D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
mu-fan said:
Hôm đấy tớ xuống trường NN từ lúc 2h00.Đến 4h00 thì tớ bắt đầu đi tìm lớp Trang.Tìm mãi trả thấy cái lớp nào treo cái biển BA02-04 nên đành phải đi hỏi mấy lớp xung quanh.Mà nào có hỏi là được trả lời ngay đâu,mấy em bán hàng (hình như là khoa Nga với cả khoa Đức) còn bắt tớ mua hàng cho mấy em ý thì em ý mới chỉ cho,toàn chỉ lung tung đi hết mấy vòng sân vận động cũng chả thấy.Mà đi đến đâu hỏi lớp ấy cũng bị mời cái kiểu đấy nên tớ đi mấy vòng sân là thấy no rồi.
Nhưng mà phải nói thật là hôm đấy ở trường NN rất vui.Lần sau có vụ nào như thế này nữa thì thông báo nhé.
P/s: À Trang ơi,hình như năm nay trường ấy mở thêm Khoa KHoa HỌc Máy tính à ?Nghe thấy hay nhỉ.Ấy có biết thông tin gì về cái khoa này không?Nói cho tớ biết với
hehe, đấy gọi là mỹ nhân kế. Mấy cái đấy thì ở trường tớ thiếu gì? đến cái đứa ngây thơ vô............số tội như tui đây còn bít nữa là. Mà đi ăn của mấy lớp đó không thèm ăn hàng của người ta, đáng đánh đáng đánh.
Mà mấy hội kiểu đó hả? Chuyện nhỏ, trường NN chỉ thích chơi thôi, chứ nhắc đến học thì chưa chắc đã có đứa phản ứng gì. Có gì thì tớ thông báo xong bạn mu-fan sang lớp tớ ủng hộ nha! Tks!!!!!
Ừ, có mở cái khoa đấy, nó nằm trong phân khoa QTKD-DL của T. Hình như là học về công nghệ máy tính, lập trình. Nói chung là học 4,5 năm. 1,5 năm đầu thì học tiếng còn 3 năm sau học chuyên ngành. Mấy hôm nay tụi này đã phải đi in sách cho tụi nhỏ đó năm sau rồi. Chắc là điểm sẽ cao lắm đấy. Khoa tớ năm nay có đi marketing ở các trường cấp 3 mà. Nếu mu-fan thích thì năm sau thi lại cũng chẳng sao ( mặc dù cái ý định này hơi ngu :D )

emitrang18

Member
mu-fan said:
Đọc truyện của Anh Trang cứ như là đọc tiểu thuyết của Quỳnh Dao ý nhẩy.Cũng có chàng ,có nàng,có nảy sinh tình cảm,cũng chia chương hồi giới thiệu kì sau...Đọc thấy hay ghê.
trời, mu-fan khen thế này thì cái con AT này lại được thể cho mà xem. AT ơi,mày làm gì cũng nên nhớ đến cái gọi là danh dự của lớp d3 01-04 nha ( mà tao cũng chẳng bít là nó có nữa hay ko?) :cool: :cool:

emitrang18

Member
nattan said:
Được, duyệt!!! ;;)
Hôm nay, Anh Trang xin tiếp tục topic với chủ đề về Huyền Tùng.
hehe, bắt đầu:
Cuộc đời "nữ sinh" của tôi gắn bó với mái trường Chu Văn An yêu quý. Suốt 2 năm trời, tôi đã cùng tập thể lớp d3 gắn bó. Người bạn trai "duyên dáng" và "đáng yêu" mà tôi có ấn tượng sâu sắc nhất là Huyền Tùng. Có lẽ, phải cho đến hết học kì 1 năm lóp 10, tôi mới khám phá ra sự có mặt của HT, vì chàng quá ư lặng lẽ. Với khuôn mặt thanh tú, nước da trắng hồng, dáng người gầy cao và đặc biết nụ cười nửa khoé của chàng đã làm bao nhiêu cô gái tuổi đậy thì phải mộng mơ, chất ngất. Hương Giang tiểu thư là 1 trong số đó. Có lẽ ánh mắt huyền bí, luôn hướng về 1 nơi xa xôi, của chàng đã làm trái tim Hương Giang xao xuyến, để rồi 2 người kết nghĩa.....hé hé, chúng mày tự biết.
Riêng với tôi, chàng HT quá cao xa, ngoài tầm nắm bắt, thế nên tôi cũng biết thân phận , k dám đua đòi. Tôi còn nhớ mãi đôi giầy của Huyền Tùng, loẹt xoẹt, loẹt xoẹt như tiếng chổi tre, nghe đến là vui tai. Thỉnh thoảng, trời nóng, chàng lại tháo bỏ một chiếc, để đôi chân trần được tự do đung đẩy!!! Thế là fan hâm mộ của chàng mới lấy trộm chiếc giầy, và ....ném lên bàn 1...ô hô...cái giá của sự nổi tiếng là thế đấy!!!
Hè năm ngoái, tôi được hội tụ cùng bạn bè, lại được gặp lại chàng HT, vẫn phong đọ như thửa nào. Giờ lại càng phong độ bởi chàng mới có đôi giầy thể thao mới...tiếc ghê!!!
Lời cuối, AT xin chúc HT mãi mãi đẹp zai, phong độ, ngày càng nổi tiếng trong các bạn gái Bách Khoa.
Xin chân thành xin lỗi!!!
Hí hí
AT

