D3's topic nè các em :D

winter09 said:
Oai quá, mình đc cầm bảng đứng đầu hàng, ko biết ngày mai khai giảng ntn, hồi hộp quá
co' cai' quai' j ma` hoi` hop ha em :)) chet' cuoi` hom nay may' dua' cam` bien? vo^ toi. suyt' bi MR Dai. xu? li'. minh` dung' tren day' vua` buon` cuoi` vua` thuong may' em :D

winter09

Moderator
devils_daughter said:
co' cai' quai' j ma` hoi` hop ha em :)) chet' cuoi` hom nay may' dua' cam` bien? vo^ toi. suyt' bi MR Dai. xu? li'. minh` dung' tren day' vua` buon` cuoi` vua` thuong may' em :D
Chẹp, đàn chị chưa rì đã đứng trước trường ròai, làm đàn em ngưỡng mộ, hehe. 5 đồng chí D3 liền, hãnh diện:p :))

Pucca_fuka

Khai giảng chẳng có j .. Em kết mỗi bạn hát cái bài Cặp ba lá .. Ôi ngượng thế jj đấy .. :> Giọng hát hay .. Uốn éo cũng giỏi .. :x Thik chế ....=P~

winter09

Moderator
Tin buồn: tập thể 10D3 vô cùng thương tiếc báo tin, bạn Anh Tùng sắp từ giã chúng ta để đến 1 nơi xa xôi, nơi đc gọi là thiên đường:? <hehe>. Dù biết số lượng các pạn trai lớp ta rất ít nhưng bạn vẫn quyết dứt áo ra đi vào ngày 29/9:( . Dù chưa nói chuyện đc nh` với bạn, nhưng tôi vẫn cảm thấy vô cùng tiếc nuối khi bạn ra đi. Lớp ta đã mất đi 1 bạn tốt, 1 đồng chí luôn chấp hành nghiêm chỉnh các nội qui.
Trong lúc tiễn bạn bối rối, tập thể chúng tôi có gì sơ xuất, xin mọi ng` lượng thứ.
Cái bài diễn văn của tớ thế nào?Hay ko?;-) Tớ tòan nói sự thật nhá, mỗi tội chưua nói thêm là thiên đường ở đây là Singapore=))

Pucca_fuka

winter09 said:
Tin buồn: tập thể 10D3 vô cùng thương tiếc báo tin, bạn Anh Tùng sắp từ giã chúng ta để đến 1 nơi xa xôi, nơi đc gọi là thiên đường <hehe>. Dù biết số lượng các pạn trai lớp ta rất ít nhưng bạn vẫn quyết dứt áo ra đi vào ngày 29/9 . Dù chưa nói chuyện đc nh` với bạn, nhưng tôi vẫn cảm thấy vô cùng tiếc nuối khi bạn ra đi. Lớp ta đã mất đi 1 bạn tốt, 1 đồng chí luôn chấp hành nghiêm chỉnh các nội qui.
Trong lúc tiễn bạn bối rối, tập thể chúng tôi có gì sơ xuất, xin mọi ng` lượng thứ.
Cái bài diễn văn của tớ thế nào?Hay ko? Tớ tòan nói sự thật nhá, mỗi tội chưua nói thêm là thiên đường ở đây là Singapore
Con này mày chỉ giỏi vớ vẩn:> . Bạn ý giỏi giang mà mày lại ... Công nhận là buồn thật .. Thằng Hồ Tùng nó giỏi nó mới đi đc ... Nó còn học lớp cũ tao .. Lớp cũ tao còn có 2 thằng cùng đi cơ ... :( Thôi nhưng nó đi đc mình cũng chúc mừng nó .... Ôi sĩ số con zai càng ngày càng giảm .. Ko biết thằng Thớt có đi ko nữa .. Nó mà đi chúng ta mất đi 1 Romeo ... :( Ối buồn thê thảm .... :(

Pucca_fuka

:(
girl_heidi289 said:
Nâu ko vào đông vui nhĩ
Hôm nọ đc chụp ảnh mới bé Huyền kute .. yêu bé chế :">
Eo ôi đùa .. Con Huyền mày chụp ảnh mảnh với chị jang nhá ... :(( Ko cho tao biết nhá ....

@All: Ko phải em spam đâu .... :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000