D3's topic nè các em :D

Pucca_fuka

ờ .. Thấy chúng nó bảo nào là cảm nghĩ về trường Bưởi ... Cảm nghĩ về chị Đặng Thùy Trâm .. :-< ... Khó nhăn .. :-s .. Ko biết các năm trc có phải làm ko .. Các anh các chị giúp đỡ đc ko .. :D

ark

Active Member
Cảm nghĩ về trường Bưởi thì dễ thôi :)) học văn để làm gì =)) viết về sự tự hào khi đỗ vào lớp chuyên Anh CVA :D sau này em ra trường cũng sẽ có cảm giác sung sướng tương tự =))
Năm nay Dương CN à :-? ko biết liệu có Văn Fong Toán Tú nữa ko nhỉ :-?

Btw, Nguyễn Ngọc Mai Ly tên hay ^^ :x

winter09

Moderator
@Phong: Nhật Anh là con trai mà, nhìn lại giới tính đê.
@ANh Ark: Anh cũng đc cô Dương CN à??Vào giúp đỡ đàn em làm web đê.

phongvame

@huyền: sory jà oi` mắt mờ chân chậm thông cảm :|:)) em lão hoá hợi pị sớm hum nào vìa phải dùng ôlây tôtơn ịphếc mới đc. :))

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
em ơi 0306 làm j có thằng nào T__T để chị xem nào 0407 có anh Lê anh, anh khánh, anh việt, anh quang huy, anh nông đức dũng sh ... :| ờ nhờ hết rồi. hay tại ngắm bọn nó nhiều quá quen rồi nên ko thấy xấu nữa
xin hân hạnh giới thiệu bạn Khánh sắp pơ hốt bôi & bạn Nương Ninh Ni su pờ kun gơn 12D3 =))

Anh Ark với anh Trung *** lớp 10 cũng có đội ngũ giáo viên khủng nhể ;-) Chả kém bọn em là mấy =))=))
Em Huyền : Sao bảo sang lớp chị ko sang :-w
Àh thế bọn em năm nay vẫn học nhà E àh , tầng mấy :-?

Oai sướng thế , năm ngoái bọn chị học tầng 3 , leo mờ mắt @-)
Chị học tầng 2 nhà A , xác định em ạh , nhà A là nhà của các thầy cô :-< Đc cái ông giám thị nàh này buồn cười , trông jống Mori cực , lại còn dễ trêu =))

winter09

Moderator
@Ly: mày thân yêu, tao suy nghĩ rồi mày ạ, ko kịp :((Đành hủy vậy, bây giừo có gọi chúng nó cũng ko đi đâu
@CHị Jang: nhà đấy siêu đẹp mà, lúc đầu em mơ ước nhưng ko đc đấy

Pucca_fuka

@Huyền: Ừ, thế thôi vậy .. Chiều tao đỡ phải đi lấy đĩa nhạc .. ^^ .. à mà chiều nay mấy h đến trg để dọn đây mày? Tao còn biết mà đi :)
@Chị Jang: Công nhận khu nhà đấy đẹp phết .. :x

Khổ ai chả biết là đẹp hả em , nhìn xuống cửa sổ là bãi cỏ , xa là Hồ Tây đẹp như gì . Nhưng mà học rồi mới biết mà :-< Gần đại bản doanh các cụ đến lúc các cụ đi tuần thì có mà xác định . Hồi học nhà E có gì còn chỉnh đốn đc chứ bây h thì .... :-<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000