D3's topic nè các em :D

Huyền ơi làm bí thư đi, để biết chị đây sung sướng thế nào suốt năm qua+_________+
bí thư để năm sau đi SG với chị,hehe...
sống chết chị đây cũng làm thêm năm nữa vì cái vụ SG>.<

winter09

Moderator
Hehe, ok, em máu đi chơi lắm, đi SG á:x ,sướng quá, cầu mong là đc đi, đừng có hõan hay nguy hiểm nhất là hủy bỏ thì chết dở:(

Lil_trukd

hiz , box có hẳn 1 em 06-09:-S
ah` thấy bảo lớp các em có tầm 25 học sinh là nh`
lại còn học ngang ngửa nhau , thik nhá;)
tha hồ mà găng nhau:D

winter09

Moderator
Lil_trukd said:
hiz , box có hẳn 1 em 06-09:-S
ah` thấy bảo lớp các em có tầm 25 học sinh là nh`
lại còn học ngang ngửa nhau , thik nhá;)
tha hồ mà găng nhau:D
Trời, ít bạn thế sao có nh` con trai đc nhỉ??:"> ;-)

chocomog_257

Moderator
vào đây toàn thấy 0508 với 0609 jao liu thôi, lớp mình thì chả đứa nào chịu tiếp đón các em cả :)) anh thì chắc ko có vinh dự đấy ^^

winter09

Moderator
Hehe, hôm nay mới nhận lớp, em làm lớp trưởng tạm thời :D.Mrs. Dương chủ nhiệm, nghe cô nói thấy sướng lắm nhưng học vất vả.
Hiện tại thêm 1 đứa con trai mới vào, nhưng vắng 5 đứa. Theo tình hình là D3 năm nay thảm lắm, ko có ai xinh đặc biệt mà cũng ko có ai đẹp trai đặc biệt, em tia đc 1 bạn cute, trắng trẻo :D

nenu_aloha

Member
các em gái bé bỏng thân yêu... vì thứ 2 các em sẽ tập trung buổi sáng tại trường lúc 7h30, thế nên hôm đó, mong các em lưu ý tới một chị đen đen, cao cao đi phát tờ rơi cho clb br nhé..,. ^^ ( đấy cái số mình nó kho thế đấy, suot ngay đi nàm culi.. amen! ) , neu cac em co nguyen vong tham ra bong ro, hoac co thac mac j ve viec tuyen sinh, cac em cu hỏi thang chị ý nhé... chi ý se tra loi ngan gon va day du nhat cho cac em.. amen! ^^, chuc mot ngay vui vẻ và ko mưa...!

D3 năm nào lực lượng trên 4rum cũng rất hùng hậu :))

các em năm nay có j hay ho ko thế ? tò mò quá ? lớp nhiều con trai ko các em? có em nào đẹp zai ko :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000