thế, vâng, vui tính, vui tính fải biết :-"

winter09

Moderator
Sướng thật, mong là đc như các anh chị nói, mà năm nay em đang đinh xung phong làm lớp trưởng hoặc bí thư đây ^^

Con Phương béo phứn ra chỗ # nhớ , hót hiếc gì , mày sỉ tao đi hót rác àh :-w
@ Bé Huyền : Í thế àh , chị nói trước là làm lớp trưởng D3 hơi mệt đấy :D , dù sao cũng vỗ tay cho sự dũng cảm của em :)

Hihihi em khỏi lo , học lớp Ms Dương thì các em cũng đc ăn chơi khủng phết đấy , em chỉ đc cái giống chị , máu chơi =))=))
@ Con Phương béo : Lăng xê =)) cho công ty môi trường àh =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000