Kì tới: nạn nhân là Hoàng Lan
HT có bạn gái rùi hay sao ý! tao thấy cả lớp đang rục rịch đòi đến trường BK xem bạn nào đã đủ sức đánh HT đổ cái "rầm" ;;)
Ờ nói tới HL mới nhớ, bà này từ dạo té sang Sing xong cũng bặt vô âm tín luôn, chẳng thấy liên lạc gì. Chán thế. Tao mún bít xem "bà" tổ trưởng của tao dạo này thế nào, đã kiếm được ................ "ông" tổ trưởng nào chưa?

To: Anh Trang

Vui wá. Hè này mày về nhất định bọn tao sẽ dẫn mày đi chơi tẹt ga chứ như năm ngoái thì hổng đã đời phải không?
Báo mày tin vui, 1/4 bọn tao đã có..first love.Hehe đố mày bít là đứa nào =))
Tự lớp tao có 4r riêng rùi (mày cũng xem rùi đó) nên đến bi h :( hix tao mới bít có cái 4r này tồn tại trên đời.Nhưng cũng hay đó chứ,nếu không chẳng biết liên lạc sao với mày nữa
Thế còn con Thư sao rùỉ?Tao chả có 1 tí thông tin gì về nó cả

nattan

Báo mày tin vui, 1/4 bọn tao đã có..first love.Hehe đố mày bít là đứa nào
Con Tâm phải không, con nè gian lắm ha, tao nhìn mắt nó là tao đoán,..đúng không mày???
Ừ, hè nè về đi chơi ha, tao thích nhất là đi chơi mà. Dạo nè mày có nói chuyện gì với con VT k??? Còn con Thư á, tao không nghe tí gì về nó hai năm nay rồi, k hiểu mặt mũi, người ngợm nó ra sao, hic, bạn bè mà thế đấy, buồn nhẩy!!!
HT có bạn gái rùi hay sao ý! tao thấy cả lớp đang rục rịch đòi đến trường BK xem bạn nào đã đủ sức đánh HT đổ cái "rầm" ;
Á á á, ...kinh dị quá, tao không tin, không tin....!!!!!!

mu-fan

Member
nattan said:
Thật à? hehhe, khoái được nịnh nhất, hehe
Không phải nịnh đâu,tớ nói thật đấy.Anh Trang viết tiếp về lớp D3 của Anh Trang đi.Tớ đã nghe nhiều về lớp ấy rồi,nhưng mà chưa nghe chính người của lớp D3 kể về lớp D3 bao giờ cả.

mu-fan

Member
emitrang18 said:
hehe, đấy gọi là mỹ nhân kế. Mấy cái đấy thì ở trường tớ thiếu gì? đến cái đứa ngây thơ vô............số tội như tui đây còn bít nữa là. Mà đi ăn của mấy lớp đó không thèm ăn hàng của người ta, đáng đánh đáng đánh.
Mà mấy hội kiểu đó hả? Chuyện nhỏ, trường NN chỉ thích chơi thôi, chứ nhắc đến học thì chưa chắc đã có đứa phản ứng gì. Có gì thì tớ thông báo xong bạn mu-fan sang lớp tớ ủng hộ nha! Tks!!!!!
Ừ, có mở cái khoa đấy, nó nằm trong phân khoa QTKD-DL của T. Hình như là học về công nghệ máy tính, lập trình. Nói chung là học 4,5 năm. 1,5 năm đầu thì học tiếng còn 3 năm sau học chuyên ngành. Mấy hôm nay tụi này đã phải đi in sách cho tụi nhỏ đó năm sau rồi. Chắc là điểm sẽ cao lắm đấy. Khoa tớ năm nay có đi marketing ở các trường cấp 3 mà. Nếu mu-fan thích thì năm sau thi lại cũng chẳng sao ( mặc dù cái ý định này hơi ngu :D )
Không phải tớ không ăn hàng của Trang mà vì tớ không tìm ra được lớp của ấy. À mà tớ cũng thỉnh thoảng xuống trường Trang học cùng bọn bạn tớ.Bọn nó cũng biết Trang.Tớ có hỏi bọn nó về Trang bọn nó bảo là: "Nó được cái hoà đồng với lớp nên bọn lớp cũng quý"--Trích nguyên văn. :D He he chắc là Trang dễ thương lắm nhỉ? ;;) .
P/s :Bạn Dương dạo này ít nói nhẩy.

nattan said:
Con Tâm phải không, con nè gian lắm ha, tao nhìn mắt nó là tao đoán,..đúng không mày???
Ừ, hè nè về đi chơi ha, tao thích nhất là đi chơi mà. Dạo nè mày có nói chuyện gì với con VT k??? Còn con Thư á, tao không nghe tí gì về nó hai năm nay rồi, k hiểu mặt mũi, người ngợm nó ra sao, hic, bạn bè mà thế đấy, buồn nhẩy!!!

Á à mày nói xấu con Tâm nghen tao méc nó mày coi.Mới lại mày đoán sai lè rùi, đúng là ATrang,vẫn ngốc nghếch như ngày nào.Con nào hay lừa đảo mày nhất nhất ý, cái con lắm mồm là yêu đầu tiên đó
VT hay con Thư tao cũng chịu chết,chả bít tí gì,hix.

nattan

d3 hồi kí tiếp tục, hì, thể theo nguyện vọng của mumu
Quyết định thay đổi topic vì chưa thu thập đầy đủ tin tức về chị HL, hẹn tuần tới, hôm nay xin viết về Việt béo.
Trần Bích Việt, 18 tuổi trăng rằm, da trắng, mặt tròn, môi đỏ, má hồng!!! Lần đầu tiên mình gặp em Việt là hồi tập quân sự. Trời Hà Nội nằng chưa từng thế. Thế mà nhà trường dồn hết lũ lớp 10 ra sân vận động, vừa nóng , vừa bụi, vừa bẩn, hic. Ngày hôm đó, mình còn nhớ rõ em Việt béo mặc quả áo sơ mi màu đỏ, người mảnh mai vô cùng. Suốt hồi tập quân sự, mình không tài nào phân biệt được em nào là am Thu Lan, em nào là em Việt béo, vì hai đứa nhìn hao hao, cao gầy. Nhưng thật may mắn, tuwh ngày vào cấp 3, Việt ắt đầu tẩm bổ dinh dưỡng, người ngợm bắt đầu tròn trịc ra. Nhờ có vậy mà mình mới phân biệt được em Việt và em Thu LAn.
Việt béo trong nhóm chơi thân với mình, hồi đó có gì buồn hay gọi Viết béo nhất, nhớ số phone của Việt béo nhất. Việt báo, Hằng với Thảo với mình, bốn con hay gồi soi trai từ của sổ tầng 3, kỉ niệm thật là đẹp!!!
Việt béo k chăm học nhưng điểm số cao, không hiểu vì sao, có lẽ số nó may hơn số mình. Hồi hè năm ngoái về, gặp Việt béo, thấy nó xinh lên, da trắng hơn, môi đỏ hơn, nhìn mũm mĩm, lại hay chơi quả áo lụa kiểu mấy chị gái có chồng.
Năm nay về k biết nó béo tròn ra sao, nhưng mà công nhận là nhớ em Việt béo.
Sao mà tự nhiên thấy buồn buồn.
.....
Kì sau xin viết về em Linh!

nattan

Á à mày nói xấu con Tâm nghen tao méc nó mày coi.Mới lại mày đoán sai lè rùi, đúng là ATrang,vẫn ngốc nghếch như ngày nào.Con nào hay lừa đảo mày nhất nhất ý, cái con lắm mồm là yêu đầu tiên đó
Bốn con chúng mày, con nào cũng nói lắm, con nào cũng hay lừa tao, chỉ tội nghiệp Anh Trang bé bỏng, k bít gì hết. Mày nói thế sao tao bít được, nhưng chắc là con Mai rồi, hè hè, đúng không, lại cua được anh zai tỉnh lẻ nào rồi!!!

mu-fan

Member
nattan said:
Bốn con chúng mày, con nào cũng nói lắm, con nào cũng hay lừa tao, chỉ tội nghiệp Anh Trang bé bỏng, k bít gì hết. Mày nói thế sao tao bít được, nhưng chắc là con Mai rồi, hè hè, đúng không, lại cua được anh zai tỉnh lẻ nào rồi!!!
:D Tớ đọc mà thấy thương Anh Trang ghê .Khổ thân Anh Trang bé bỏng, đáng thương,ngây thơ,trong trắng ,tội nghiệp,không biết gì hết hay bị các bạn lừa. :D :D

nattan said:
Mày nói thế sao tao bít được, nhưng chắc là con Mai rồi, hè hè, đúng không, lại cua được anh zai tỉnh lẻ nào rồi!!!
hehe mày đoán trúng pooc roài
nattan said:
Tớ đọc mà thấy thương Anh Trang ghê .Khổ thân Anh Trang bé bỏng, đáng thương,ngây thơ,trong trắng ,tội nghiệp,không biết gì hết hay bị các bạn lừa.
bạn gì ơi đừng có để vẻ bề ngoài đáng lùa
mà hình nhu bạn cũng học NT đúng không

mu-fan

Member
Bê said:
bạn gì ơi đừng có để vẻ bề ngoài đáng lùa
mà hình nhu bạn cũng học NT đúng không
Bạn Bê ơi ,tớ có tên hẳn hoi mà,tên tớ mà mu-fan hay cứ gọi là mumu như mọi người gọi cũng được.Tớ thích được gọi như vậy
Tớ ko học NT mà chỉ là hàng xóm của NT mà thôi.Mà sao ấy đoán vậy.Trường tớ cả trường NT sát vách nhau luôn , ấy học NT à?

emitrang18

Member
mu-fan said:
:D Tớ đọc mà thấy thương Anh Trang ghê .Khổ thân Anh Trang bé bỏng, đáng thương,ngây thơ,trong trắng ,tội nghiệp,không biết gì hết hay bị các bạn lừa. :D :D
hố hố, =)) =)) =)) =)) =)) =)) , chúa ơi, AT ơi,cái mũi của mày nổ chưa? hehe, tao thề là từ hồi tao wen mày tới giờ, chẳng có ai khen mày được câu mùi mẫn thế này đâu. Hic hic, mày tốt nhất là khi về nhớ mang wà đi cám ơn bạn mu-fan đi. Vì bạn ý là người duy nhất trên thế giới này thấy mày là đứa "trong trắng, tội nghiệp, không bít gì hết bị các bạn lừa" =)) =)) =)) =)) =))
To mumu: Đừng khen con này nhìu quá. Nó mắc bệnh hoang tưởng đấy ấy ạ. Ấy mà khen nó nhìu quá thì bệnh tình càng nặng lên thôi. =)) =))

emitrang18

Member
mu-fan said:
Không phải tớ không ăn hàng của Trang mà vì tớ không tìm ra được lớp của ấy. À mà tớ cũng thỉnh thoảng xuống trường Trang học cùng bọn bạn tớ.Bọn nó cũng biết Trang.Tớ có hỏi bọn nó về Trang bọn nó bảo là: "Nó được cái hoà đồng với lớp nên bọn lớp cũng quý"--Trích nguyên văn. :D He he chắc là Trang dễ thương lắm nhỉ? ;;)
bạn ấy học lớp gì mà bít tớ? Lại còn khen tớ nữa, hix hix, hình như từ hồi vô cái trường này mình quên mất định nghĩa được khen là gì. Chỉ thấy người ta chê mình thui. =(( =(( =((
Mà bạn mu-fan ơi, ấy học QHQT à? Hình như V.Giang lớp tớ học trường ấy. Mà con trai trường ấy ai cũng bít thích khen như ấy à? Dễ thương nhỉ. Chẳng bù cho con trai trường này,chỉ thấy chê chê và chê. Hình như tụi nó quẳng cái từ "khen" đi đằng nào rùi ấy. Hay là đổi đi, cho con trai trường NN sang trường QT còn trường QT sang trường NN, chứ con gái NN quên hết thế nào là được khen mất mà mấy thằng con trai cũng nhớ lại thế nào là khen. Tụi nó trước mặt các em trường khác thì khen tới số, đến con gái trường mình thì chê không thương tiếc. Chẹp. chán lắm,chán lắm [-( [-( [-( [-(

nattan

Phương Anh ơi, con Mai ấy ấy thật à, úi giời, mừng cho nó hen, dẹp zai k???
Trang béo, mày nghe câu khen của mumu mà mày nghĩ là khen thật à? Cái bệnh hoang tưởng thì, hehe.....tao cũng k hỉu là tao có hay k nữa.

nattan

Hôm nay, xin chuyển chủ đề sang em Linh!!!!!!!!!
Ngầy đầu tiên đi nhận lớp, AT vừa mừng vừa run, vì k biết bạn sành điệu nào sẽ chung lớp với mình. Hôm đấy, Trang chỉ dám ngồi 1 mình ở bàn ngoài, bỗng nhiên Linh xuất hiện, ngồi ngay cạnh Trang. Linh nhỏ ơi là nhỏ, gầy ơi là gầy. Tóc dài ơi là dài, tết thành bím, nhìn như con bé cấp 2 ý, hì!
Thế là Trang run ơi là run, k biết nói gì. Nhưng mà chưa kịp nói gì thì Linh đã mở máy. Linh kể trường cấp 2 của Linh hay lắm, rồi Linh hay đi bowling với bạn, rồi thế này, thế kia, đủ thứ, nói chung là Linh được cái dẻo mồm!!!
Dần dần, thời gian trôi qua, Linh và Trang học với nhau 2 năm. Cả hai đứa đều thích mấy vụ dạ hội. NHớ hồi lớp 10, lớp mình làm dạ hội k, Trang với Linh chạy lung tung khắp nơi, hai đứa. Cuối cùng cũng được phết nhỉ.
Hè năm ngoái về, thấy Linh vẫn teo tóp, toc vần dài ngoằng, nhưng mà cắt đi 1 tí. Mồm vẫn dẻo như thường.
Lúc nào cũng chúc Linh như thế nhé!
AT

mu-fan said:
Bạn Bê ơi ,tớ có tên hẳn hoi mà,tên tớ mà mu-fan hay cứ gọi là mumu như mọi người gọi cũng được.Tớ thích được gọi như vậy
Tớ ko học NT mà chỉ là hàng xóm của NT mà thôi.Mà sao ấy đoán vậy.Trường tớ cả trường NT sát vách nhau luôn , ấy học NT à?
Hì. Bạn mumu thân mếu,tại cái tên bạn tớ nghe giống tên nhân vật trong fim chưởng quá,cho nên...hehe
Ấy học QHQT à?Ừa thía thì mình là hàng xóm rùi đó nghen.Gân trường bọn mình mới có cửa hàng chụp ảnh HQ hihi.Dạo này ánh sáng đô thị cũng bắt đầu chiếu đến cả cái xóm nghèo của bọn mình rùi cơ đấy
Mà D3 hình như có nhìu bạn học NT lắm đúng hông? Nhưng tớ chả quen bạn nào cả,hix

nattan

Gân trường bọn mình mới có cửa hàng chụp ảnh HQ hihi
Thế hả mày, chụp đẹp không. Tao thấy mấy đứa đi chụp ảnh nghệ thuật về, nhìn khác hẳn, như diễn viên HQ. Tao cũng muốn thử vài kiểu, để đem đi cua zai, hehe

Ui A.Trang ui mày oline đấy hả.Làm sao chat với mầy bi h. Nhớ mày quá à.Huhuhu.
Ừa con Mai nó ấy ấy rùi.Nó không còn được ngây thơ trong trắng như mày nữa đâu (nói một cách khác đi thì sự đen tối của nó giờ tăng thêm bội phần hix)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000